ถึงคุณ นินจาตัวแสบ..คิดถึงซากุจังเลย
โดย kiatchai towititwong - Thursday, 7 May 2009, 11:52PM
  ถึงคุณนินจาตัวแสบครับ ดีใจด้วยครับที่เอาชนะโรดร้ายและหาที่อยู่ใหม่ที่เหมาะสมให้เจ้าตัวเล็กได้ นี่แหละครับหัวใจคนที่รักน้องหมามากกว่าที่ใครจะเข้าใจได้ เช่นเดีวยกับครอบครัวของเราตอนนี้ก็คิดถึงเจ้า ซากุเหมือนกันถ้าจะกรุณาขอรูปมาดูหลายๆรูปหน่อยครับว่ายังอยู่ดีมีสุขอย่างไงบ้างครับ คิดถึงเค้าจริงๆ และขอที่อยู่ บ้านพี่เอหรือเบอร์โทรพี่เอ ที่เจ้าซากุอยู่ด้วย จะได้ส่งของไปให้เจ้าซากุครับ