ลับเฉพาะคนรู้ใจ
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Wednesday, 14 March 2007, 02:21PM

ดูเล่นๆ เย็นๆ ใจ

จินตนาการว่า อะไรต่อมิอะไร ของหมาตัวนี้กันเองนะ เฮ้อ....เห็นแล้วก็ปลง(ไม่ตก) ว่าจะให้นีโอถือศีลอด(อยากมีเมีย) สงสัยจะยิ่งไปปลุกวิญญาณพ่อเสือหนุ่มซุ่มเป็นโฉด(โสด)เสียมากกว่า

แฟนใคร กิ๊กใคร หวานใจใคร รู้ตัวแล้วรีบมารับไปด่วน เปิดเผยจังวุ้ยแม่คุ๊ณ
ตอบ: ลับเฉพาะคนรู้ใจ
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Wednesday, 14 March 2007, 02:43PM

อืมมม...ครายหนอ  คุ้นๆ ชอบกล  ขอเก็บไว้ในใจแล้วกาน

อากาศกะลังร้อนๆ  ตอนนี้เย็นจริงๆ  ยิ้ม

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Wednesday, 14 March 2007, 02:54PM
  คุณจิตรใส แน่ใจเหรอว่าจำไม่ผิดตัว อิอิ
โดย พายุ วงศ์วายุ - Wednesday, 14 March 2007, 06:44PM

โธ่ถัง! กะละมังแตก...
แฟน ข๊อง ใคร มอ เต่อร์ ไซด์ ท๊ำ หล่น?... หล่นแบบ "หงายเก๋ง" เลยนะเนี่ย...
ไม่ใช่แฟนของพายุหรอกนะครับ... แฟนของพายุต้องตัวนี้คร้าบ บ บ บ... ตัวที่นอนหงายเก๋งอยู่นั่นน่าจะเป็นกิ๊กของน้องพายุมากกว่าครับ

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Thursday, 15 March 2007, 08:57AM

ค่อนข้างมั่นใจว่าไม่ผิดฝาผิดตัวจ้า  แต่ก็ยังยืนยันที่จะเก็บไว้ในใจ ยักคิ้ว

ไม่ใช่แฟนของพายุหรอกนะครับ  อันนี้โม้แน่นอนเลย นะคร๊าบ บ บ  กัดฟัน

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 15 March 2007, 11:23AM
  WoW มั่นใจ ๆ ๆ ๆ

ท่าทางแบบนี้ นอนอย่างงี้ เปิดเผยอย่างงี้ เห็นแล้วอายแทนเจ้าของเนอะ ถ้ารูปทำชัดกว่านี้ข้าวตังคงน้ำลายหก อิอิ

คงต้องเจ้าตัวเค้ามาบอกว่า ใช่ ไม่ใช่ เค้าเห็นรูปก็น่าจะรู้ว่าใช่ตัวเองหรือไม่ แต่ใคร..จะกล้ายืดอกอวบๆ ออกมารับ ฮิฮิ

แต่อย่างว่า (ลูก)หมาทำอะไรก็น่าร้าก..ไปหมดแม้แต่ท่านอน ถ้าคนนอนแบบนี้มีหวัง เข้าข่ายเรต... คงดังกว่านี้
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Thursday, 15 March 2007, 01:10PM

งานนี้มอเตอร์ไซร์คงไม่ได้ทำหล่นหรอกครับพี่พายุ ผมว่ามอไซร์มันตั้งใจนำมาทิ้งเสียมากกว่า โถ ทำไปด้าย เบียบลัดละท้อแท้ มะโมตัสสะ ท่องมาแล้วหลายรอบ ขอร้องไม่ให้โพสต์ภาพแบบนี้ ก็ไม่ฟัง เด็กๆ 2-3 เดือนมีมากมาย เสียเด็กกันหมด ขอร้องละภาพแบบนี้อย่าโพสต์อีกเลยเพราะโพสต์กันทีไร เบียบต้องดูทุ๊กที 555

แฟนใครไปร์ทไม่รู้ รู้แต่ว่าไม่ใช่กิ๊กของไปร์ทเป็นแน่แท้ยิ่งกว่าทองโต๊ะกังเยาวราช เพราะกิ๊กไปร์ท เข้าหอ้งน้ำยังนั่งพับเพียบเลย  กุลสตรีบางแก้วล้านเปอร์เซ็นต์

โดย น้ำมนต์ วงศ์มินตรา - Thursday, 15 March 2007, 01:21PM

คิดแล้วเศร้า... ที่เราไม่มีอกอวบๆ

ถ้าน้องน้ำมนต์มีอกอวบๆ... น้องน้ำมนต์จะออกมายืดอกรับค่ะ... แต่น้องน้ำมนต์ไม่มีอกอวบๆ นี่คะ

ในเมื่อน้องไปร์ทไม่ยอมรับเป็นกิ๊ก... ก็ฝากให้น้องนีโอยืดอกสามศอกรับไปละกัน... นะน้องนีโอนะ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 15 March 2007, 02:01PM
  น้องไปร์ทขา.............. แค่กิ๊กในใจน้องไปร์ทก็เซโนเสียแล้ว น่าเศร้าจริงๆ แล้วแบบนี้พี่...หรือจะข้ามขั้นไปเป็นหวานใจน้องไปร์ทได้ แค่เห็นท่านอนของพี่..น้องไปร์ทก็เมินหน้า ฮื่อ ๆ ๆ ๆ ๆ
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Thursday, 15 March 2007, 02:28PM

ถ้าผมขืนไปเป็นกิ๊กกะเจ้านีโอละก็ ฟ้าผ่าไฟแดงแหง๋ๆ ถึงผมจะเดินก้นปิดเป็นแต๋วแตก แต่ก็เพราะข้อสะโพกผมไม่ดี ผมป่าวกิ๊กไม้ป่าเดียวกันนะเพ่ อย่าเข้าใจไปร์ทผิด หรือว่าเจ้านีโอมันเปลี่ยนแนวความคิดหว่า จึ๋ยๆๆๆ  คิดแล้วเสียวโว้ย พี่พายุ ข้าวตัง เดินไปเจอเจ้านีโอก็ระวังหลังไว้ด้วยนา เด๋วจะหาว่าไปร์ทไม่เตือน  ปลอดภัยไว้ก่อนลูกพี่สอนไว้

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 15 March 2007, 03:07PM
  กิ๊กกับหมาในรูป(นอนเปิดเผย)เว้ยย

ไปร์ทไม่เปิดใจลงแข่งขันประชันหัวใจกันหน่อยเหรอ เพื่อให้ได้พี่..(หมาในรูป)ไปครอง อิอิ
โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Thursday, 15 March 2007, 10:52PM

เห็นรูปแล้วเกือบอุทาน  กรี๊ด ว๊าย ตายสลบ  ...ลูกใครหนอช่างเป็นคนเปิดเผยเสียจริง ๆ

เห็นแว่บแรกเกือบจะยืดอก (...เดี๋ยวนะ  ก้มดูก่อนว่าอวบรึเปล่า..)รับแล้วว่าเป็นลูกตัวเอง  แต่ ...ม่ายน่ะ  ม่ายช่าย  ลูกเค้าถึงจะชอบนอนเสมือนติดเรทยังไง  ก็ยังปิดบังของสงวนอยู่นา 

แล้วตกลงลูกใครล่ะหว่า  มันน่าดีดพุงขาว ๆ ซะจริง ๆ (นีโม  ไม่ใช่เราใช่มั๊ยเนี่ย  เดี๋ยวหน้าแตกล่ะยุ่งเลย)

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Friday, 16 March 2007, 08:38AM

ต้องมิช่ายนีโม ณ ปากน้ำชุมพร ม่ายเชื่อดูที่หาง ยักคิ้ว

พายุแน่จายน้าว่าไม่ใช่แฟนของพายุ  ช่างคิด

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 16 March 2007, 10:21AM
  พี่ตังมารับแล้วจ้าน้อง... ครายไม่เกี่ยวถอยปาย

555+ มารับแบบหน้าดำๆ หลบๆ อายๆ อายแทนน้อง .. หรือพี่ข้าวตัง ออกมารับแบบยืดอกหน่อยเอาแมนๆ อ่ะ ในเมื่อแฟนตัวจริงเค้าไม่เอา เค้าอาย.. 55+ เต็มที่เลยพี่ข้าวตัง เซ็กซี่แบบนี้กล้าโชว์ของสงวนแบบนี้มี 1 เดี่ยวเท่านั้น ไม่ต้องแย่งกันดูน้องนีโอแชร์ให้ดูเอง อิอิ

หรือพี่ข้าวตังจะโชว์ของพี่ข้าวตังเอง จะสู้ของนีโอได้รื้อ.. ยิ่งพี่พายุไม่ต้องพูดถึงเหอะๆ ๆ เท่าเม็ดก๋วยจี๊หลบไปเลย ของไปร์ทแต๋วแตกซะก็คงไม่เท่าไหร่

พี่นีโม ... ระวังให้ดีรูปเปิดเผยๆ แบบนี้ ระวังน้องนีโอจะเอามาพร่าสวาทนะ อิอิ
โดย พายุ วงศ์วายุ - Friday, 16 March 2007, 10:05AM

ไม่ใช่แฟนของพายุหรอกครับ... ตอนนั้นน่ะ (ยัง) ไม่ใช่จริงๆ นะครับพี่ข้าวตัง... เป็นได้อย่างมากก็แค่คู่กัดครับ...

พี่ข้าวตังมารับไปก็ดีแล้วครับ... พายุละโล่งอก... กลัวจะขายไม่ออก (เพราะอกไม่อวบน่ะครับ)

โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Friday, 16 March 2007, 10:42AM

ดูแล้วท่าทางงานนี้จะแย่ง...กันไม่เอาซะมากกว่า สำหรับไปร์ทถึงจะเดินก้นบิดเป็นแต๋วแตก แต่ก็แมนเกินร้อยทั้งตัวทั้งใจ (ลูกพี่เทรนมาดี)  ของแบบนี้อย่ามาท้าดวลกับไปร์ทเพราะบิ๊กไบร์ยังเรียกพี่  ถ้าโชว์เมื่อไรรับรองแตกแถว  เห็นแล้วจะร้องโอ้!!!! พ่อเจ้าโว้ย มันจะไปสำรวจดาวอังคารหรือไงวะเนี่ย....

งานนี้ไปร์ทขอตัวเพราะเห็นกันจะจะแบบนี้ หงายไพ่ทั้งสำรับแบบนี้ ไม่มีอะไรต้องลุ้นอีก สำหรับไปร์ทมันเลยม่ายตื่นเต้ลลลลลลล  หัวไจเลยไม่สูบฉีด เห็นแล้วได้แต่...อามิตตาพุต ยุบหนอพองหนอ ปลงแล้วปลงอีก....กลับวัดฉันท์ข้าวเย็นดีกว่า

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 16 March 2007, 10:58AM
  โธ่.. ไปร์ทของเพื่อนสีขาจะลุ้นเอาอะไรนักหนา มัวแต่ปิดๆ บังๆ ก็เท่านั้น อกนูนๆ ก็ไม่มีให้ดู เอวก็ไม่มีให้เห็น ของดีของเพื่อนสี่ขาก็มีที่เดียว ถ้าไม่เห็น..ก็ไม่มีอะไรตื่นเต้นแล้วนะ ทำเป็นอยากเห็นของสาวๆ ไปได้หรือจะดู.. พี่จะแต่งรูปสาว ๆให้ลุ้นจนขาหายเป๋เลย(ดูภาพเหมือนจริงก็เท่านั้น ไม่ลุ้น) แต่... เลือดกำเดาจะไหลแทน ฮิ ฮิ

ยุบหนอพองหนอ ปลงแล้วปลงอีก จริงรื้อ ...กลัวว่าของไปร์ทจะ "(อย่า)ยุบหนอพองหนอ(อย่างเดียว) .. (อยาก)เห็นแล้ว(อยาก)เห็นอีก" สิไม่ว่า ถ้าไปร์ทบอกมาตรงๆ พี่จะทำให้ไม่คิดกะตังค์ อิอิ

ว่าแต่ว่า.. ไปร์ทไม่เอาหมาในรูปจริงๆ เหรอ แม่เค้าบอกว่า ถ้าไปร์ทรับ เค้าจะมอมบ้านพร้อมที่ดิน ขนาด 2เมตร คูณ 1.5 เมตร ให้ฟรีๆ นะ
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Friday, 16 March 2007, 11:15AM

ไปร์ทขอตัวจริงๆ คับ เพราะหัวใจไปร์ททำหล่นไว้ที่ชุมพร สำหรับที่ดินที่ว่าถ้ามีโฉนด อยู่แถวสีลม พร้อมโอนไปร์ทว่าน่าสนใจ แต่ยังไงก็ให้นีโอขุดให้ด้วยแล้วกัน    เพราะไปร์ทขาเป๋ แต่หัวใจไปร์ทไม่เป๋นะคร๊าบบบบ 

ถ้าน้องนีโม่บอกให้ไปร์ทโดดลงหลุมไปร์ทก็จะโดด แต่ขอโดดไปพร้อมกับหัวใจสักห้องของน้องนีโม่ก็แล้วกัน ( แต่ลูกพี่บอกว่า เอ็งโดดไปตัวเดียวแล้วกัน จะได้นอนสบายไม่เบียดกัน ซึ้งน้ำใจลูกพี่จริงๆพับผ่า อย่างนี้เขาเรียกว่ารักกันจริง ทิ้งกันตลอด )

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 16 March 2007, 11:22AM
  น้องไปร์ทขา(จากพี่หมาในรูป) : ต่อไปนี้นะ..(เพลงนิโคล) จะไม่กิน "น้ำอัดลม" แย้ว เพราะไปร์ทเป็น "น้ำอัดลม" ยี่ห้อนึง ..สงสัยน้องไปร์ทจะชอบกินปลา(นีโม)

ถึงพี่นีโม : อย่าหลงลมปากไปร์ทนะ ไปร์ทอัจฉริยะนักเกินกว่าที่พี่นีโมจะถามทัน อย่าหลงหมาเมืองกรุงจะทุกข์ใจตาย เด้อค่ะ
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Friday, 16 March 2007, 01:30PM
  "ไปร์ทน่ะเกิดที่เมืองสองแคว ตัวมาโตที่เมืองกรุง แต่ทำไมนะหัวใจไปโตที่ชุมพร" ฝากประโยคนี้ไปถึงว่าที่แม่ยาย "ว่าไปร์ทถูกใส่ร้าย"
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Friday, 16 March 2007, 09:53PM

"ไปร์ทน่ะเกิดที่เมืองสองแคว ตัวมาโตที่เมืองกรุง แต่ทำไมนะหัวใจไปโตที่ชุมพร" 

เอ้อเฮอ!! คารมเสียขนาดเนี้ย   ข้าวตังขอถอย ถอย ถอย ดีก่าคร๊าบ

โดย เพื่อน . - Friday, 16 March 2007, 10:48PM

แวะพักลมร้อนในกระทู้นี้สักหน่อย ที่อื่นๆดูมันร้อนรุ่มเหลือเกิน

เห็นเพื่อนๆ น้องๆ ป้าๆ ปะทะคารมกันมาหลายวันแล้ว เป็น เรท....ต่างๆมากมาย แย่งกิ๊กกันไปมา แล้วจะให้ผมไปคู่กับใครดีละครับ

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Friday, 16 March 2007, 11:52PM

ว่าจะถอยยย แล้วเชียวนา  ยอมม่ายได้เสียแหร่ว ยักคิ้ว

โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Saturday, 17 March 2007, 05:27PM

"ไปร์ทน่ะเกิดที่เมืองสองแคว ตัวมาโตที่เมืองกรุง แต่ทำไมนะหัวใจไปโตที่ชุมพร"

เจ้าไปรท์ นีโมก็อยากเป็นหมอรักษาหัวใจโต ๆ ให้ไปรท์นะ  เห็นข้อความของไปรท์แล้วเกือบจะใจอ่อน  ยอมให้แม่รับมาเป็นลูกเขยซะแล้วล่ะ  แต่คารมขนาดนี้ถ้าเกิดอนุญาต  เห็นทีแม่น้ำแถวชุมพรคงกลายเป็นน้ำเชื่อม  ปลาลอยตายเป็นเบือไม่แพ้แถวยุดยาเป็นแน่ล่ะไปรท์ 

อะแฮ่ม หนุ่ม ๆ ข้างบน โชว์เรทกันใหญ่  จัดประกวดหนุ่ม Mr. บางแก้ว กันเลยดีกว่าม๊ะ  เอาท่า 2 ท่าบน เป็นท่าบังคับมาตรฐาน  ให้มันรู้กันไปว่าใครหย่ายยย...

โดย พายุ วงศ์วายุ - Saturday, 17 March 2007, 05:52PM

พายุ ทน ม่าย หวาย แล้ว คร้าบ บ บ บ... ทำ ไม ถึง ต้อง เป็น เรา?

พี่ข้าวตังของคุณแม่โอ๊ต... กับน้องข้าวตุง (นามสมมุติ) ของคุณเพื่อนฯ...
พวก "อู่จี๊" ทั้งนั้น... ช่วยกันออกมาข่มขวัญและคุกคามจิตใจสุภาพบุรุษ "บ๊อจี๊" อย่างพายุได้ลงคอ... นี่ดีนะที่น้องนีโอกับน้องไปร์ท (ยัง) ไม่มา...

ทำกันถึงขนาดนี้... แล้วพายุจะกล้าไปสู้หน้าสาวๆ ที่ไหนได้ล่ะครับเนี่ย
ยกเว้นน้องน้ำมนต์ (กับน้องนีโม?)

โดย เพื่อน . - Sunday, 18 March 2007, 11:49PM

หุหุ แอบมาอีกแล้ว ไม่ต้องทำเป็นอายหรอก น้องพายุ มีของดีต้องมาโชว์กันหน่อย หุหุ หรือว่าโดนเจียนไปแว้ว....น่า...จงจาน งั้นให้ไปยืมพ่อเจ้าไปท์ก่อน...เยย

โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Monday, 19 March 2007, 01:24PM

ภาพอาจไม่เหมาะแก่ เด็ก สตรีมีครรภ์ และพี่เพื่อนบางแก้ว นี่แค่เป็น Model เท่านั้น ของจริงที่เป็นต้นแบบเปิดเผยไม่ได้เป็นความลับทางอวกาศและเป็นข้อตกลงระหว่างไปร์ทกับนาซ่า จะได้รู้ซะกันบ้างว่าบางแก้วเขาไปนอกโลกกันมาแล้ว

เรื่องจะมายืมของไปร์ทนะ คงมะด้ายแระ เพราะเป็นลิขสิทธิ์ส่วนตัว ของพรรคนี้ขืนให้ยืมแล้วไปทำหายหรือไม่คืน ชาตินี้ไปร์ทคงต้องโดดแม่น้ำแถวๆชุมพรตายดีฝ่าเพราะข่าวว่าแม่น้ำแถวนั้นหวานจริงๆ เชียวนะ จะบอกไห่...จิงป่าวว่าที่แม่ยาย  

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Monday, 19 March 2007, 02:33PM

ฮ่า...ไปร์ท...ขนาดก้นบิดแต๋วแตก ยังขนาดนี้ ! เลยเยย โอ้...........ชักอยากเห็นของจริงของไปร์ทเสียแย้ว... Model ขนาดนี้ ของจริงจะขนาดไหน อย่าบอกน๊า..ว่าของจริง..ก็แค่..นีโอ อิอิอิ

นี่ขนาดนีโอเพิ่ง 3 เดือนเองน๊าจะหาว่าคุย.. ตอนนี้ 3 ขวบแล้วจะขนาดไหน ...

น้อง..(หมาในรูป) เห็นแบบนี้อ่านอย่างนี้อย่าเพิ่งใจแตกรับรักหมดทุกตัวนะ ไปร์ทเค้าก็ไม่เอาใจเค้าอยู่ชุมพร น้องนีโอก็ไม่เอา อายที่จะมีแฟนนอนเปิดอ้า เอ๊ย.. เปิดเผยแบบนี้ ก็คงมีแต่พี่ข้าวตังกับน้องข้างวตุง(นามสมมุติ) ให้เลือกว่าจะกิ๊กกั๊กกับตัวไหนดี อิอิอิ เห็นรูปของพี่ข้าวตังกับน้องข้างตุง(นามสมมุติ)แล้ว อืม...พอไหว ๆ

พี่พายุอายม้วนหลบหลังต้นไม้ไม่ทันเสียใช่ม๊า .. โธ่ ก็บอกแล้วว่าอย่าเทียบกับไปร์ท ของไปร์ทน่ะบิ๊กไซด์ ไปร์ทเค้าก็เตือนแล้ว

บอกแล้ว บ่ ฟัง บ่ ฟังต้องมา(นั่ง)นอนร้องไห้
โดย พายุ วงศ์วายุ - Monday, 19 March 2007, 03:42PM

มาดูเค้าโชว์อะไรกันอยู่ข้างนอกนั่นสิน้องน้ำมนต์... พี่พายุละดูเพลินไปเลย...

ยังไงๆ พวกหนุ่มโฉด (โสด) อย่างน้องนีโอกับน้องไปร์ทอย่าแอบจู่โจมมา "ตีท้ายครัว" ของพี่พายุละกัน... พี่พายุหวาดเฉียวคับ

โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Monday, 19 March 2007, 04:23PM

พี่พายุครับ ปากว่าแต่บั้นท้ายขยับซะขนาดนี้ ระวังให้ดีก็แล้วกัน อาจจะพลาดพลั้งเสียเชิงชาย แล้วจะรู้ซึ้งถึงคำว่า ชายใดได้ชาย ย่อมเหนือชาย สิ้นคำขวัญพลันจะรู้ว่า กินง่ายถ่ายคล่องมันเป็นยังไง 5555 

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Monday, 19 March 2007, 05:01PM
  นั่นแน่.ไปร์ท "ชายใดได้ชาย ย่อมเหนือชาย"

ฝากข่าวถึงพายุ ลองชวนอาโกวให้พาพายุไปเดินชั้น 1 มาบุญครอง โซนงานภาพเขียนและสิ่งพิมพ์ดูนะ เป็นนายแบบพรีเซ็นเตอร์โด่งดังก็ม่ายบอก หล่อไม่เบาเลยนะเรา
โดย เพื่อน . - Monday, 19 March 2007, 05:01PM
  หุหุ พ่อไปรท์ เขียนซะเห็นภาพเลย
โดย น้ำมนต์ วงศ์มินตรา - Monday, 19 March 2007, 06:13PM

พี่พายุขา... พวกพี่ๆ น้องๆ ที่เค้ามาโชว์อะไรๆ กันอยู่ข้างนอกนั่น (โดยเฉพาะน้องนีโอ)...
เค้าจะ "บ่มิไก๊" เหมือนพี่พายุรึเปล่าคะ

พี่พายุฝากข่าวถึงนายหญิงของน้องนีโอค่ะว่า "พายุน่ะหล่อไม่เบาอยู่แล้วครับ...
พูดแล้วจะหาว่าคุย... ไม่ได้โม้นะคร้าบ บ บ บ"

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Tuesday, 20 March 2007, 02:57PM

นีโอไม่รู้ นีโอไม่เคยเห็น นีโอไม่รู้รสชาติ(ของชีวิต) นีโอเด็กน้อย ใส ๆ

นีโอยังไม่เคยได้ใช้งานก็เลยตอบพี่น้ำมนต์ไม่ได้ว่า ของน้องนีโอ "บ่มิไก๊" เหมือนของพี่พายุรึเปล่านะ อิอิ

แต่.. นีโอก็มั่นใจว่า ... เมื่อใดออกรบ ดาบอยู่กับตัว มีรึจะใช้ไม่เป็น
โดย พายุ วงศ์วายุ - Tuesday, 20 March 2007, 04:57PM

หล่อเริ่ดเชียวนะครับน้องนีโอ... เด็กน้อยวัยใส...
พี่พายุอยากจะหล่อได้ซักครึ่งนึงของน้องนีโอก็พอ...
ถึงพี่พายุจะไม่เดินก้นบิดเป็นแต๋วแตกอย่างน้องไปร์ท... แต่พี่พายุก็รักสวยรักงามครับ...
พี่พายุชอบถักเปีย... เพราะพี่พายุฝันอยากจะเป็นพจมานแห่งบ้านทรายทองน่ะครับ

โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Tuesday, 20 March 2007, 05:36PM

แต่พี่พายุก็รักสวยรักงามครับ...

พี่พายุชอบถักเปีย... เพราะพี่พายุฝันอยากจะเป็นพจมานแห่งบ้านทรายทองน่ะครับ

คำสารภาพอย่างนี้ อาการอย่างนี้ ถ้าหนูวิ่งผ่านต้องร้อง ว๊ายๆๆๆๆๆ อีกไม่นานจะเดินบิดก้น หน้าเชิดๆ อกเชิดๆ เดินขาหลังหนีบๆ  ฟันธงมั่ง

จากหมอไปร์ท

โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Wednesday, 21 March 2007, 01:41PM

ชักอยากเห็นของจริงของไปร์ทเสียแย้ว... Model ขนาดนี้ ของจริงจะขนาดไหน อย่าบอกน๊า..ว่าของจริง..ก็แค่..นีโอ อิอิอิ

นี่ขนาดนีโอเพิ่ง 3 เดือนเองน๊าจะหาว่าคุย.. ตอนนี้ 3 ขวบแล้วจะขนาดไหน ...

พี่น้อยหน่า ไปร์ทสงสัยจังว่าของเจ้านีโอตอน 3 เดือนน่ะทำไมมันเท่ากับของไปร์ทตอนอยู่ในใข่พ่อเลย ตอนนั้นคลานไปหากิ๊ก เหนื่อยแทบขาดใจ แต่ด้วยสมองและฝีมือ จึงมีชื่อไปร์ทจารึกอยู่บนโลกใบนี้ หรือนี่เป็นสาเหตุหนึ่งที่ทำให้ไปร์ทขาเป๋ 

เรื่องเป็นนายแบบเนี่ยไปร์ทเป็นมาแล้ว เป็นสินค้าส่งออก แต่ของไปร์ทเป็นประเภท 3 โลร้อยแถวๆ ท่าแล่และเวียตนาม  นึกว่าไปเป็นนายแบบแล้วจะเงินดี ที่ไหนได้โดนจับไปอยู่กันอย่างแออัด อยุ่ไม่ไหวต้องโดดรถบรรทุกหนีมาอยู่กับลูกพี่เก่าดีกว่า นี่ก็คงเป็นอีกสาเหตุหนึ่งที่ทำให้ไปร์ทขาเป๋ เออ แล้วมันเป๋เพราะอะไรกันหว่า ไปร์ทก็...งองูสองตัวมาเจอกัน

โดย น้ำมนต์ วงศ์มินตรา - Friday, 23 March 2007, 09:52AM

พี่ข้าวตังมารับน้องน้ำมนต์แล้ว... น้องน้ำมนต์เลยมาบ๊ายบายน้องนีโอ น้องไปร์ท และน้องข้าวตุง (นามสมมุติ)...

ถึงพี่ข้าวตังจะไม่หล่อเริ่ดเหมือนน้องนีโอ... ไม่อัจฉริยะเหมือนน้องไปร์ท... ไม่เต่งตึงเหมือนน้องข้าวตุง (นามสมมุติ)...

ถึงพี่ข้าวตังจะเป็น "ขวานฟ้าหน้าดำ"... แต่พี่ข้าวตังก็ "ดำแต่นอกในแผ้ว... ผ่องเนื้อนพคุณ" ค่ะ (ที่ยอมรับน้องน้ำมนต์เป็นกิ๊ก)...

น้องน้ำมนต์เป็นสาวน้อยในดวงใจของพี่ข้าวตัง 100% ค่ะ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 23 March 2007, 10:27AM

ไปร์ท : "ไปร์ทสงสัยจังว่าของเจ้านีโอตอน 3 เดือนน่ะทำไมมันเท่ากับของไปร์ทตอนอยู่ในใข่พ่อเลย" .... อยากเห็นนะไปร์ทว่าของจริงจะสักแค่ไหน สมราคาคุยหรือเปล่า

อ้อ ไปร์ทจะวิ่งหนีหลบภัยเก็บของสงวนให้ดีๆ นะ เพราะถ้ามันหายไปใบครึ่งใบ มันจะไม่สมดุลย์ต้องหนักไปข้าง จะเป๋หนักกว่าเก่าน้า.. 55+

ไปร์ทเอารูปหล่อๆ ของไปร์ทมาประชันโฉมกันเหอะ หมาเราหล่อในสายตาคนเลี้ยงเสมอจ้า ไม่ต้องเริ่ดสวยแบบคนอื่น เราก็ดูชมของเราเอง
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Friday, 23 March 2007, 11:14PM

น้องน้ำมนต์เป็นสาวน้อยในดวงใจของพี่ข้าวตัง 100% ค่ะ  ^__^

หนึ่งในดวงใจพี่ข้าวตังคือน้องน้ำมนต์ครับ   จูบ

โดย wanchai @ - Tuesday, 27 March 2007, 10:26PM
  แวะมาเที่ยวเล่นครับ...ไม่มีอะไรจะโชว์เลยเรา
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Wednesday, 28 March 2007, 01:37PM

เรื่องความหล่อนี่ไปร์ทขอหลบ ไปร์ทไม่หล่อ ไม่เข้มเท่านีโอ ข้าวตัง  ถึงไปร์ทจะหน้าจืดๆ แต่ก็เทรนเกาหลี ถึงไม่หล่อ ไม่ใหญ่ แต่เร้าใจ อาศัยอึด...รับรอง M-100 ยังถอยห่าง

เรื่องไข่ไปร์ท.....นีโอไม่ต้องห่วง เพราะไปร์ทรักมันดั่งดวงใจที่ใส่กล่อง    ขาจะเป๋สักกี่ข้างไปร์ทไม่ว่า..ขอไข่ข้าอยู่ครบ 

ดูไปแล้วชักเป็นห่วงข้าวตัง...สงสัยโดนเสน่ห์ฝาแฝดน้องน้ำมนต์คนสวยจนนั่งละเมอเพ้อพกอยู่ตัวเดียว เฮ้อ ดีนะ..น้ำมนต์ขันที่แล้วไปร์ทรอดตัวมาได้หวุดหวิด ไม่นึกว่าข้าวตังจะโดนไปเต็ม โดนน้ำน่ะไม่เท่าไรแต่โดนขันนี่สิ...มันเจ็บ รอดตัวไปทีไม่งั้นเมษานี้ไปร์ทคงร้อนสะแด่วแห้ว  ...ว่าแล้วตัวใครตัวมันนะข้าวตัง ของพรรค์นี้มันแล้วแต่บุพเพอาละวาด 

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Wednesday, 28 March 2007, 02:00PM
  ไปร์ทหล่อดีนี่ จริงๆนะ ถ้าจะให้ดีขอดูอีกรูปแล้วกัน ยิ่งตอนเดินก้นบิดละอยากดู
โดย SANMAI NG - Wednesday, 28 March 2007, 04:49PM

โชความหล่อกันหลายตัวล่ะ  ซันมัยโชมาบ้าง  ซันมัยพิมพ์ดีดไม่เก่งฮะ แล้วซันมัยก็ไม่ได้มาจีบสาว  แต่ซันมัยรู้ตัวว่าหล่อ อิอิ

อิอิ เพื่อนๆช่วงนี้เงียบๆกันไปคงไม่ว่างกัน อิอิ 

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Wednesday, 28 March 2007, 04:54PM

นั่น.. มันต้องอย่างนั้น ยอมรับแบบมั่นใจว่าเราก็หล่อ ใช่เราหล่อกันทุกตัวจ้า.. แต่ซันมัยไม่เทรนเกาหลีนะมาทางไทยๆ แบบนีโอ

แหม..ไม่เอาลูกสาวมาโชว์เลยนะ เค้ายังชอบเอาตัวไปจุ่มโคลนอีกหรือเปล่า
โดย SANMAI NG - Wednesday, 28 March 2007, 04:58PM

มอนจังนี่มานเป็นสัตว์ครึ่งบกครึ่งน้ำไปแล้ว มานไม่ใช่หมา
โดย p.t. ระนอง - Wednesday, 28 March 2007, 07:59PM
  ก๊ากๆๆๆกกๆๆๆจ๊าก...ม่อนจังเปนครึ่งบกครึ่งน้ำเหยอ...แล้วน้ำเพชรของผมมิต้องกินแห้วหรือครับพี่หุหุหุ อุตส่าห์เล็งมาซะนานอิอิอิ....ลองชมน้ำเพชรได้ที่นี่ครับ  http://www.bangkaewhotspring.com  เว็บบอร์ดเพื่อคนบางแก้วครับผม
โดย พายุ วงศ์วายุ - Wednesday, 28 March 2007, 10:48PM

น้องไปร์ทไม่ได้เป็นจงอางซะหน่อย... แต่ทำไมถึงได้หวงไข่เป็นนักหนา...
ดีแล้วละครับที่น้องไปร์ทไม่ยอมรับน้องน้ำมนต์เป็นกิ๊ก...
พายุน่ะไม่อยากจะพูดหรอกว่าน้องน้ำมนต์น่ะดุหยั่งก๊ะหมาแน่ะ...
โชคดีนะครับที่พายุไม่มีภาระต้องหิ้วตะกร้าไข่เหมือนน้องไปร์ทกะน้องนีโอและน้องซันมัย...
เวลาโดนน้องน้ำมนต์ไล่บี้แบบนี้... พายุเลยรอดตัวไป... พายุละหวาดเจี๋ยวแทนพี่ข้าวตังซะจริงๆ

โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Wednesday, 28 March 2007, 11:26PM

ไข่ของใคร ของใครก็ห่วง ไข่ของใคร ใครก็ต้องหวง ห่วงใยรักไข่ลูกเขย...จริงป่าวคับว่าที่แม่ยายก้า ไข่ของไปร์ทมีแค่สองใบ ไปร์ทก็ต้องห่วง ห่วงไข่ของไปร์ทเสมอ ......ก็มันมีแต่สองใบนี่หว่า ไม่ได้มีเป็นแพ๊คเหมือนในโลตัส แตกไปสักใบสองใบก็ยังเหลืออีกเยอะ แตกทั้งแพ๊คก็ยังซื้อใหม่ได้ที่โลตัสประหยัดตังส์

ของพี่พายุน่ะไม่ต้องห่วงแระ โดนแบบนี้ทุกวันทุกวัน มันคงพลาดสักวัน ก็เพราะมันแก่วงไปเขาทางน้องน้ำมนต์ หรือว่าพลาดแล้วไม่ยอมรับความจริง หลักฐานยืนส่ายก้นอยุ่ทนโธ่ แล้วยังมาบอกว่า....รอดตัว  ไม่มีไข่แล้วมันคงโล่งละสิ เบาหวิว วิ่งปลิวลม สมชื่อพายุ อิอิอิ....พี่ซันมัยฝากมา..เยาะ..เย้ย..เยาะ..เย้ย

โดย พายุ วงศ์วายุ - Friday, 30 March 2007, 09:34AM

พายุวิ่งปลิวลมสมชื่อ "พายุ" อยู่แล้วครับ...
ที่พายุรอดตัวมาได้จนถึงทุกวันนี้เป็นเพราะพายุนุ่งกระโปรงครับ...
ไม่มีใครเห็นหรอกครับว่าพายุหิ้วตะกร้าไข่รึเปล่า...
และน้องน้ำมนต์จะโจมตียังไงก็เข้าไม่ถึงเป้าหมายหรอกครับ...
เพราะมินิสเกิร์ตของพายุช่วยบังไว้... บังไว้...
พูดแล้วจะหาว่าคุย... ไม่ได้โม้นะคร้าบ บ บ บ

โดย p.t. ระนอง - Friday, 30 March 2007, 07:08PM
  อืมมม...ช่วยได้จริงๆนะมินิสเกิร์ตเนี่ย มองไม่เห็นเลยครับ กระทู้นี้คุยกันหวานแหววดีจังครับ ว่าแต่ไปช่วยกันสร้างสีสรรค์ที่กระทู้อื่นๆบ้างก็น่าจะดีนะครับ บางแก้วเราจะได้ไม่เหงา เห็นของไทยหลังอานแล้วต้องบอกว่าน่าตาร้อนจริงๆครับ อยากเห็นคนรักบางแก้วของเราคึกคักเหมือนของเค้าบ้างจังเลย
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Monday, 2 April 2007, 12:18PM

555 ขำกลิ้ง ก๊ากๆ พี่พายุไม่ใช่หมาสก๊อต แต่ทำไมใส่สเกิร์ต แถมไม่ลายสกอต สงสัยพี่พายุหมดแล้วซึ่งกล่องดวงใจ ยอมรับความจริงมาซะดีๆ อย่ามาอ้างสเกิร์ต ปกปิดความจริง เพราะของไปร์ทใส่โสร่ง ยังเห็นช๊าด เห็นชั๊ด ถ้าเห็นของไปร์ทแล้วจะตะลึงตาค้างร้อง พระเจ้าจอร์จ มันยอดตาล

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Tuesday, 3 April 2007, 09:00AM

แล้วไปร์ทว่า....โสร่งของพี่ตังผืนเท่าเนี้ย จาเห็นช๊าดมั๊ยคร๊าบ

มีหวังต้องร้อง  โอ้!!! แม่เจ้า (สู้) โว้ยยยย

โดย พายุ วงศ์วายุ - Tuesday, 3 April 2007, 09:10AM

โธ่!... พายุไม่ปกปิดด้วยการนุ่งมินิสเกิร์ตก้อด๊าย... แค่พายุลงนอนท่า "หมูหัน" อย่างนี้ซะอย่าง...
น้องไปร์ทจาพิสูจน์ได้ยังงายว่ายอดตาลของพายุมันด้วนเหมือนของน้องไปร์ทรึเปล่า...
น้องไปร์ทอย่าท้าพายุนะ... พายุหงายไพ่เมื่อไหร่ละก้อ... น้องไปร์ทจาหนาว ว ว ว

ท่า "หมูหัน" นี่เป็นท่าไม้ตายของพายุเลยนะครับ... พอพายุลงนอนท่านี้...
อาโกวก็หมดปัญญาที่จะอุ้ม 2 ขา... พาพายุไปอาบน้ำแร้วแหร่ะ

โดย พายุ วงศ์วายุ - Tuesday, 3 April 2007, 09:33AM
  พี่ข้าวตังครับ... ที่พี่ข้าวตังนุ่งอยู่นั่นพายุว่ามันไม่ใช่ "โสร่ง" หรอกครับ...
นั่นมัน "ผ้าเตี่ยว" ชัดๆ... แถมยังนุ่งผิดที่ซะอีกน่ะครับ
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Tuesday, 3 April 2007, 10:14AM

พี่พายุ ถ้าจะให้ภาพครบองค์ประกอบ ควรมีถ้วยน้ำจิ้มอยู่ข้างๆ พร้อมมีด เขียง รวมเครื่องเคียงถ้ามี

พี่พายุหงายมาเลยยยย ออกลายให้เห็น เพราะตอนเมษาฮาวายนี้ไปร์ทร้อน ถึงร้อนมาก ความหนาวววว มาซะทีก็ดีเหมือนกัน

ไปร์ว่านะที่ข้าวตังใส่อยู่น่ะ มันไม่ใช่โสร่ง ไม่ใช่ผ้าเตี่ยว อย่างนี้เขาเรียกนุ่งลมห่มฟ้าแย้ววว  แหมถ้าไปร์ทได้หนังกะติ๊กสักอันบวกกะฝีมือระดับโอลิมปิค ฮื่อ คงจั๋งหนับ จั๋งหนับ งานนี้จะได้รู้กันว่าตาลยอดด้วนเป็นฉันใด

โดย พายุ วงศ์วายุ - Wednesday, 4 April 2007, 09:21AM

เตรียมตัวเตรียมใจกันพร้อมแล้วรึยังครับพี่น้อง... พายุจาหงายไพ่ ณ บัดนี้แย้วน้า...

นี่ไงครับ... ตะกร้าไข่ของพายุ... มีไข่หลายใบ หลายขนาด และคละสีซะด้วย...

พูดแล้วจะหาว่าคุย... ไม่ได้โม้นะคร้าบ บ บ บ

โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Wednesday, 4 April 2007, 09:46AM

555 พี่พายุเหลือแต่ไข่ ส่วนของไปร์ทอยู่ครบ ขำกลิ้ง ขำกลิ้ง ก๊าก ก๊าก แล้วส่วนสำคัญหายปายหนาย ถ้าหาไม่เจอไปร์ทว่าพาน้องน้ำมนต์ไป X-Ray แล้วจะตะลึง..ต๊กกะใจตาค้าง...มันโซ้ยไปตอนไหนวะเนี่ย!  เตือนแล้วว่าอย่าใส่สเกิร์ต ให้ใส่กระจับ ก็ม่ายเชื่อ

ฟันธงได้เลย ไพ่ใบนี้ของพี่พายุ ยังไง ยังไง ก็ไม่หงายเพราะมันหายไปแว้วววววว

จากไปร์ท ชะชะช่า

โดย ramarita Ritt - Wednesday, 4 April 2007, 10:23AM

โชกุนคับ
โดย พายุ วงศ์วายุ - Thursday, 5 April 2007, 09:17AM

จะอยู่ครบรึว่าจะอยู่ไม่ครบอย่างที่น้องไปร์ทฟันธงน่ะมันเป็นเรื่องจิ๊บจ๊อยคร้าบ บ บ บ...
สาระสำคัญมันอยู่ที่ว่าจะแมนรึว่าจะไม่แมนตะหากล่ะครับ...
พายุน่ะซุปเปอร์แมนยังอายเลย... เพราะว่าพายุน่ะแมนแล้วก็แมนอีกน่ะสิครับ...
ไม่งั้นพายุจะแอ๊คท่าแมนๆ ยังงี้ได้ยังงาย ย ย ย

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 6 April 2007, 08:49AM

น้องไปร์ท ชั่วโมงนี้มาศึกษาทางสรีรวิทยากันดีก่า วันก่อนน้องไปร์ทกล่าวหาสองใบของพี่นีโอฝ่อในกระทู้น้องบีเวอร์ วันนี้พี่นีโอมาพิสูจน์ให้น้องไปร์ทดูนี่!! น้องไปร์ทมีป่ะ

ส่วนพี่พายุฉายากลัวเมียได้แปลงร่างเป็นขันทีไปหายแล้ว มีแบบนี้ป่าว ถามเพื่อศึกษา ฮิ ฮิ บอกแล้วชั่วโมงนี้เพื่อการศึกษา
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 6 April 2007, 08:58AM

พี่พายุท่าทางแสดงว่าแมนไม่แมนไม่เกี่ยวหรอกคร๊าบบบบ ท่ายกขาฉี่พี่น้องมนต์็ก็เคยทำไม่ใช่เหรอ งั้นพี่น้ำมนต์ก็แมนดิ ฮ่า ๆ ๆ

มันต้องนี้ ถึงจะรู้ว่าแมนทั้งแท่ง พี่พายุมีป่าว น้องไปร์ทคุยนักคุยนานว่าขนาดระดับจวรดของ nasa ไหนเอามาโชว์เล้ย

ความเห็นนี้ดูให้เป็นเพื่อการศึกษา อย่าคิดอกุศล เพราะมันไม่อุ-จาดตาอย่างของคน หวังว่าคงผ่านเซ็นเซอร์ ฮิ ฮิ
โดย สายลม ซนเป็นลิง - Friday, 6 April 2007, 03:18PM

โชว์สรีระกันใหญ่เลย งั้นขอผมร่วมแจมด้วยหล่ะกันนะคร้าบบบบ.. เอาแค่หวิวๆ ก้อพอ
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Friday, 6 April 2007, 05:42PM

วันนี้เป็นวิชาสุขศึกษา ว่าด้วยเรื่องกายวิภาคศาสต์ มีอาจารย์ใหญ่และอาจารย์ไม่ใหญ่มาหลายท่านมาโชว์และให้ความรู้ แต่ท่านอาจารย์นีโอครับ ไปร์ทในฐานะนักเรียนมีข้อสงสัยครับดังนี้

ข้อ. 1 ที่เห็นอยู่เล็กๆ กลมๆ นี้เขาเรียกว่าไข่นกกะทาช่ายป่าวครับ เพราะตั้งแต่เกิดมาเคยเห็นแต่ไข่ห่าน มันเป็นสรีระและความสมดุลตามธรรมชาติของไปร์ท ทั้งนี้ไม่ได้หมายความว่าไปร์ทเป็นต่อมลูกหมาโตนะครับ เพราะไปร์ทเป็นหมาเซ็นเตอร์พ้อย (วัยรุ่น)

ข้อ. 2  ที่เห็นอยู่นี้ไปร์ทสงสัยว่าน่าจะเป็นหอยทากครับ ไม่ทราบมันไปเดินสวนสนามทำอะไรอยู่แถวนั้น ไปร์ทกัดมันเล่นเป็นประจำ ม่องเท่งเต้าทึงไปหลายตัวแระ แต่ตัวนี้ไปร์ทสงสัยจังทำไมหัวมันแดง คงเป็นพันธ์ใหม่ แหมมันน่าฟัดซะให้หัวขาด อย่าให้เจอนะเฟ้ย ฟัดแหลก ฟัดแหลก

ข้อ. 3 ไปร์ทสงสัยพี่พายุบอกว่า แมน แต่ทุกภาพปิดๆบังไม่เห็นสักกะที อย่างนี้เขาเรียกว่าเข้าข่าย เกย์..เร หรือป่าวครับ

ข้อ. 4  น้องสายลม หวิว อย่างนี้ตั้งแต่เด็ก โตขึ้นก็ยังหวิว จะเกี่ยวกับการที่เลือดไปเลี้ยงสมองน้อยหรือป่าวคับ เพราะการที่เลือดไปเลี้ยงสมองน้อยอาจเป็นไปได้ว่าเลือดไปเลี้ยงที่อวัยวะส่วนอื่นมากกว่ามันถึงใหญ่ผิดปกติ  อาจทำให้มีอาการหวิว ใจสั่น อาจเป็นลมเป็นแร้งไปได้ อาการอย่างนี้ต้องพกยาหอม ยาลม ยาดม ยาหม่อง ติดตัวเป็นประจำหรือป่าวครับ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Saturday, 7 April 2007, 10:54AM
  อย่าพูดมากเลยน้องบิ๊กไปร์ท อยากเห็นขนาดเท่าไข่ห่านแล้วอ่ะ เอาออกมาโชว์เลยดีก่าพี่นีโอจะรอดู จะไข่ไหนๆ ของพี่นีโอก็ยังเต่งตึงนะจะบอกให้ ... ว่าแต่ของน้องบิ๊กไปร์ทแน่ใจนะเท่าไข่ห่าน อิอิ

สำหรับหอยทากที่น้องไปร์ทว่านั้น โธ่ ดูไม่ออกจริงๆ เหรอว่า มันหอยทากหรือหอยโข่ง หรือว่าของน้องไปร์ทไม่มี อิอิ นี่แค่ขนาดย่อมๆ นะ
โดย พายุ วงศ์วายุ - Saturday, 7 April 2007, 01:10PM

น้องไปร์ทกับน้องนีโออยากจะเห็นไข่ของพายุแบบไม่ต้องปิดๆ บังๆ เหรอครับ... ด้ายคร้าบ... พายุจัดห้าย ย ย ย... มีกันอยู่แค่ตัวละใบ-สองใบก็ทำเป็นมาโชว์... หวังจะข่มขวัญพายุกันอยู่นั่นแหละ... ของพายุน่ะมีอยู่ตั้ง 3 ใบซะด้วยซ้ำ... พูดแล้วจะหาว่าคุย... ไม่ได้โม้นะคร้าบ บ บ บ

มันแปลกดีนะ... มันแปลกดีนะ... มันแปลกดีนะ... มันแปลกดีนะ...
มีคนเค้าอยู่เมืองนอก... ไม่ต้องบอกว่าชื่ออะไร... เค้ายุให้เราแต่งตัว... ถ้าเค้ามั่วจะรู้ได้ไง...

ไข่ของพายุที่เห็นในรูปเนี่ยเป็นของแท้และดั้งเดิม... ไม่มีมั่วครับ

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 9 April 2007, 10:08AM

คิก คิก ข้าวตังมาขำน้องพายุกะน้องไปร์ท 

จะได้ยลโฉมเจ้ามั๊ยน้า ยักคิ้ว

สู้น้องนีโอ กะ น้องสายลมได้อ่ะป่าว  งานนี้โม้อีกแล้วนะคร๊าบ บ บ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew