เจ้าข่าออกลูกตอนเกือบ2ท่มครับ
โดย K.KRISNA KITCHAENLARP - Sunday, 23 November 2008, 04:16PM

จู่ๆเวลาเกือบ2ทุ่มเจ้าข่าเกิดอาการหงุดหงิดเครียสขุดไปทั่วถอนใจตลอดเวลา สักพักเท่านั้นแหละครับ...โผล่ออกมาแล้วเสียงได้ใจจริงๆครับยิ้มดังกว่าลูกๆเจ้าขิงเสียอีก ทั้งที่ตัวเล็กกว่า คลอกนี้เหนื่อยกว่าตอนเช้าเพราะเจ้าข่าเครียส+หงุดหงิดอารมณ์ไม่ดีตลอด ลูกออกมาก็กัดแรงๆไม่เหมือนเจ้าขิงที่ค่อยๆจัดการ แล้วปล่อยให้เราทำความสะอาดทีละตัวจนครบแล้วถึงยอมให้นมลูก แต่ลูกขิงก็ไม่โวยวายเสียดังเหมือนลูกๆข่า กว่าจะเสร็จภาระกิจได้ก็ตี4เข้าวันใหม่เลย จริงๆกว่าจะทยอยกันหมดก็5ทุ่ม แต่หลังจากจัดเตรียมทุกอย่างได้ แม่ข่าไม่ยอมให้ลูกกินนม/คราวนี้แม่ขิงก็รับภาระบางส่วน ดีที่คลอดใกล้กันเลยไม่รู้ว่าลูกใคร ได้ยินเสียร้องก็แทบพังประตูเข้ามาเอาลูกแม่ข่าไป(คงคิดว่าลูกตัวเองมั๊ง) เหนือกว่าสิ่งอื่นใดเลยครับวันนี้เพราะงีบไปสักพักก็ต้องตื่นขึ้นมาบังคับแม่ข่านอนให้นมลูก กลายเป็นแม่หมาแทนเจ้าข่าไปแล้ว แม่ข่าเลี้ยงลูกไม่เป็นเลยชอบกัดและทำแรงๆกับลูกไม่เหมือนแม่ขิงกกลูกให้นมจนลูกหลับก็แอบมาเพิ่มพลังอาหาร+น้ำและทำธุระส่วนตัว แล้วจะรีบกลับไปอยุ่กับลูกๆไม่ได้ยินเสียงลูกแม่ขิงโวยวายเหมือนลูกแม่ข่า เจ้านี่ดังตั่งแต่2ทุ่มเมื่อคืนจนตอนนี้ก็ยังดังอยู่ ก็พยายสอนแม่ข่าให้เลี้ยงลูกๆเองแต่รู้สึกเครียสมากเวลาลูกๆร้อง แม่ข่าจะถอนหายใจแล้วเอาจมูกดุนลูกออกไป แต่แม่ขิงจะกกลูกทันที...เท่านี้ก่อนครับดูรปที่ส่งมาต่อน่ะครับสับสน

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew