ตอบ: อยากทราบข่าวจั่นเจา
โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Thursday, 4 December 2008, 01:23PM

เคยลองติดต่อคุณโยแล้วครับ แต่ผมอาจจังหวะไม่พอดีกัน หรือไม่คุณโยก็คงงานยุ่ง เลยไม่ได้คุยกันซะทีนับแต่เจอกันตอนไปเจาะเลือดสุนัขที่เพชรบุรีเมื่อเมษายนที่ผ่านมา เคยถามเรื่องประวัติตา(บิ๊ก)กับยาย(จิ๋ว)ของจั่นเจาไว้ด้วย อยากจะรู้ว่าถัดไปจากต่าย ซันนี่ ซันไล แก้ว แล้วยังมีต่อหรือว่าจบแค่นั้น ก็ยังรอคุณโยอยู่ด้วยเช่นกัน พึ่งได้ข่าวมา(ก็หลายเดือนแล้ว)ไทยแลนด์ พ่อพันธุ์ตัวดังในอดีตตอนนี้ก็ลาจากโลกไปอีกตัว ไทยแลนด์นี่เกิดทีหลังจั่นเจา ให้เดาตอนนี้จั่นเจาเองก็น่าจะอายุมากโข(ถ้ายังอยู่ก็น่าจะเกิน13) ยังไงถ้าคุณโยจะสะดวกขอข้อมูลการติดต่อ อ.สมชาย แสงจันทร์ ด้วยได้ไหมครับ ส่งในBlock message ก็ได้จะขอบคุณอย่างมาก ตาเขียว