ขอแนะนำตัวลูกสาวด้วยคนค่ะ
โดย หทัยรัตน์ สีสุข - Wednesday, 18 April 2007, 04:12PM

ตอนนี้ เจ้าเป๊บซี่ อายุ 4 เดือนแล้วค่ะ กำลังผลัดขน แถมยังซนสุดๆ ชอบซ่อนของ และขุดดินมากๆ จนโดนพ่อตีเกือบทุกวัน ใครพอจะมีวิธีแก้ปัญหาซนๆ นี้บ้างคะ ส่วนรูปที่ post เนี่ย ถ่ายตอนอายุประมาณ 2 เดือนครึ่งค่ะ ยิ้ม 

ตอบ: ขอแนะนำตัวลูกสาวด้วยคนค่ะ
โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Wednesday, 18 April 2007, 06:56PM

อุ๊ย.........ชื่อเดียวกันเลย  อายุเท่ากันอีกด้วย
ตอบ: ขอแนะนำตัวลูกสาวด้วยคนค่ะ
โดย หทัยรัตน์ สีสุข - Thursday, 19 April 2007, 01:55PM
  ช่วงนี้เจ้าเป๊บซี่มีการผลัดฟันด้วยค่ะ เริ่มด้วยฟันบนก่อน แล้วตามด้วยฟันล่าง คุณกิ่งกาญจน์เจอปัญหาหมาจอมซนบ้างมั้ยคะ สงสารเขาค่ะ ไม่อยากให้โดนตี เพราะตอนนี้ ถ้าพ่อเรียกเมื่อไหร่ เจ้าเป๊บซี่จะวิ่งมาหาแม่แทน คงกลัวจะโดนอีกอ่ะค่ะ ยิ้ม
โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Thursday, 19 April 2007, 03:01PM
  เจ้าแป็ปซี่ก็เริ่มพลัดฟันแล้วเช่นเดียวกัน  ตอนนี้ฟันบนหายไป 2 ซี่แล้วค่ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew