ผมชื่อ..ฟองดูคร้าบบบบบ ยินดีที่ดั้ยรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะคับ
โดย สองๆ วิญญา - Saturday, 4 October 2008, 10:10AM

ตอนนี้ผมใกล้โตเป็นหนุ่มแล้วคร้าบบบบบ อายุ11เดือนกว่าแล้ว

กำลังมองหาสาวๆอยุคับ แฮะๆๆๆๆ  อยากรู้จักเพื่อนๆทุกคนเลย^^

เข้ามาทักทายกันได้นะคับ

ตอบ: ผมชื่อ..ฟองดูคร้าบบบบบ ยินดีที่ดั้ยรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะคับ
โดย bank bank - Saturday, 4 October 2008, 07:00PM

ผม เขี้ยวเพชร คับ อายุ 7 เดือน ยินดีได้รู้จักคับ

ตอบ: ผมชื่อ..ฟองดูคร้าบบบบบ ยินดีที่ดั้ยรู้จักเพื่อนๆทุกคนนะคับ
โดย prachum kia - Monday, 6 October 2008, 09:33AM

ผมโคล่า ครับ อายุ10เดือนครับ
อยู่แถวชินเขต กทม. ครับผม
โดย Salinee Panitpong - Monday, 6 October 2008, 10:19AM

สวัสดีค่ะ หนูชื่อชาช่าค่ะ ตอนนี้อายุ 10 เดือนค่ะ

ดีครับ นี่ ชมพู่ลูกสาวผม อยู่ที่ยโสธรครับยินดีที่ได้รู้จักครับ