ตอบ: หาคู่หมั่นให้น้องผักหวาน
โดย Lycan Werewolf - Sunday, 18 October 2009, 09:46PM
  ขอโทษนะครับคุณ napat suetanuwong ผมหน่ะใช้ชื่อนี้ครับ กรุณาอย่าพาดพิงถึงผม เพราะผมไม่ได้เข้าเวปนี้มานานมากละ ไอ้เรื่องจิตวิทยามนุษย์หน่ะผมไม่ได้เรียนมาหรอกครับแต่ผมมองหลักของความเ็ป็นจิงว่าควรจะอยู่กับสังคมยังไง ผมว่าคุณดูตัวเองดีกว่ามั้งว่าคุณควรจะพูดยังไงไม่ให้คนเกลียดคุณ และผมก็มั่นใจว่าผมหน่ะสอนและปรับพฤติกรรมหมาและสอนเจ้าของหมาที่มาเรียนกับผมได้เก่งกว่าคุณมาก ถ้าไม่เชื่อมาให้ผมสอนก็ได้นะผมสอนให้ฟรีครับ ^_^  ผมไม่ได้เก่งไปกว่าใครเพราะมีคนเก่งกว่าผมอีกเยอะๆแต่ผมต้องการเอาความรู้ที่ผมได้เรียนรู้มาๆสอนให้กับเพื่อนๆพี่ๆทุกๆคนเป็นวิทยาทาน ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น ส่วนคุณ Hudiny หน่ะเค้าไปเวปไหนก็โดนด่าทุกเวปละครับเพราะเค้าชอบที่จะวิจารณ์คนอื่นๆในทางลบแบบคุณไง  ผมแนะนำนะคุณควรอยู่แบบนิ่งๆแล้วแนะนำเพื่อนๆในเวปอย่างมีสติไม่ควรใช้อารมณ์ส่วนตัวมาแนะนำ สิ่งใดที่ไม่รู้ก็อยู่เฉยๆอย่าวิจารณ์มาก  ขอเตือนไว้นะครับว่าอย่ามาพาดพิงถึงผมอีก  ผมขอโทษเจ้าของกระู้ทู้ด้วยนะครับที่มันไม่เกี่ยวอะไรกับคุณเลยแต่ผมต้องรักษาเกียรติของตัวเองไว้ครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew