ทำไปได้???
โดย @@^^@@PLA @@^^@@ - Monday, 12 March 2007, 12:28AM

เหมาะกันไหมคะ??? คุณ oak_bangkaew กับ น้องแฮปปี้

ตอบ: ทำไปได้???
โดย เพื่อน . - Monday, 12 March 2007, 01:51AM

ก๊ากๆๆๆๆๆๆ....ทำไปได้...

เหมาะกันที่..ซู๊ดเยย มันจะบ๊องแบ้ว เกินจริงไปหน่อยนะน้องโอ๊ก ส่งสายตาอย่างนี้ น้องปลา...เรา ไขมันละลาย..เยย หุหุ

เป็นรูปที่เห็นแล้วทนไม่ได้ขอเข้าห้องน้ำก่อนนะ..น้องโอ๊ก..

โดย oak _bangkaew - Monday, 12 March 2007, 09:25AM

กรรมของเวร จริงๆไม่น่าพลาดเลยเรา  มันเป็นโรคติดต่อครับแผ่ขยายมาจากพี่แฮปปี้เขาครับ  พอเราเลิกอุ้มเขาปุ๊บ อาการดังกล่าวก็หายไปครับ

ส่วนเสี่ยเพื่อนบางแก้วคร้าบ  น่ากลัวจะ...ไม่ออกซะมากกว่ามั่งครับ เสี่ยอิอิ

ดูรูป ลูกตัวใหม่ของพี่โน๊ตเป็นตัวอย่างนะครับเสี่ย อิอิ

โดย k. niyomluck - Monday, 12 March 2007, 12:39PM

ถูกต้องงับ ตัวนี้ผมตั้งชื่อว่าเป็นต่องับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยงับ ขอบคุณพี่เพื่อน เฮียพงษ์รัก สำหรับลูกหมาตัวนี้ ขอบใจน้องโอ๊ค ด้วยสำหรับรูปที่โพสเข้ามางับ ขออวดรูปบ้างนะงับ เป็นพี่น้องต้มยำกุ้ง

โดย k. niyomluck - Monday, 12 March 2007, 12:40PM

จ๋วยม่าย...
โดย wanchai @ - Monday, 12 March 2007, 08:05PM

อะไรกันเนี๊ย....มันเกิดขึ้นได้ไงคุณโอ๊กเผลอตัวไปได้ไงไม่หวงตัวบ้างเลยนะ....อิอิอิ

โดย wanchai @ - Monday, 12 March 2007, 08:06PM
  จ๋วยมากครับคุณโน๊ต..เด๋วต้องหาทางไปดูตัวเป็นๆสักที.ครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew