สวัสดีคร๊าบ...สมาชิกใหม่รายงานตัวคร๊าบ
โดย ทรรศนีย์ ทับโพ - Sunday, 22 February 2009, 01:32PM
  สวัสดีคร๊าบ...ผมชื่อลักกี้คร๊าบ...เเต่คุณเเม่ผมชอบเรียกผมว่า หมูกี้มั่ง..ไอ้เม้งมั่ง...ปีนี้ผมอายุ 2 ขวบครับ..ยังไม่มีเเฟนเพราะปีที่เเล้วผลซนมาก ช่วงเป็นฮีทผมกัดกรงกระจาย คุณเเม่เลยพาไปเจี๋ยนซะเเล้ว..ฮือๆๆพี่สาวผมเสียดายใหญ่ เพราะอดอุ้มหลานเลย...ผมเป็นหมาทหาร(เรือ)ครับ...พี่ชายกะพี่สาว คุณพ่อใหญ่เป็นทหารกันทั้งบ้าน เขาก็เลยจะให้ผมเป็นมั่ง เคยพาผมไปฝึกทหาร เเต่ผมไม่เอา ไม่ชอบ ทำอะไรก็ไม่รู้..ย๊าก..ยาก..ให้ หมอบ ชิดคลาน กระโดดสูง..โอ๊ย..รู้ๆอยู่ว่าผมกลัวความสูง สู้อยู่บ้านคอยไล่เเมว ไล่กิ้งก่าไม่ได้ สนุกกว่าตั้งเยอะ...ผมก็เลยไม่ได้ใบประกาศมาเเปะข้างฝาเหมือนพี่ๆเขา (ความจริงเค้าไม่รับฝึกผมตั้งกะรู้ว่าผมเป็นบางเเก้วเเล้วอ่ะครับ)..เเหะๆ เล่า(โม้)ประวัติส่วนตัวเล็กน้อย...ยังไงผมก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ..เป็นสมาชิกใหม่ หวังว่าบ้านนี้คงยินดีต้อนรับ (หมู)บางเเก้วตัวน้อยๆ ไม่ดื้อ ไม่ซน(เวลาหลับ)นะครับ...ขอบคุณคร๊าบ...

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew