ลูกสุนัขหาย
โดย ชินกร อึ่งกูล - Wednesday, 12 November 2008, 03:30PM

ลูกสนัขหายผู้ใดพบเห็นแจ้งเบาะแสมีรางวัลผู้ใดคอบครองเดือดร้อน บ้านชาววัง 081-7255166 ตัวที่สามนับจากซ้ายมือ
ตอบ: ลูกสุนัขหาย
โดย bukbig krub - Wednesday, 12 November 2008, 03:44PM
  ขอให้หาให้เจอไวไวนะคะ ... ว่าแต่เค้าหลุดออกไปได้ไงคะ แต่ว่าน่ารักขนาดนี้ คนเอาไปเค้าจะยอมคืนมั๊ยเนี่ย ยังไงรีบกลับบ้านมาเร็วๆนะคะ
โดย สุรัตนา ศักดิ์ทองสิริ - Wednesday, 12 November 2008, 04:34PM
  ดิฉันว่าท่าทางจะได้คืนยากนะคะ เพราะน่ารักขนาดนี้ แต่ถ้าคนที่พบเป็นคนรักหมาบางแก้วก็ถือว่าโชคดีของน้องหมาไปคะ แต่ถ้าไม่มีใครพบเห็นก็น่าเป็นห่วง ยังตัวเล็ก ๆ อยู่เลยไม่รู้จะไปเจออะไรบ้าง จะหากินเองเป็นหรือเปล่าก็ไม่รู้ ขอเอาใจช่วยให้พบน้องหมานะคะ
  ขอให้หาเจอไวๆ ลูกหมาอยู่ในบ้านในกรง แถมมีพ่อหมาปล่อยอยู่ในบ้านยังหายไปได้ยังไ มันแลกดีนะ เวนกรรมมิจริง ขอแสดงความเสียใจด้วย คุณกร ว่างๆช่วยส่งรูปลูกของแรมโบมาชมเป็นขวัญตาบ้าง อึ้งย้ง โคราช
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Thursday, 4 December 2008, 01:03PM

สมแล้วที่หาย (ข้อความนี้ล้อเล่นนะค่ะแต่พูดความจริง)

ก็มันสวยบาดใจบาดตาคนเห็นคงทำใจไม่ได้  ขอโทษทีอยู่ใกล้เราไม่ได้นะ

เจ้าตัวแรกซ้ายมือน่าจะโดนก่อนเพื่อน ??????????

ท่านจิตติก็ยังเคยโดนคนหอเข้ามาขโมยถึงบ้าน ยังเสียดายไม่หายเจ้า โมฮีแกน หรือ เจ้าโมฮ็อค นั่นไง ?

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew