ดื้อมากเลยเห็นกะละมังใส่น้ำที่ไหนไม่ได้เลย
โดย รัตนาภรณ์ มณฑล - Wednesday, 18 April 2007, 11:19AM

น่ารักมากตอนนี้ 3 เดือนพอดีเลยขี้ประจบชื่อ  รักบี้ ทุกคนในบ้านรักมากเลย
ตอบ: ดื้อมากเลยเห็นกะละมังใส่น้ำที่ไหนไม่ได้เลย
โดย รัตนาภรณ์ มณฑล - Wednesday, 18 April 2007, 11:23AM

นี้แหละชอบเล่นน้ำมากเลย
ตอบ: ดื้อมากเลยเห็นกะละมังใส่น้ำที่ไหนไม่ได้เลย
โดย วิโรจน์ โรจนนาวิน - Wednesday, 18 April 2007, 01:47PM

หวัดดีผมชื่อ ฟอร์ด อายุ 4 เดือน ดูเหมือนเราจะคล้ายๆกันนะ อายุเท่าไหร่แล้วล่ะ
โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Wednesday, 18 April 2007, 06:58PM

ชอเล่นนำเหมือนเจ้าตัวแสบ 2 ตัวนี้เลย
โดย รัตนาภรณ์ มณฑล - Thursday, 19 April 2007, 10:23AM

หนูชื่อรักบี้อายุ 3 เดือนแล้วค่ะที่เจ้านายตั้งชื่อให้รักบี้เพราะเอามาตัวกลมเหมือนลูกรักบี้ตอนแรกไปซื้อเจ้านายเค้าจะไม่เอาหนูแล้วแหละเพราะหนูเป็นตัวเมียเค้าจะซื้อพี่น้องของหนูที่เป็นตัวผู้แต่หนูก็อยากมากับเจ้านายเกาะแล้วเกาะอีก เจ้านายของหนูเค้าก็เลยตัดสินใจเอาหนูมาดีกว่าเพราะหนูขี้ประจบอ่ะถึงเป็นตัวเมียก็เหอะ พอหนูมาอยู่กับเจ้านายหนูก็รักเจ้านายขี้ประจบทุกคนในบ้านรักหนูหมดเลยจนพี่เฉินหลง(พันธ์ผสม)ที่มาอยู่ก่อนหนูอ่ะ อิจฉาหนูเลยแหละ หนูชอบเล่นน้ำชอบลงกะละมังที่ไหนมีน้ำหนูชอบมากเลย

โดย รัตนาภรณ์ มณฑล - Thursday, 19 April 2007, 10:26AM

อันนี้เป็นรูปพี่เฉินหลงมาอยู่ก่อนรักบี้ที่บ้านได้มาจากราชบุรีเห็นหางม้วนพ่อเลยเอามารักบี้ชอบตามพี่เฉินหลงมากเลยเพราะพี่เฉินหลงจะพารักบี้ไปเที่ยวที่สวนในหมู่บ้านทุกวันเลย

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew