สายธาร + ซ้อนกลิ่น ดาวรุ่งดาวใหม่ผลงานเจ้าซัน จากปาล์มเพลสบางแก้วฟาร์ม
โดย phattarapa kumsuwan - Wednesday, 18 April 2007, 05:25PM

สายธาร  Best  puppy  in  show   อายุ 7 เดือน

ตอบ: สายธาร + ซ้อนกลิ่น ดาวรุ่งดาวใหม่ผลงานเจ้าซัน จากปาล์มเพลสบางแก้วฟาร์ม
โดย phattarapa kumsuwan - Wednesday, 18 April 2007, 05:32PM

สนามแรกในการประกวด

ตอบ: สายธาร + ซ้อนกลิ่น ดาวรุ่งดาวใหม่ผลงานเจ้าซัน จากปาล์มเพลสบางแก้วฟาร์ม
โดย phattarapa kumsuwan - Wednesday, 18 April 2007, 05:40PM

ซ้อนกลิ่น  คู่หูสายธาร  พี่น้องท้องเดียวกัน

ผลงานจ้าวซัน  +  สายน้ำ

โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Wednesday, 18 April 2007, 06:54PM

ว้าว................สวยจังเลยค่ะ

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Thursday, 19 April 2007, 03:47PM

ตัวนี้สวยมาก อนาคตคงจะรุ่ง แต่ว่ากรุณา

ช่วยโพสต์รุ่นอื่นๆ ให้เพื่อนๆได้บลโฉมกันบ้างซิครับ ถ้าได้ทุกรุ่นก็จะดีมาก ขอขอบคุณล่วงหน้า

โดย สุเนไพร มุ่งสุข - Friday, 20 April 2007, 01:59PM

ชาโต้ ขอแสดงความยินดีกับพี่สายธารด้วยครับ

ชาโต้ดีใจสุดๆที่ได้ถ้วยแรกในชีวิต

โดย kuson phmjaree - Friday, 20 April 2007, 11:43PM

แสดงความยินดีด้วยครับพี่พิชัย สายธารยืนสง่าดีครับ ฟอร์มแบบนี้ต้องมีถ้วยอีกแน่นอนครับ เป็นกำลังให้ครับ
ตอนนี้เคนโตะกำลังซนเลยคร้บ ชอบวิ่งไปทำความรู้จักคนที่คุ้นเคยและ
ไม่คุ้นเคย จนคนรู้จักไปทั่วเลยครับชอบเล่นกับเด็กด้วย ใจดีและร่าเริงมากเลยครับ จะคอยติดตามผลงานนะครับ
โดย x-super3 xxx - Monday, 23 April 2007, 03:57PM

น้องสายธารสวยจังค่ะยักคิ้ว คอกเดียวกันมีกี่ตัวค่ะ พอจะแบ่งไปเลี้ยงได้ไหมค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew