ตอบ: น้องหมา โคราช
โดย bank bank - Friday, 7 November 2008, 03:57PM
  เรียน คุณชินกร ครับ ตามที่ Admin ได้บอกไว้ข้างบนรูปของคุณชินกรนะครับ ถ้าหัวข้อเดียวกันให้ตอบ ในกระทู้หัวข้อเดียวกันครับ กระทู้ของท่านจะขึ้นมาอยู่ข้างบนเองโดยอัตโนมัติครับ ไม่งั้นเวลาท่านอื่นจะดูกระทู้ของท่านจะต้องคลิกเข้าคลิกออกไปดูบ่อยๆ แทนที่จะเลื่อนลงดูได้เรื่อยๆครับ และสะดวกกับการตอบของท่านอื่นที่เข้ามาดูด้วยครับ (เพื่อความสะดวกในการโชว์รูปของของคุณชินกรให้อยู่ในหมวดหมู่เดียวกันด้วยครับ)