ฝากให้ปู่วันชัยครับ
โดย oak _bangkaew - Wednesday, 7 March 2007, 01:18PM

และขอแสดงความยินดีที่ได้รับลูกกลับบ้านไป "ย้ำยี" เอ่ย กอดรัฟัดเหวี่ยง ซะที อิอิ
ตอบ: ฝากให้ปู่วันชัยครับ
โดย oak _bangkaew - Wednesday, 7 March 2007, 01:19PM

อีกรูปครับ
โดย oak _bangkaew - Wednesday, 7 March 2007, 01:22PM

รูปสุดท้ายครับ

โดย oak _bangkaew - Wednesday, 7 March 2007, 01:23PM

ส่วนนี่คุณหญิงป้า กล้วยไข่ครับ

โดย Phitsanu Thaikosa - Wednesday, 7 March 2007, 01:43PM

สุนัขสวยจัง  อยากทราบว่าเป็นลูกเต้า เหล่าใครครับ

โดย oak _bangkaew - Wednesday, 7 March 2007, 03:05PM

เป็นลูกของ ฮันเตอร์(พ่อ) กับ แจ๊ส(แม่)ครับ เป็นลูกสุนัขของอินเตอร์บางแก้วครับ

โดย oak _bangkaew - Wednesday, 7 March 2007, 03:42PM

ถามปู่วันชัยครับ  บ้านปู่อยู่แถวไหนครับ เพื่อป้มจะตามไปขโมย เอ่ย ตามไปถ่ายรูปให้เสี่ยเพื่อนบางแก้วเขา คิดถึงเล่นๆครับ

ป.ล.ตอบทางMessagesข้างล่างก็ไดครับ

โดย wanchai @ - Wednesday, 7 March 2007, 07:47PM

ขอบคุณคุณ oak มากครับที่นำรูปมาโพสและแสดงความยินดีครับแค่คืนแรกก็นอนเกือบตี2 เห่อกันทั้งบ้านครับ แต่สงสารลุงเพื่อนมากเลยครับวันไปรับเจ้าตัวน้อยมาอยู่บ้านใหม่ แต่ก็รับปากว่าจะดูแลเจ้าโชกุนจูเนียร์เป็นอย่างดีแล้วจะพาไปเยี่ยมแก่บ่อยๆแก่เป็นห่วงมากๆโทรถามตลอดต้องขอบคุณลุงเพื่อนมากๆด้วยครับได้ใจผมจริงๆ

ตอนนี้กำลังทำห้องให้เจ้าโชกุนอยู่ครับทำตามคำแนะนำของลุงเพื่อนครับเทปูนใหม่เลยเด๋วเรียบร้อยจะโพสแนะนำตัวอย่างเป็นทางการครับ

โดย k. niyomluck - Monday, 12 March 2007, 01:02PM
  พี่วันชัยเค้าไม่เห่อเท่าไรหรอก ก็แค่จะทำห้องแอร์ให้เจ้าโชกุน แล้วก็ไล่แฟนพี่เค้าไปนอนที่อื่นแค่นั้นเอง งิงิ...มารร้าย
โดย oak _bangkaew - Monday, 12 March 2007, 03:49PM

พี่โน๊ตก็ว่าไปนั้น จริงๆแล้ว ปู่วันชัยเขาโดยไล่ไปนอนที่อื่นแทนต่างหาก อิอิ
โดย wanchai @ - Monday, 12 March 2007, 05:52PM

พี่โน๊ตก็ว่าไปนั้น....จริงๆคุณโอ๊กพูดถูกแล้วครับเราโดนไล่ออกมานอนข้างนอกแล้ว.....อิอิอ ไอ้โชกุนไม่น่าทำเราเลย

เป็นต่อของพี่โน๊ตเป็นไงบ้างเอารูปมาโพสอวดกันบ้างซิ..อยากเห็นๆ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew