น้องพายุมาแล้ว
โดย สายสมร บุตรอำคา - Tuesday, 6 March 2007, 04:19PM

วันนี้ผมเอารูปผมมาให้ดูว่าหล่อป่าววว!!! ผมชื่อพายุ อายุ 4  เดือน ขนของผมกำลังร่วงเลยครับ แต่ผมชอบกินน้ำแข็ง, ไอติม ,นอนแช่น้ำแข็งมากเลย พอแม่ผมอาบน้ำเสร็จใหม่ ๆ ไม่ถึง 5 นาที ผมก็แอบไปหลับกับพื้นที่แฉะๆๆ แม่ผมก็จะดุ!! แต่ผมก็ไม่สนใจ  อิอิ!!อีกนานมั๊ยกว่าขนของผมจะยาวครับ
อีกรูป พายุ
โดย สายสมร บุตรอำคา - Tuesday, 6 March 2007, 04:21PM

หล่อมั๊ย
พายุมาแล้ว
โดย สายสมร บุตรอำคา - Tuesday, 6 March 2007, 04:23PM

ซนมาก
พายุ
โดย สายสมร บุตรอำคา - Tuesday, 6 March 2007, 04:25PM

ลูกแม่แจ่ม  พ่อช้างน้อย คับผม!!
พายุ
โดย สายสมร บุตรอำคา - Tuesday, 6 March 2007, 04:26PM

อีกรูป
ตอบ: พายุ
โดย พายุ วงศ์วายุ - Wednesday, 7 March 2007, 06:45PM

น้องพายุมาซะที... ปล่อยให้พี่พายุคอยอยู่ตั้งหลายวันเลยนะครับ... นึกว่าจะไม่ได้ยลโฉมน้องแฝดของพี่พายุซะละ

เว็บนี้มีคู่แฝดอยู่อีกหลายคู่นะครับ เช่น... พี่ข้าวตังกับน้องข้าวตัง... พี่นีโอกับน้องนีโอ... และพี่น้ำมนต์กับน้องน้ำมนต์ เป็นต้น

พี่พายุดีใจครับที่พี่พายุมีน้องพายุเป็นคู่แฝด

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew