น้องปิ่นมุก มาแล้วครับผม
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 29 September 2008, 01:10PM

เรียนเพื่อนๆสมาชิก และ คุณ Bank Bank

ผมขออนุญาติ Post รูปน้องปิ่นมุกมาให้ชมนะครับ นับจากวันนั้น จนถึงวันนี้ เป็นเวลา 3 สัปดาห์แล้ว ที่ปิ่นมุก อยู่กับ ยายจ๋า และ แม่นม ผม ตอนนี้ทุกคนสามารถเข้ากันได้ครับ น้องปิ่นมุก ทานค่อนข้างจุมากเลยครับ เรียกว่า ให้แค่ไหน หมดแค่นั้น และ พฤติกรรมได้มีการเปลี่ยนแปลงไปบ้าง คือ ค่อนข้างดุขึ้น หวงพื้นที่นะครับ ใครเข้ามาบริเวณบ้านหรือยืนอยู่นอกรั้ว เขาจะเห่า กระโชก อย่างรุนแรงและเสียงดังมาก จนวันเสาร์ที่ผ่านมา โซ่เหล็กขาดเลย และ วิ่งเข้าป่าไปพักหนึ่ง ถึงกลับเข้ามานะครับ ตอนนี้ รู้สึกว่า จะไม่ค่อยยอมคนแปลกหน้าเลยนะครับ ยอมเฉพาะแม่นมกับยายจ๋าสองคนเอง คนสวนเข้ามาไม่ได้เลยครับ น้องปิ่นมุก ไม่ยอมให้เข้ามาในบริเวณบ้าน จะให้คนสวน ออกนอกบริเวณบ้าน ไปอยู่ในสวนอย่างเดียวนะครับ ดุเหมือนพ่อเลยนะนี่ 

ตอบ: น้องปิ่นมุก (ต่อ)
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 29 September 2008, 01:00PM

รูปน้องปิ่นมุก กับ แม่นมนะครับ สนิทสนม กันดีครับ เหมือน เต็งเมย์ เลยครับตอนนี้
ตอบ: น้องปิ่นมุก แข็งแกร่ง ขี้นมากเลยครับ
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 29 September 2008, 01:03PM

เรียน คุณ Bank น้องปิ่นมุก แข็งแกร่งขึ้นมากเลยครับ สังเหตุ ขาทั้ง 4 หุ่นของร่างกาย หาง และ ดุ แล้วนะ (สงสัยยายจ๋า จะให้กินพริกนะครับ 555)
ตอบ: น้องปิ่นมุก ยังน่ารักเหมือนเดิม
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 29 September 2008, 01:05PM

เรียน คุณ Bank น้องมุก ยังคงน่ารักเหมือนเดิมนะครับ ยายจ๋าและแม่นม รักเหมือนลูกสาวเลยละครับ หมาตัวผู้ยังไม่ยอมให้เข้าใกล้เลยละครับ
ตอบ: เอ้า SPY ขอแจมบ้างครับผม
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 29 September 2008, 01:18PM

ขึ้นแต่รูปปิ่นมุก ผมขอแจมด้วยตัวนะครับ
ตอบ: คงมีสักวัน
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 29 September 2008, 01:21PM

คงมีสักวันที่ SPY กับ Muk ต้องเจอกันแน่ครับ ยายจ๋า สัญญาว่า จะพามาเที่ยวเขาเขียวเร็วๆนี้แหละครับ
โดย leo ubon - Monday, 29 September 2008, 01:48PM

น้องมุกของยายสวยจัง อยากมีแฟนสวย ๆๆ อย่างนี้บ้าง

ตอบ: อยากเป็นแฟนกับมุก
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 29 September 2008, 01:52PM

คุณ Leo Ubon อยากเป็นแฟนกับน้องปิ่นมุก ต้องขอพ่อ Bank ก่อนนะครับ ผมเป็นแค่พ่อบุญธรรมนะครับผม
โดย bank bank - Monday, 29 September 2008, 01:59PM

เฝ้าบ้านเขาดีๆ นะน้องปิ่นมุก อย่าให้เสียถึงพ่อคนเก่าละ ยิ่งโตยิ่งสวยครับ ปู่เขาชื่อ มอร์แกน ดังอยู่นะครับในพิษณุโลก เฝ้าบ้านเก่งแบบนี้ ดีใจด้วยครับนึกว่าน้องปิ่นมุกหนีเที่ยวไปแล้ว พี่เขี้ยวเพชร ฝากบอกว่า คิดถึงครับ สู้ๆตายปิ่นมุก 
ตอบ: พี่เขี้ยวเพชร
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 29 September 2008, 03:45PM

คิดถึงมุก ก็มาซิคะ อยู่จากบ้านพี่เขี้ยวเพชร ขับรถประมาณ 130 กม.เอง มาทางเส้น ระยอง-จันทรบุรี พอถึง ไฟแดง สามย่าน เลยมานิดเดียว ก็เจอสี่แยกไฟแดงเขาดิน เลี้ยวซ้ายเข้าไป 24 กม.(พอดีเลย) พอถึงหลัก กม. 24 ก็เลี้ยวขวาอีก 100 เมตร บ้านอยู่ทางขวามือคะ สังเกตุง่ายๆ หน้าบ้านจะมีศาลพระศิวะ องค์ใหญ่ ประดิษฐานอยู่คะ  ไม่รุ้พี่เขี้ยวเพชร และ คุณพ่อ Bank กับแม่ เจียบ ยังจำมุกได้อะปล่าวคะ
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Monday, 29 September 2008, 09:24PM

บาลูกะบลอสซั่มก็อยากไปหาแต่ พ่อคงบ่นว่าไกลแหงๆ ยังไงจะคอยติดตามดูผ่านกระทู้นะครับ
โดย พนาไพร ลูกจันทร์ - Monday, 29 September 2008, 11:35PM
  ปิ่นมุกน่าจะเจ้าเล่ห์นิดหน่อย มีแอบหนีเที่ยวด้วย 5555555