เสียดาย ฝากท่านทั้งหลายที่เชียงใหม่
โดย jitti r - Wednesday, 15 July 2009, 10:36PM

ชื่อ แสงตะวัน  พ่อ เบ็คแคม + แม่ แสงทอง  เวลา และ สถานที่ ไม่อำนวย คงจะมีโอกาศป้นได้แค่แม่พันธ์ เพราะขาหลังสองข้าง ตึงไปหมดแล้ว  ให้ดูรูปปัจจุบันเขา นี่แหละน้องหมานอกสายตา
ตอบ: เสียดาย ฝากท่านทั้งหลายที่เชียงใหม่
โดย jitti r - Wednesday, 15 July 2009, 10:38PM

2
ตอบ: เสียดาย ฝากท่านทั้งหลายที่เชียงใหม่
โดย jitti r - Wednesday, 15 July 2009, 10:39PM

เสียดายจริงๆท่านพินิจ ท่านบุญมีแต่กรรมบังจริงๆ ไม่เป็นไรรอลูกมันก็แล้วกัน
โดย LUKTANG BANGKAEW - Thursday, 16 July 2009, 11:05AM

ท่านพี่ครับมีต้นถั่วงอกสักต้นไหมครับผมจะเอามาผูกคอตายประชดหมามัน

ขอถามก่อนผูกคอตายประชดหมา ขอถามถึงตัวพ่อผมจำสายมันไม่?เศร้า

โดย jitti r - Thursday, 16 July 2009, 08:28PM

เบ็คแคม  เป็นลูก กัปตัน  ( พีน้อง แม่เจ้า บีวัน )และ เกสร ( แม่ การ์ตูน )

โดย บางแก้ว ทรัพย์สยาม - Thursday, 16 July 2009, 09:04PM
  ตอนที่ไปดูมันตัวไหนอะ่พี่จําบ่ได้ ดูดีกว่าคุณหญิง ณะปัจจุบัน พี่พินิจอย่าพึ่งตายรอดูลูกสาวพี่ได้ไทยแชมป์ก่อนขากําลังดีวันดีคืนอุตส่าทุ่มทุนเพื่ออีนังแสงเดือนมันเลยนะพี่(ห้ามบอกใครว่าผมทําอะไรกับแสงเดือนมันเป็นความลับ ถ้าพี่จิตติอยากรู้โทรหาผมเด้อ)กัดฟันกัดฟัน
โดย jitti r - Thursday, 16 July 2009, 10:36PM

ฟู่ ตัวสีเต็มไงเล่าฟู่ ไม่มีเวลาทำเลยต้องปล่อยไปอย่างั้น แล้วเขาชอบยืนเขย่งสองขาหลัง ทำให้เอ็นสองข้างมันยึด ก็มีคนแนะนำให้นวดมีโอกาศหาย แต่ไม่เป็นไรหรอก เราทำแม่พันธฺได้ ต่อไปลูกเล็กๆคงต้องทำกรงเล็กๆแค่พอไม่ทำให้หางกดคงจะใช้ได้  เดี๋ยวโทรหาแน่ท่านฟู่  สำหรับท่านพินิจ  จะให้ดูลูกย่ามันคือการ์ตูน

โดย jitti r - Thursday, 16 July 2009, 10:42PM

อีกตัวพี่น้องกัน การ์ฟิลด์
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 16 July 2009, 11:06PM

เฮียจิตติ ผมเจอแล้วครับ บางแก้วตัวเมียในฝันผม ภาพที่ 4 ครับ ต้องหน้าหวานอย่างนี้ โครงสร้างเหมือนตัวผู้เลยครับ ได้เห็นก็สบายตาแล้วครับ สวัสดีครับ
โดย นิธิกรณ์ รอดเปล่ง - Friday, 17 July 2009, 06:06PM

8 คุณจิตติ ครับ ภาพที่ 1  เปนน้องหมา  ชื่อไรครับเพศอะไร  สวยนะ  อายุเท่าไรครับ

โดย sutad witikun - Friday, 17 July 2009, 09:12PM

รบกวนท่านจิตติช่วยวิจารณ์ให้ด้วยคับ มุมขาแบบนี้ใช้ได้ไม๊คับเพศเมีย8เดือน
โดย sutad witikun - Friday, 17 July 2009, 09:14PM

อีกภาพคับ
โดย jitti r - Friday, 17 July 2009, 10:59PM

ท่าน นิธิกรณ์ ตัวที่ท่านถามชื่อ แสงตะวัน เป็นลูกสาว พ่อเบ็คแคม แม่แสงทอง อายุ 7 ย่าง 8 เดือน ก็พอไปวัดไปวาได้ เนื่องจากครอกนี้เป็นลูกสาว 4 ใบเถา ไม่มีตัวผู้เลย ปีนี้ว่าจะเข้าพ่อแม่เดิม  อีกสามสาว คุณหญิง อยู่เชียงใหม่ แสงรุ้ง จะไปอยู่กับ บีวันที่ ก.ท.ม  ส่วน แสงสุรีย์  เอาไว้เปิดตัวเรียกน้ำลายจากชาวเจียงใหม่อีกที

ท่าน Sutad น้องหมาท่านมุมขาสุดยอด  สั้น -ล่ำ- บึก กระโหลกสวยดี หางขาวสะอาดดีลองหาพ่อพันธ์ตัวใหญ่ใส่ดูจะได้หมาเล่นแนะนำของ ดาบวิทย์สระบุรีท่านอยู่แถวดอนเมืองไม่รู้ว่าเคยเห็นน้องหมาผมที่อยู่กับ สส.เก่ง บ้างหรือเปล่า  มีโอกาศจะแวะเข้าไปเยี่ยม ไม่ทราบว่าท่านอยู่แถวใหนของดอนเมือง ผมชอบไปเยี่ยมพรรคพวกที่ตลาดใหม่ดอนเมือง.

โดย sutad witikun - Saturday, 18 July 2009, 12:25PM

ขอบคุณคับผมอยู่ถนนสรงประภา แยกไป ม.รังสิต

ไม่เคยเห็นคับว่างๆจะแวะไปชมคับ ขอรบกวนถามอีกข้อคับตัวเมียหน้าอกแคบไปหน่อย

เวลาวิ่งขาหน้าเกือบชิดกันตัวลำสั้นขนดีหางแข็งตั้งเป็นพวงแต่ดูตัวเตี้ยๆไปนิดไม่ทราบมันจะหยุดความสูงตอนอายุเท่าไร อยากได้ตัวผู้สุงใหญ่หน้าอกกว้างๆและสีอะไรแบบไหนดี แม่เค้าเป็นลูกวันใหม่ช่วยแนะนำจะเป็นพระคุณอย่างสูงคับ

โดย pichai hanratchata - Saturday, 18 July 2009, 02:08PM

ยิ่งโตยิ่งบึ๊กครับ พี่sutad ของผมตอนนี้ไม่กินอาหารเลย ไม่ถึง12กก. อยากให้อาหารคนกินก็กลัวเสียนิสัย มันไม่ยอมกินอาหารเม็ดจริงๆ ตอนอยู่กับลุงยามแกบอกกินจุ แต่ทำไมตอนนี้ไม่กินเลย อาหารก็ยี่ห้อเดียวกัน เฮ้อ
โดย pichai hanratchata - Saturday, 18 July 2009, 06:53PM

น้องพิชัยที่บ้านเลี้ยงกี่ตัวถ้าเลี้ยงหลายตัวเวลาให้อาหารต้องให้พร้อมๆกันแต่อยู่ห่างกันหน่อยพอมองเห็นกันให้ครั้งละน้อยๆ แล้วมันจะรีบกินคล้ายๆมันห่วงอาหารช่วยให้มันกินมากขึ้นแล้วค่อยๆเพิ่มปริมาณ อีกอย่างต้องให้เป็นเวลาจานใส่อาหารของใครของมัน ที่ฟาร์มโชคชัยเค้าใช้หมูหรือไก่บดต้มกับซี่โครงไก่ผสมอาหารเม็ด เค้าให้ตรงเวลาผมเคยไปตอนกำลังให้อาหารพอดี กินกันอย่างกับหมูเลยคับ ถ้าไม่สะดวกของผมใช้ไข่ต้มบดกับอาหารเม็ด บางทีก็ไข่คั่วน้ำมันผัดพอเหลืองหอมคลุกผสมอาหาร กินสะเด็ดไม่เคยเหลือสลับกันบ้าง น้องพิชัยปล่อยให้มันอดอาหารสักวันสองวันแล้วเริ่มใหม่ดู

เสริมน้ำมันตับปลาวันละเม็ดก็ได้ ลองดูนะคับเอาใจช่วย

โดย นิธิกรณ์ รอดเปล่ง - Sunday, 19 July 2009, 01:35AM
  พี่จิตติครับ  ช่วงไหนที่ลูกบางแก้วออกมาเยอะครับ  วันที่12 ส. ค.  นี้ถ้าไปพิษณุโลก  จะได้เห็นลูกหมาดีๆเยอะป่าวครับ   คือ ผมอยากได้  เอาไปทำพันธ์ครับ   ของพี่นี่ มิตรภาพบางแก้วใช่ป่าวครับ  ถ้าไงมีเบอร์ติดต่อป่าวครับ อยากถามว่า  เอาตัวเมียเราไปผสมกับเราหาลูกๆมาทำพ่อพันธุ์อย่างไหนดีกว่าครับ..   คือผมมีตัวเมีย  และการผสมควรห่างคอกละกี่เดือน
โดย somyod jitnarong - Thursday, 13 August 2009, 08:53PM

รอให้เจ้าของมาโพสครับอยากเห็นผลงาน เจ้าลิ่วที่ผ่านมาครับ แบบว่ากำลังหาลูกเขยจ้า...สับสน
โดย somyod jitnarong - Thursday, 13 August 2009, 08:58PM

นากาจิมา พี่จิตติก็ลูกเจ้าลิ่วน่าจะโตเป็นหนุ่ม...

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew