PoPoman ตัวเล็ก

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  5  6  7  8  9  10  (ต่อไป)
รูปภาพของPoPoman ตัวเล็ก
เสวนาหมาบางแก้ว 3 -> ถามเรื่องผลัดขน ครับ -> ตอบ: ถามเรื่องผลัดขน ครับ
โดย PoPoman ตัวเล็ก - Wednesday, 5 May 2010, 09:49AM

ผมเคยอ่านประวัติบางแก้วว่า เป็นหมาป่า ผสมกับ หมาบ้าน

ขอเถียงใจขาดเลยครับ ผมว่าตัวนี้น่าจะเป็น หมูป่า ผสม กับ หมา

บ้านมากกว่าครับ คิคิคิ...

เสวนาหมาบางแก้ว 3 -> ถามเรื่องผลัดขน ครับ -> ตอบ: ถามเรื่องผลัดขน ครับ
โดย PoPoman ตัวเล็ก - Wednesday, 5 May 2010, 09:47AM

วันนี้พ่อหนู่ พาไปเดินท้ายซอย หนู่ดีใจมากค่ะะ

เจอหนองน้ำ สถานที่โปรดปราน เอาไว้พ่อไปทำงาน

เมื่อไร หนุจะหนีออกจากบ้านมาแทวนี้อีกหละค่ะ

โดย PoPoman ตัวเล็ก - Wednesday, 5 May 2010, 09:44AM

ทุกครั้งที่ออกไปนอกบ้าน อยากจะเล่นกับคนมากค่ะะ

แต่หันไปทางไหน หนู่หาคนไม่เจอเลย

โดย PoPoman ตัวเล็ก - Tuesday, 4 May 2010, 11:48PM

นี้หละครับ ที่ว่าขนเปลี่ยนเป็นสีน้ำตาลจุดๆครับ

โดย PoPoman ตัวเล็ก - Tuesday, 4 May 2010, 11:46PM

เช้าวันสบายๆ ในช่วงเวลาสายๆ

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  5  6  7  8  9  10  (ต่อไป)