ตอบ: เพิ่งลงมาครับ
โดย Niyom Pitakchinnapong - Thursday, 18 September 2008, 08:29AM
  คุณวิทูรย์ รอได้อะปล่าว ลูกคุณธนาคาร (Bank) เขาจะทับกันปีหน้านะครับ เห็นบอกว่าเป็นหน้าเสื้อทั้งคู่ คงดุเอาเรื่องเลย ถ้ารอได้ รอปลายปีหน้าเลยครับ ผมยังคิดว่าจะขอลูกแกมาเลี้ยงเหมือนกัน แต่คงต้องรอปีหน้าเช่นกันนะครับ ผมเพิ่งรู้เองแหละว่าทำไม คุณธนาคาร ชอบเลี้ยงหน้าเสือ หรือไม่ก็หน้าสิงห์โต ผมรู้แล้วละ เพราะถ้าคุณได้เห็นตัวจริงของคุณธนาคาร คุณจะร้องอ๋อเลยละครับ