แนะนำตัวลูกสาวมั่งอ่ะคับ
โดย ณัฏฐพงศ์ ประทุมวงษ์ - Wednesday, 14 March 2007, 05:11PM

จำไม่ได้ว่าลูกหลานใคร แต่ป๋มชอบตาเค้าอ่านะ เลยรับมาอุปการะ อิอิอิ

ชื่อ น้องแก้ว จ้า จะ 2 เดือนแล้ว ไม่ชอบกินข้าวติดเล่นมากๆ  ผอมเลยอ่ะคับ ตัวเลยดูเล็กๆ แถมเพิ่งให้น้ำเกลือมา 2 วันติด ตอนแกะสายออก น้องเค้าดิ้น+ร้องมากๆ หมอเลยไม่กล้าดึงเทป ใช้วิธีเล็มๆ ขนออกแทน แย่จัง

ทำไงให้เค้าอยากกินข้าวพวกอาหารเม็ดได้เยอะๆมั่งอ่ะคับ กลัวผอมเกินไปง่ะ

แนะนำตัวลูกสาวมั่งอ่ะคับ
โดย ณัฏฐพงศ์ ประทุมวงษ์ - Wednesday, 14 March 2007, 05:13PM

นี่ตอนหลับ ชอบผ้าเปียกๆ มากๆ ต้องมีให้เล่นก่อน ถึงจะนอนหลับแบบเนี้ยคับ
แนะนำตัวลูกสาวมั่งอ่ะคับ อีกนิด
โดย ณัฏฐพงศ์ ประทุมวงษ์ - Wednesday, 14 March 2007, 05:16PM

นี่ตอนนั่งที่ประจำ ชอบขึ้นไปนอนตอนเย็นๆ แล้วดูทีวีกะย่าเค้าอ่ะ

แต่ในรูป สงสัยทีวีไม่มีไรดูอ่าคับ หลับซะเลย แหะๆๆ 

ตอบ: แนะนำตัวลูกสาวมั่งอ่ะคับ อีกนิด
โดย ณัฏฐพงศ์ ประทุมวงษ์ - Wednesday, 14 March 2007, 05:22PM

ตอนนี้ ให้แม่ผมเลี้ยงอยู่ที่ตราดน่ะครับ ไม่ค่อยเห่าหรือร้องอาไรเลย แขกไปใครมา เล่นกะเค้าได้หมด แต่ไม่ชอบกินอ่ะ ชอบกินอย่างเดียวคือ ขนมขบเคี้ยวสุนัข ที่เป็นสีๆ อ่ะครับ เคี้ยว+แทะเรียบ ......

ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆเพื่อนๆ ด้วยละกันคับ

ตอบ: แนะนำตัวลูกสาวมั่งอ่ะคับ
โดย SANMAI NG - Thursday, 15 March 2007, 01:13AM

สงสัยเป็นญาติกับซันมัย อิอิ ยักคิ้ว สับสน

ตอบ: แนะนำตัวลูกสาวมั่งอ่ะคับ
โดย ณัฏฐพงศ์ ประทุมวงษ์ - Thursday, 15 March 2007, 11:55AM

จมูกกะตา คล้ายๆ จริงๆด้วยคับ 555

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew