วอดก้ากับวีออสมาแว้วววววววว

ผมชื่อวอดก้าคร้าบบ หายหน้าหายตาไปนาน จะมีใครจำผมได้บ้างรึเปล่า ????

ตอบ: วอดก้ากับวีออสมาแว้วววววววว

ตอนนี้ผมอายุ  2 ขวบ 5 เดือนแล้วคร้าบบบบ

ตอบ: วอดก้ากับวีออสมาแว้วววววววว

หนูชื่อวีออสค่ะ  2 ขวบ แล้ว

วีออสอีกรูป.........

โดย SANMAI NG - Sunday, 18 March 2007, 10:31PM

อิอิ หม่ำอะไรเข้าไปครับ  หนักเท่าใหร่ครับ อิอิ

ผมหนัก 40 โล นิด ๆ ครับ รูปนี้ผมจะหล่อขึ้นมาอีกนิดครับ

ผมอะ โดนทำหมันแหละ เพราะตอนผมหื่น ผมจะอารมณ์ไม่ดี ไม่กินอะไรเลย ผอมหัวโตมาก ๆ ลูกพี่ผมเลยพาผมไปทำหมันเลย   เฮ้ออ !!!เซ็งจริง ๆ

ส่วนเรื่องการกิน ผมกินได้หมดดดดทุกอย่าง ถ้าคนกินได้ผมก็กินได้แล้วผมก็จะเข้าไปขอ ไปนั่งทำน้ำลายไหลอยู่ข้าง ๆ แล้วเจ้านายผมก็อดไม่ได้ ให้ผมกินด้วยทุกทีเลย อิอิ

โดย SANMAI NG - Monday, 19 March 2007, 02:38AM
  แต่อย่าให้หม่ำชอกโกแล็ต กาแฟ แล้วก็ หัวหอมนะ  เป็นอันตรายกับหมาทุกตัวนะ อิอิ
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 19 March 2007, 12:48PM

โตเป็นหนุ่มหญ่ายจนจำเกือบไม่ได้แน่ค่ะ

ชอบผมทรงนี้ของวอดก้าจัง  ยักคิ้ว

โดย รสิกา อังกูร - Monday, 19 March 2007, 06:43PM

หายไปไหนมาจ๊ะ..วีออส กับวอดก้า..เพื่อนร่วมแก๊ง 4 เดือนอย่างฮานามิเกือบจะลืมไปแล้วนะเนี่ย จำได้ว่าเราเคยไปเจอกันที่สนามประกวดที่พิษณุโลกด้วย..ตอนนั้นพวกเรายังเด็กกันอยู่เลยโน๊ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew