ตอบ: ถามล่วงหน้าครับช่วงปีใหม่จะไปต่างจังหวัดหลายวันใครพอจะทราบที่ฝากเลี้ยงบางแก้วบ้างครับ
โดย Kittiya Supakij - Thursday, 1 October 2009, 04:38PM

ไมโลก็อยู่ซอยวัชรพลค่ะ เวลาไปต่างจังหวัดจะพาไปฝากไว้ที่ร้านไมล์ไฮ อยู่แถวเลียบทางด่วนรามอินทรา ซอยทางเข้าไอริสเพรสซิเดนท์ เลยสระบุรีสเต็กไปนิดเดียว ที่นี่มีสนามหญ้ามีคนจูงหมาออกกำลัง สระว่ายน้ำ ห้องแอร์ คืนละประมาณ 500 สถานที่สะอาดดี ลองเข้าไปดูในเว็บไซด์ www.milehighpetcarespa.com

หมาส่วนมากจะจ๋อยค่ะ เวลาไปฝากเลี้ยงที่อื่น เพราะมันจะคิดว่าโดนทิ้ง และไม่คุ้นที่ การไม่กินข้าวเป็นเรื่องปกติ