ฟอร์เต้ ใจเกินร้อย
โดย นิชา สุทธิรักษ์ - Sunday, 22 April 2007, 08:51AM

เมื่อประมาณเดือน พ.ย. 49 ฟอร์เต้มีอาการท้องบวมน้ำ เราก็พามันไปหาหมอ หมอบอกว่าฟอร์เต้มีปัญหาเรื่องไต จากนั้นเราก็รักษามันจนอาการดีขึ้นตามลำดับ ฟอร์เต้มีนิสัยชอบไล่จับหนู ซึ่งเราก็คอยห้ามปรามแล้ว แต่ฟอร์เต้ก็ไม่เคยฟัง ดังนั้นฟอร์เต้ก็เลยรับเชื้อเลปโต มาเมื่อตอนเดือนมีนาคม ตอนนั้นอาการฟอร์เต้หนักมาก มันชักและไม่ยอมฉี่ หมอบอกว่าถ้ามันไม่ยอมถ่ายของเสียออกมา ของเสียก็จะขึ้นสมอง ซึ่งอันตรายมาก เรื่องของฟอร์เต้ยังไม่จบนะคะ จะกลับมาเล่าให้ฟังอีกว่ามันสู้เพื่อที่จะได้อยู่กับเราอย่างไรบ้าง พอดีว่าตอนนี้ต้องพามันไปโรงพยาบาลแล้วค่ะ รูปนี้ถ่ายเมื่อเช้าค่ะ 22-4-50 มันดูแย่ทีเดียว
ตอบ: ฟอร์เต้ ใจเกินร้อย
โดย SANMAI NG - Sunday, 22 April 2007, 10:14AM

ซันมัย ร้อยสาย ฮามอน เอาใจช่วยฟอร์เต้ ขอให้หายป่วยเร็วๆ แข็งแรงโดยไวน้า สับสนสับสนสับสน

โดย กี๋ มหาชัย - Sunday, 22 April 2007, 11:57AM

ส่งกำลังใจถึง...ฟอร์เต้ยอดนักสู้ค่ะ ...อย่าถอยนะลูก

โดย toetam s - Sunday, 22 April 2007, 12:13PM

ฟอร์เต้  สู้ ๆๆ นะ ฟอร์เต้ต้องหายนะคับ...ต่อแต้มเป็นกำลังใจให้คับ..

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew