สวัสดีครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับผมชื่อ โชกุน คร้าบ
โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 02:47PM

ตอนนี้ผมอายุ 2 เดือนครับ ย้ายมาอยู่บ้านใหม่แล้วครับผมมาอยู่กับคุณพ่อวันชัยครับบ้านเดิมผมอยู่บ้านโชกุนครับอยู่กับผู้ใหญ่ใจดีคนหนึ่งครับใจดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆไม่ประสงค์ออกนาม....อิอิ(ลุงเพื่อนครับ)แต่ผมเป็นกรรมสิทธิ์ของเฮียพงษ์รักบ้านบางแก้วอินเตอร์ผมเป็นลูก ของพ่อฮันเตอร์ แม่แจ๊ส ผมเป็น หลาน ฮะราชิ และ วันใหม่ และก็ ซัยโจ คร้าบ พูดเสียยาวเลยครับดูบ้านใหม่ผมดีกว่าครับ
ตอบ: สวัสดีครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับผมชื่อ โชกุน คร้าบ
โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 03:07PM

ฝากให้ลุงเพื่อนดูให้สบายใจครับว่าผมมาอยู่อย่างดีครับ

ตอบ: สวัสดีครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับผมชื่อ โชกุน คร้าบ
โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 02:52PM

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับเพื่อนสมาชิกคร้าบ
โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 02:53PM

เหนื่อยครับ
โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 03:09PM

เล่นดีกว่า
โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 02:59PM

เหนื่อย
โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 03:03PM

พักครับ
โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 03:06PM

อยากเล่นครับ
โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 03:17PM

ต้องขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้คำแนะนำต่างๆถึงได้ลูกชายหล่อๆและที่ลืมไม่ได้คือบุคคลในเวบทุกคนโดยเฉพาะ คุณลุงเพื่อน.ลุงวิเชียร.คุณโอ๊ก.และที่สำคัญเฮียพงษ์รักทียอมให้ลูกชายมาครับและก็ขอบคุณกระทู้ดีๆที่ให้ความรู้แก่ผู้อยากเลี้ยงบางแก้วและพัฒนาบางแก้วของเราให้เจริญก้าวหน้าครับ

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Thursday, 8 March 2007, 03:23PM
  น่ารักน่าขโมยมาจัง....
โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 04:13PM

เอะ..ยังไงกันเนี๊ยะมีแต่คนจะขโมยของเรา...อย่านะสงสารผมเถอะคร้าบ..กว่าจะได้มาก็ลำบากอยู่แล้ว........อิอิอิเศร้าตายดีกว่า

โดย oak _bangkaew - Thursday, 8 March 2007, 04:34PM

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ  ในที่สุดก็ชื่อโชกุน  ตอนแรกนึกว่าจะได้ชื่อ "ไว..ก้า" แลบลิ้นซะแล้วอิอิ  ไว้ถ้าทำบาปมาร่วมกันคงได้พบกันครับ

ฝากรูปไว้แซวเสี่ยเพื่อนบางแก้ว นิดๆ "ยังคิดถึงป้มอยู่ไหมคร้าบ ป้อ"

โดย oak _bangkaew - Thursday, 8 March 2007, 05:02PM

ชื่อเดียวกะลุงเลย นะหลาน แต่ขอโทษนะ  ลุงน่ะ เก๋ากว่าเยอะ ฮึฮึ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 8 March 2007, 05:10PM
  น้องโชกุน พี่นีโออิจฉาตาร้อนแล้วนะเนี่ย ทำไมหล่อลากดินแบบนี้ แต่จะให้มาจ๊ะๆจ๋าๆก็กวลัวฟ้าผ่า เพราะน้องเป็นผู้ชายพี่นีโอก็เป็นผู้ชาย พี่นีโอชอบสาวเอ๊าะๆ สาวมีอายุก็ได้ แก่หน่อยก็ดี มันชุ่มชื่น คึกคักดี

หล่อจ๊ะหล่อ
โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 05:46PM

ขอบคุณครับคุณโอ๊กที่แสดงความยินดีผมก็ต้องขอบคุณคุณโอ๊กด้วยที่โพสแนะนำมาในกระทู้ด.ชมานะมันงั้นก็คงไม่เจอเจ้าลูกชายสุดหล่อครับ   แต่ ชื่อ ไว..ก้า สงสัยจะไม่ไหวเด๋วเจ้าโชกุนจูเนียร์มันไม่ได้นอนทั้งคืนยุ่งตายเลย.....อิอิ

ขอบคุณพี่น้อยหน่าด้วยครับที่ชมว่าหล่อตัวจริงหล่อกว่าในรูปอีกครับ(ไม่ค่อยหลงตัวเองเลย)....อิอิอิอาย

โดย Banchokhun . - Thursday, 8 March 2007, 09:07PM

คิดถึงซิครับ น้องโอ๊ก ผมคิดถึง ใต้ฝุ่น มากที่สุดเลยครับ

โดย Banchokhun . - Thursday, 8 March 2007, 09:29PM

ก็ต้องยินดี กับเจ้าโชกุน จูเนียร์ ครับที่ได้รับการดูแลอย่างดีจาก คุณ วันชัย ชีวิตเขาคงจะมีแต่ความสุข กับครอบครัวใหม่ที่แสนอบอุ่นครับ

ขอฝากเตือน เจ้าโชกุน จูเนียร์ ก็ใกล้ที่จะมีอายุ 3 เดือนแล้ว จะเข้าช่วงที่เขาจะผลัดขน เขาจะทานอาหารน้อยหรือไม่ทานเลย ขอให้ระวังเรื่องสุขภาพของเขาด้วยนะครับ

โดย oak _bangkaew - Thursday, 8 March 2007, 09:45PM

ดูสิ ยังตามไป ราวี เอ่ย! ตามไปควบคุมอีกนะ  สงสัยพึงได้ประกันตัวมาแต่ยังโดยคุมประพฤติอยู่ อิอิ

แต่เอาเถอะนะปู่วันชัย  ยอมๆลุงเพื่อนเขาเถอะ อนาคตอาจจะเป็นแบบในภาพก็ได้นะ คิคิ

โดย SANMAI NG - Thursday, 8 March 2007, 10:18PM
  อิอิ อิอิ
โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 10:41PM

จริงอย่างที่เจ้านายบอกครับวันนี้ทานได้น้อยครับพยามยัดเยียดให้กินมากๆๆอยู่ครับ

เป็นอย่างที่คุณโอ๊กว่าก็จะดีมากๆเลยครับเป็นความใฝ่ฝันเลยแต่ไม่ถึงจุดนั้นก็ไม่เป็นไรหลงเจ้าจูเนียร์ไปเสียแล้ว.....อิอิ

โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 10:50PM

สำหรับเจ้าไต้ฝุ่นผมยังคิดถึงทุกวันเลยแล้วเจ้านายจะเหลือรึ..ถ้ารู้งี้เราตัดหน้าก่อนก็ดี
โดย วราภรณ์ สิทธินันทวัฒน์ - Thursday, 8 March 2007, 11:07PM
  โชกุนน้อยน่ารักน่ากอดมากๆ เลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะที่มีลูกหล่อสุดๆ
อายุใกล้เคียงกับขนมต้มเลย อย่าลืมถ่ายรูปมาอวดบ่อยๆ นะคะ
อยากชมความหล่อของโชกุนไปนานๆ ค่ะ
โดย wanchai @ - Thursday, 8 March 2007, 11:15PM

ขอบคุณครับคุณแม่ขนมต้มยินดีที่ได้รู้จักครับเด๋วจะคอยอัพเรื่อยๆครับ

เอารูปขนมต้มมาอวดบ้างซิครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew