หวัดดีครับ
โดย น้องโดโด้ ลูกหมี - Tuesday, 17 February 2009, 02:33PM

ผมชื่อ โดโด้ ครับ กะลังนอนชมสวนครับ

ตอบ: หวัดดีครับ
โดย prachum kia - Tuesday, 17 February 2009, 03:47PM

หวัดดีครับ โดโด้

เราชื่อโคล่าครับ

โดย น้องโดโด้ ลูกหมี - Thursday, 19 February 2009, 11:04AM

หวัดดีครับ โคล่า

โคล่า อายุเท่าไรครับ ผมอายุ 6 ขวบแล้วครับ

สงสัยโคล่า คงจะซนเนอะ ถึงโดนล่ามโซ่ อิ อิ

โคล่านั่งเรียบร้อยจัง ผมจะนั่งเรียบร้อย ก็เวลาจะขอออกไป

ทำธุระส่วนตัวข้างนอกครับ (ปกติผมนอนในบ้านครับ)

โดย prachum kia - Thursday, 19 February 2009, 01:11PM

โคล่า เพิ่งจะอายุ 1 ขวบ กับอีก 2 เดือนครับ

ปกติจะปล่อยให้วิ่งเล่นอยู่ในรั้วบ้านครับ

ยกเว้นตอนพาออกไปนอกรั้วบ้านจะใส่สายจูงครับ

หวัดดีครับ
โดย น้องโดโด้ ลูกหมี - Friday, 20 February 2009, 12:55PM

โดโด้ไม่มีโอกาสได้ออกนอกรั้วเลยครับ เพราะกลัวจะไปกัดคนอื่น เคยหลุดออกไปกัดเค้าเลือกสาดเลย จะออกนอกบ้านได้ก็ตอนไปฉีดวัคซีนประจำปีที่ รพ.สัตว์ทองหล่อซึ่งเป็นสิ่งเดียวที่โด้กลัวมากที่สุด เดินเข้า รพ. ตัวติดพื้นเลยครับ ไม่สนใจใครเลย สติแตกครับ ไม่มีวี่แววของหมาดุเลยครับ ถ้าโด้ได้เจอเว็ปนี้ตั้งแต่เด็ก คงไม่เป็นแบบนี้หรอกครับเศร้า
โดย สมใจ ลักษมีเนตร - Friday, 20 February 2009, 01:13PM

สวัสดีครับ ผมชื่อแบงค์ครับ ผมว่าผมหน้าตาคล้าย ๆ กับโคล่าเลย หล่อเหมือนกัน(อิอิ)
โดย คุณตุ๊กตา แก้วนิ่ม - Friday, 20 February 2009, 01:40PM

ผมชื่อ โดโด้ อยู่ อ.ค่ายบางระจัน จ.สิงห์บุรี ขอโชว์ตัวด้วยนะครับ
หวัดดีครับ
โดย น้องโดโด้ ลูกหมี - Wednesday, 4 March 2009, 03:55PM
  ชื่อเหมือนกันเลยนิ หนักเท่าไรคับนี่

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew