ซินดี้ จ้า อายุ 7 เดือนครึ่งแล้ว มีรูปมาอวดด้วย
โดย นัท ชัยวัง - Tuesday, 1 July 2008, 07:28PM

ได้แต่มองเพื่อน ๆ ที่เล่นกันอยู่

ตอบ: ซินดี้ จ้า อายุ 7 เดือนครึ่งแล้ว มีรูปมาอวดด้วย
โดย นัท ชัยวัง - Tuesday, 1 July 2008, 07:30PM

อีกรูป
ตอบ: ซินดี้ จ้า อายุ 7 เดือนครึ่งแล้ว มีรูปมาอวดด้วย
โดย นัท ชัยวัง - Tuesday, 1 July 2008, 07:33PM

อยากจะไปเล่นบ้าง จังเลย
โดย นัท ชัยวัง - Tuesday, 1 July 2008, 07:40PM

เพิ่งโดนจับอาบน้ำใหม่ๆ (ดูเห็นเป็นสีขาวหน่อย)

เป้งไงบ้านดูอ้วนไปป่าว()

โดย Mingkwun Sangapun - Monday, 7 July 2008, 02:48PM

สวัสดีค่ะ -- ซินดี้ไม่อ้วนหรอกค่ะ --กำลังน่ารัก--น่าจะอ้วนพอๆกันกับพี่ข้าวต้มมัดนะคะ
โดย CATIEAR >> - Monday, 7 July 2008, 09:44PM

หวัดดีค่ะพี่ ซินดี้ และพี่ ข้าวต้มมัด  ทุกคนดูสดใสร่าเริงคงสบายดีทุกคนนะค่ะ  ดูพี่ซินดี้ก็โตขึ้นมากเลย ขนก็สวยด้วย  ยังชอบเล่นน้ำฝน( โคลน ) อยู่หรือป่าวเอ่ย จำหนูได้อ่ะป่าว Midori งัย ตอนนี้ 7 เดือนเต็มแล้ว  ยังซนเหมือนเดิมเลยค่ะ   ยืนสวยๆไม่ค่อยจะเป็น  ถ้ามีโอกาสอยากเข้าเทรนประกวดดูบ้างเผื่อจะยืนได้นิ่งๆสวยกะเค้ามั่ง อิอิ

ช่วงนี้เข้าหน้าฝนแล้ว  ทุกคนอย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะ  ใครที่ชอบเล่นน้ำฝนก็ห้ามใจไว้หน่อยก็ดีค่ะ  เดี๋ยวจะไม่สบายซะป่าวๆ

ปล.ภาพไม่ค่อยชัด เพราะถ่ายด้วยมือถือค่ะ

โดย CATIEAR >> - Monday, 7 July 2008, 09:47PM

อีกรูปละกัน
โดย CATIEAR >> - Monday, 7 July 2008, 09:50PM

ยืนสวยได้แค่เนี้ย!! (แบบไม่ค่อยมั่นใจ)
โดย นัท ชัยวัง - Sunday, 13 July 2008, 08:12PM

หวัดดีจ้า พี่ข้าวต้มมัดกับน้อง midori หายไปหลายวันเลยไม่ได้เข้ามาโพสต์ ตอนนี้ ซินดี้ ก็ยังชอบเล่นน้ำ (โคลน) เป็นประจำเช้าเย็นเลยเหมือนเดิมแต่ตอนนี้ใกล้จะ 8 เดือนแล้วอีกไม่กี่วัน (อีก 5วัน)ก็เลยต้องมัดไว้เพราะช่วงนี้กำลังเนื้อหอมผู้ชาย(ตัวผู้)เต็มบ้านไปหมดเลย (เป็นหว่งมากกลัวจะมีลูกก่อนวัยอันควร) สงสัยจะเคลียสอยู่เหมือนกันเพราะไม่ได้ไปเล่นน้ำ ขอบคุณมากที่เข้ามาติชม แต่จะว่าไปแล้ว ซินดี้ ก็ยืนไม่สวยเลยเหมือนกัน
โดย บางแก้ว ชลบุรี ชัย - Thursday, 31 July 2008, 03:29PM

หวัดดีครับ ผมทอมมี่ครับ
โดย นัท ชัยวัง - Thursday, 31 July 2008, 11:11PM
  สวัสดีพี่ ๆ เพื่อน ๆ หายไปหลายวันเลย ตอนนี้ ซินดี้ อายุได้ 8 เดือนกะอีก 10 วันแล้วนะ ยังไม่เป็นประจำเดือน (ประจำปีนะ) ไม่รู้เหมือนกันว่าจะเป็นตอนไหน กลัว ๆ ทอมมี่หน้าตาหล่อเชียวนะ (คงจะเป็นผู้ชายนะ) อายุเท่าไหร่แล้วจ้า

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew