มาแลกเปลี่ยนเมลล์ไว้คุยเรื่องลูกสุดที่รักของเรากันดีกว่า
โดย น้ำเค็ม น้ำค้าง - Thursday, 22 January 2009, 10:18AM

สวัสดีค่ะ พอดีว่าเพิ่งหัดเลี้ยงบางแก้วได้ประมาณ 2 เดือนค่ะ ก็เลยอยาก
มีความรู้ไว้สำหรับฝึกลูกบางแก้วที่บ้าน ให้เขาเป็นเด็กดี เก่ง และฉลาด
และจะได้รู้ถึงพฤติกรรมของแต่ละตัวที่มีต่อเจ้าของ เพื่อนำไปฝึกปรับ
ให้เหมาะสมยิ่งขึ้น เพราะการเลี้ยงสุนัขพันธุ์บางแก้วอาศัยความรักอย่าง
เดียวคงไม่ได้ ต้องเข้าใจในพฤติกรรม และนิสัยของเขาด้วย จึงอยากขอ
แลกเปลี่ยนเมลล์ักันเพื่อไว้แลกเปลี่ยนความรู้

ของน้องน้ำเค็ม กับ น้องน้ำค้าง นะคะ
nu_aum_819@hotmail.com ค่ะ