ช่วยด้วย หมาไม่แมน ยังไม่ยอมยกขาฉี่
โดย salapao hakao - Wednesday, 28 March 2007, 10:08PM
  ช่วยแนะนำทีครับ  ลูกชายนายซาลาเปา อายุ 5 เดือนแล้วแต่ไม่ยอมยกขาฉี่ เอาแต่ยืน แบะขาฉี่  กลัวจะเป็นตุ๊ด  ใจดีมากไม่เคยขู่   เจองูก็ไม่กัด  สงสัยจะไม่ยอมดุ  ใครช่วยแนะนำทีต้องทำยังไง
ตอบ: ช่วยด้วย หมาไม่แมน ยังไม่ยอมยกขาฉี่
โดย SANMAI NG - Thursday, 29 March 2007, 12:05AM

อีกไม่นานก็ยกขาฉี่เองแหล่ะครับ มิต้องห่วงเรื่องแบบนี้มานเป็นไปตามวัย ส่วนเรื่องดุหรือไม่ดุนี่มานก็เป็นไปตามดวงครับ  ส่วนทีมของผมนี่ทามยังไงมันก็ไม่ใจดี อิอิ

ตอบ: ช่วยด้วย หมาไม่แมน ยังไม่ยอมยกขาฉี่
โดย wanchai @ - Wednesday, 4 April 2007, 08:17PM
  ของผมก็เหมือนกันครับคิดว่าเดี่ยวก็คงหาย
โดย nid preabmuay - Saturday, 22 December 2007, 10:41PM

มะขามก็เป็นเหมือนกันยังไม่ยกขาฉี่เลยใกล้จะครบ  5 เดือนอีกประมาณอาทิตย์ 1 ก็ครบยังนั่งฉี่อยุ่เลย

เอารูปมาโชว์

โดย prasert pechvareevit - Sunday, 23 December 2007, 12:19AM

อีกไม่นานครับซาลาเปาจะต้องยกขาแน่นอนครับตอนนนี้อยากให้BOBOขอผมมันนั่งฉี่เหมือนเดิม

โดย prasert pechvareevit - Sunday, 23 December 2007, 01:47AM

BOBO อีก2เดือนก็จะ 6 ปีแล้ว ยังซ่าอยู่เลย

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew