ตอบ: จำผมได้ไหมเอย..ตอนนี้ผมจบแชมป์แล้วครับ ภาพงานประกวดcentralบางนาครับ
โดย wanchai @ - Tuesday, 22 April 2008, 10:52PM

ขอบคุณคุณ Hudiny ที่ออกมาเตือน

บังเอิญปากไวใจเร็ว  พูดตามที่คิดเร็วไปหน่อย

ขออภัยผู้เกี่ยวข้องไว้ล่วงหน้า    ไม่ได้มีเจตนาร้ายอะไร

เพียงแต่รู้สึกว่า  คนเราจะโกรธจะเกลียดใครก็คงห้ามไม่ได้   แต่ไม่อยากให้ลามไปถึงหมาเลย   ทุกคนก็รักบางแก้วเหมือนกันทั้งนั้น

ที่ผ่านมา  ปิงปองก็พยายามทำให้ดูเป็นตัวอย่าง  ไม่ได้เลือกว่าจะต้องเป็นหมาของใคร

ตัวไหนสวย  ตัวไหนดี  ตัวไหนน่ารัก  ตัวไหนน่าสงสาร  ตัวไหนตกระกำลำบาก  ก็นำมาให้ดู  เล่าสู่กันฟัง

ปล....เป็นคำตอบสุดท้ายครับ..ไม่ต้องใช้ตัวช่วยครับพี่วิเชียร..และต้องขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจเจ้าบัดดี๊ของผมครับ....โดยเฉพาะคุณHudinyที่เป็นกำลังใจให้กันมาตลอดครับ..ผมไม่อยากให้ไปพาดพิงใครครับ...เรื่องราวของเจ้าบัดดี๊มันยาวนั่งเล่า3วัน3คืนก็ไม่จบครับ..อิอิ