พี่หมา กับ น้องหมาเล่นกัน
โดย Kitipong Tanukaew - Wednesday, 21 March 2007, 10:02PM

ตอนนี้ น้องหมา บางแก้ว ทั้ง สิบเอ็ดตัว  กำลังซน และทำวัคซีน เรียบร้อยแล้ว

พร้อมจะแบ่งบันให้ เพื่อนสมาชิกที่ สนใจจะเลี้ยงหมา บางแก้ว

ติดต่อที่ เบอร์  086-4202541  

ตอบ: พี่หมา กับ น้องหมาเล่นกัน
โดย Kitipong Tanukaew - Wednesday, 21 March 2007, 10:30PM

น้องหมาอยู่ ที่ จังหวัด ลำพูน ฮับ 

ตอบ: พี่หมา กับ น้องหมาเล่นกัน
โดย ไกรทิพย์ ตันตระกูล - Thursday, 22 March 2007, 08:29AM
  มีรูปให้ดูไหมครับ.
โดย ศิริโชค ณ นคร - Thursday, 22 March 2007, 01:56PM

อ่า อยู่ไกลจัง แต่ผมก็อยากเลี้ยงน่ะ นั่งอ่านเวบมาหลายวันแระ สนใจมากเลยคับ

โดย Kitipong Tanukaew - Thursday, 22 March 2007, 09:36PM

เอารูป รับทานอาหารเย็น ของ หนูๆ  ไปดูกันก่อนนะครับ อาจไม่ครบทั้ง สิบเอ็ดตัวนะครับ 

ส่วนคุณ นัท ที่อยู่ลำปาง ที่คุยกันตอนเย็น  ดูแล้วรีบ ตัดสินใจ นะครับ ตัวละ สองพัน ทุกตัว ขอช่วยค่าอาหารเท่านี้ ละครับ อยากให้คนเลี้ยง หมาบางแก้วกันมาก ๆ ครับ

มาก่อนเลือกก่อนครับ

โดย Kitipong Tanukaew - Thursday, 22 March 2007, 09:40PM

นี่รูป แม่ มะลิ  แม่ของหนูๆ ทั้งสิบเอ็ดตัว 
โดย Kitipong Tanukaew - Thursday, 22 March 2007, 09:44PM

แล้วก็ นี่ พ่อ โทพี่  พ่อของ หนูๆ ทั้งสิบเอ็ด ตัว ลูก สาว  หก  ลูกชาย  ห้า ตัว

สุดยอดพ่อพันลูกดก 

โดย Kitipong Tanukaew - Thursday, 22 March 2007, 09:50PM

แล้วก็นี่ พี่ชายต่างสาย พันธุ์  ที่แสนดี คอยเป็นเพื่อนเล่นกับ น้องหมาทั้งสิบเอ็ดตัว
โดย Kitipong Tanukaew - Thursday, 22 March 2007, 09:56PM

หมดครอบครัว ของหนูแล้วค่ะ  อย่าลืม มารับหนูไป ชุปเลี้ยง นะคะ  รับรองโตขึ้นหนู จะเฝ้า บ้านให้อย่างดี  ไม่ให้เสียชื่อ  บางแก้วเลยค่ะ  

จากน้องหนู บางแก้ว ทั้งสิบเอ็ด ตัว ค่ะ

โดย wanchai @ - Tuesday, 27 March 2007, 10:34PM
  ถ้าไม่ไกลจะไปรับสักตัว.............อิอิ
โดย Kitipong Tanukaew - Wednesday, 28 March 2007, 10:01PM

ส่งได้ ทางรถทัวร์   กรุงเทพ  ก็ส่ง

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew