ระวังถ้าสุนัขบางแก้วติดสัด(ตัวผู้นะ)
โดย somshy chaijeang - Thursday, 23 April 2009, 10:57PM

ผมสมชายเจ้าของฟาร์มสุนัขบางแก้วครับ  เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา ผมได้นำสุนัขบางแก้วเพศเมียชื่อเจ้าฟักทองซึ่งเป็นสัดเต็มที่  ผมได้นำเจ้าเสือเข้ามาเทียบและปล่อยเข้าไปผสมพันธุ์กับเจ้าฟักทอง  เจ้าเสือมันก็ทำหน้าที่ของมันเรียบร้อย  ผมจึงนำมันออกจากคอกเจ้าฟักทอง  มันก็มีอาการขัดขืนเล็กน้อย  มันก็ออกมาด้วยความทุกลักทุเล  พอจะนำมันเข้ากรงของมันซึ่งอยู่ตรงกันข้ามกับคอกของมัน มันมีอาการขู่  ผมก็จะตีมันด้วยมือ มันแฮ่ะใส่งับมือไปหนึ่งที่เข้าลึกพอดู  จะตีมันอีกมันแยกเขี้ยวใส่เลยปิดกรงไปล้างแผลใส่ยา  กลับมาอีกลอบหนึ่งมันยกขาสองขาไหว้ เหมื่อนมันทำทุกครั้งที่เห็นหน้าเรา  เห็นแล้วเลยตีไม่ลง  กระดิกหางใส่เหมื่อนไม่มีอะไรเกิดขึ้น  เอามือให้เลียก็เลียปกติ  เปิดกรงก็กระโดดเข้าจะเลียหน้าเลียมือ  ไม่มีอาการดุร้ายให้เห็นเลย  และปกติเจ้าเสือจะเป็นสุนัขในฟาร์มที่นิสัยดีและน่ารักที่สุด  จึงขอบอกเพื่อนๆ ชมรมคนรักบางแก้ว ให้ระวังให้มากครับ ถ้ามีสุนัขเพศเมียเป็นสัดอยู่ใกล้สุนัขเพศผู้ ผมคิดว่ามันคงหวงครับ

สมชาย

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew