คูก้ากลับมาแย้ว
โดย a a - Thursday, 12 June 2008, 12:58PM

ไปเที่ยวดน่น เที่ยวนี่ มาจ้า สุขภาพคูก้าแข็งแรงดี สุขภาพจิตก็ดี กินก็เก่ง ร่าเริง แต่ที่ไม่เหมือนบางแก้วคือคูก้าไม่ดุเลยหละคะ สิ่งมี่ภูมิใจในตัวคูก้าคือ ติดเราเป็นตังเม แม่เดินไปไหน ไปด้วยไม่ช่วยสักบาท เรียกก็มา ขนาดว่ายนำ เรายืนตรงไหนก็ว่ายไปตรงนั้นเลยหละ น่ารักมากๆเลย
ตอบ: คูก้ากลับมาแย้ว
โดย โมโจ คนกำแพง - Thursday, 12 June 2008, 01:36PM

อิจฉาคูก้า (หมาท่องเที่ยว) จริงงงงงจริงจูบ
โดย suwanna manasomboonpan - Thursday, 12 June 2008, 01:54PM

อิจฉาคูก้าจริงๆเลยนะเนี้ย โซดาเองจ้า
โดย ยูโร /2008 - Thursday, 12 June 2008, 11:00PM

หวัดดีครับพี่คูก้า ยูโรอิจฉาพี่คูก้าจังเลยได้ไปเที่ยวบ่อยจัง อยากไปมั้งจัง
โดย prachum kia - Friday, 13 June 2008, 08:44AM

โคล่า ไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลยครับ
นอกจากเวลาไปฉีดวัคซีน ฮือ ฮือ
โดย เพียงมณี . p l + y - Monday, 16 June 2008, 08:11PM
  คูก้า ได้เที่ยวอีกแล้วนะ หมูน้อยยังไม่ได้ไปเลย ได้แต่นั่งรถไปตามบ้านเพื่อนแม่นะก็สนุกดีนะ แต่ไม่ชอบเท่าเล่นน้ำหรอกจ้า

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew