ตอนนี้โชกุนของบีเวอร์อายุ3เดือนแล้วครับ
โดย bever @ - Monday, 9 April 2007, 10:06PM

กำลังฝึกโพสท่าอยู่ครับ
ตอบ: ตอนนี้โชกุนของบีเวอร์อายุ3เดือนแล้วครับ
โดย bever @ - Monday, 9 April 2007, 10:07PM

รูป2
ตอบ: ตอนนี้โชกุนของบีเวอร์อายุ3เดือนแล้วครับ
โดย bever @ - Monday, 9 April 2007, 10:10PM

ตอนนี้บีเวอร์กับโชกุนได้เพื่อนเล่นมาใหม่อีก1ครับชื่อJerryครับ
โดย Pingpong \(-_-)/ - Monday, 9 April 2007, 10:15PM

เป็นไงบ้าง   สองตัวเข้ากันได้ดีไหม

ต้องระวังอย่าให้มันอิจฉาจนทะเลาะกัน   จะเป็นความทรงจำที่ไม่ดีต่อกันตลอดไป

โกรธ

โดย bever @ - Monday, 9 April 2007, 10:27PM

เข้ากันได้ดีครับคุณลุงPingpongครับแต่ก็มีบางครั้งที่เจ้าโชกุนเล่นแรงๆครับ

โดย วราภรณ์ สิทธินันทวัฒน์ - Tuesday, 10 April 2007, 10:49PM

ยินดีด้วยนะคะน้องบีเวอร์ และโชกุน ที่ได้เพื่อนใหม่น่ารักเชียว ผู้ชายหรือผู้หญิงคะ
ขอให้คนและหมาอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุขค่ะ ถ้ามีเวลาอย่าลืมถ่ายรูปน้องบีเวอร์
เล่นกับน้องหมาทั้งสองตัวมาอวดกันบ้างนะคะ

ส่วนนี่เป็นน้องโมกกับขนมต้มค่ะ โมกจะนอนหนุน กอดแรงๆ หรือทำอะไรก็ได้
ต้มยอมทุกอย่างไม่เคยโกรธเลยค่ะ (จนหลายครั้งต้องเตือนให้โมกเล่นกับต้มเบาๆ)
ก็อย่างที่เห็นในภาพนี่แหละค่ะ

โดย วราภรณ์ สิทธินันทวัฒน์ - Tuesday, 10 April 2007, 10:55PM

ส่วนนี่เป็นภาพ ด.ญ. มะขาม ไม่เคยมีโอกาสได้ถ่ายรูปสวยๆ กะเค้าเลย
หล่อนไม่นั่งก็นอน ท่าที่เค้าชอบที่สุดคือท่านอนแบบนี้ค่ะ
โดย bever @ - Wednesday, 11 April 2007, 01:39PM

ยินดีได้รู้จักครับ น้องโมกกับข้าวขนมต้มและมะขาม

คุณป้าวราภรณ์ครับเพื่อนของบีเวอร์กับโชกุนเป็นชายครับคุณแม่บอกว่าสามหนุ่มสามมุมครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew