ตอบ: ข้าวกล้อง ข้าวปุ้น ไปงาน Thailand Dog Show ที่เมืองทองมาจ้า
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Wednesday, 9 July 2008, 12:49PM

ผมไปทั้งเสาร์อาทิตย์เลยครับ มีเดินจูงเล่นรวมแล้วเป็นสิบนะคับ ไม่ใช่แค่ 4 คับ แต่ก็ไม่รู้จักกัน  ข้าวปุ้น ข้าวกล้อง น่ารักมากๆ พ่อแม่ก็น่ารักมากๆด้วยคับ พาพวกเขาไปเที่ยวกันแล้วได้เจอเพื่อนๆกันรู้สึกดีมากนะคับ และดูเขาสนุกมากด้วย  เพื่อนๆมีโอกาสไปอีกนะคับ  ผมว่างก็พาไปเดินเที่ยวอย่แล้ว เจ้ายี่ชอบเที่ยวมากๆคับ และเป็นมิตรกับทุกคนอยู่แล้วคับ พากันไปเที่ยวเยอะๆนะคับ พ่อๆแม่ๆ