โชกุนกับน้องปริศนากำลังเตรียมตัวออกงานครับกำลังเสริมความหล่อความสวยกันครับติชมได้นะครับ
โดย wanchai @ - Sunday, 29 April 2007, 10:49PM

กำลังเตรียมตัวอยู่ที่บ้านโชกุนครับโดยตาลุงเพื่อนช่วยเทรนให้ครับ

ปริศนาลูกสาวตาลุงเพื่อนครับ

ตอบ: โชกุนกับน้องปริศนากำลังเตรียมตัวออกงานครับกำลังเสริมความหล่อความสวยกันครับ
โดย wanchai @ - Sunday, 29 April 2007, 10:49PM

โชกุนของน้องบีเวอร์ครับ
ตอบ: โชกุนกับน้องปริศนากำลังเตรียมตัวออกงานครับกำลังเสริมความหล่อความสวยกันครับ
โดย wanchai @ - Sunday, 29 April 2007, 10:45PM

ความหวังของน้องบีเวอร์ทั้ง2เลยครับ........อิอิพูดเล่นครับบบบบบบ

โดย wanchai @ - Sunday, 29 April 2007, 10:46PM

โชกุนคิดถึงบ้านหรือเปล่าครับ
โดย วราภรณ์ สิทธินันทวัฒน์ - Monday, 30 April 2007, 07:46AM
  โชกุนไปนอนค้างที่โน่นเลยเหรอคะ อย่างนี้ไม่คิดถึงพี่บีเวอร์แย่เลยเหรอเนี่ย
เอาใจช่วยนะคะ ลงประกวดเมื่อไหร่ที่ไหนบอกด้วย ถ้าว่างจะพาขนมต้มกับมะขามไปเชียร์ค่ะ
ตอบ: โชกุนกับน้องปริศนากำลังเตรียมตัวออกงานครับกำลังเสริมความหล่อความสวยกันครับติชมได้นะครับ
โดย mr.boy 22 - Monday, 30 April 2007, 10:29AM

ฝากคุณWanchai ช่วยบอกตาลุงเพื่อนให้ ติดต่อกับเพื่อนที่พิษณุโลกด้วย  ไม่ให้หนังหน้า เอ้ย... เห็นหน้ากันนาน คิดถึง....จากใจจริง 55555555

โดย bever @ - Monday, 30 April 2007, 12:30PM

สวัสดีครับคุณป้าวราภรณ์น้องโมกสบายดีหรือเปล่าครับ

ส่วนขนมต้มกับมะขามไม่เห็นถ่ายรูปมาดูบ้างเลยครับ

ตอนนี้โชกุนกำลังฝึกเข้าประกวดอยู่ครับบีเวอร์กับคุณแม่คิดถึงทุกวันเลยครับแต่คุณพ่อจะพาไปหาทุกวันเสาร์ครับ ขอบคุณคุณป้าที่จะตามเชียร์บีเวอร์กับโชกุนจะเอาลงงานอิมแพคครับ ต้องถามคุณพ่อก่อนครับ.....ยิ้ม

ตอบ: โชกุนกับน้องปริศนากำลังเตรียมตัวออกงานครับกำลังเสริมความหล่อความสวยกันครับติชมได้นะครับ
โดย wanchai @ - Monday, 30 April 2007, 07:37PM
  ได้เลยครับลุงบอยเด๋วผมบอกตาลุงเพื่อนให้ครับ..แต่ไม่รู้แกจะปลื้มหรือเปล่าไม่รู้นะครับ..........อิอิ
โดย wanchai @ - Monday, 30 April 2007, 10:58PM

ดูเล่นๆครับ

โดย wanchai @ - Monday, 30 April 2007, 10:51PM

ดูดีครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew