โปรดรับผมไว้ในอ้อมใจสักตัวเถอะคร้าบ
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 09:30AM

ผมชื่อปลานีโม่คร้าบบ ขอมาป่วนชมรมคนรักบางแก้วด้วยนะ
แม่ปลานีโม่บอกว่าผมตัวเล็กแต่ใจหญ่ายย
ตอบ: โปรดรับผมไว้ในอ้อมใจสักตัวเถอะคร้าบ
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 09:33AM

รูปผมตอนยังเยาว์ ผมชอบนั่งท่าหมี
ตอบ: โปรดรับผมไว้ในอ้อมใจสักตัวเถอะคร้าบ
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 10:02AM

อีกรูปนะคร้าบ
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 10:07AM

พ่อกับแม่พาผมไปเที่ยวpet show ด้วย แต่ปีที่แล้วนะ
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 10:09AM

ผมชอบเล่นบอลก่อนนอน เพราะจะทำให้พ่อกับแม่ไม่ได้หลับ
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 10:10AM

พ่อพยายามสอนผมหวัดดีคร้าบ แต่สอนยากสอนเย็นมาก
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 10:11AM

แต่ถ้าอยากทำผมก็ทำได้
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 10:11AM

พ่อเข้าห้องน้ำไม่ยอมให้ผมเข้าด้วยผมต้องทำอย่างนี้
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 10:12AM

ภาพนี้ผมหล่อไหม
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 10:16AM

พ่อพาไปสวนผลไม้ที่จันทบุรี ผมเหนื่อยมากๆๆๆ
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 10:17AM

นี่ที่เกาะช้างคร้าบ แต่เป็นพี่พักที่ผมนอน
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 10:26AM

ท่านอนประจำตัวผมคร้าบ (เซ๊กซี่ไหมคร้าบ)
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 10:27AM

งานประจำผมคือเฝ้าบ้าน
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 10:28AM

และนี่คือเหตุผลที่ผมชื่อปลานีโม่ เพราะพ่อชอบเลี้ยงปลาให้ผมดูแลให้
โดย thakoon chuntalert - Wednesday, 24 August 2005, 10:32AM

สุดท้ายผมขอขอบคุณแม่โอ๊ตครับที่แนะนำให้ผมเป็นสมาชิก ทำให้ผมมีโอกาสได้ทำความรู้จักกับเพื่อน ๆ ปลานีโม่หวังว่าจะได้เพื่อนใหม่ ๆ เยอะแยะนะคร้าบ แล้วจะกลับมาใหม่
โดย พรรณ์ ธิดา - Wednesday, 24 August 2005, 02:35PM
  ยินดีต้อนรับนีโมไว้ในอ้อมใจนะจ๊ะ แต่...เอมีคำถาม..ทำไมนีโมต้องใส่หน้ากากดำด้วยหละ ตัดกันกับตัวขาวๆ เลย ..ถอดออกมาซะดีๆ ...(แซวเล่นนะคะ) กัดฟัน
โดย ภัทรียา สงเคระห์ - Wednesday, 24 August 2005, 02:54PM

หน้าเหมือนใส่หน้ากากจริงๆด้วย น่ารักดีอ่ะ

โดย นิวัต เจริญชล - Wednesday, 24 August 2005, 03:48PM

หนูสวย, มอเตอร์เวย์ และเจ้าสี่นำ ที่บ้าน นำโชค, นำชัย, นำลาภ, และนำทรัพย์ ยินดีต้อนรับน้องปลานีโม่ ครับ
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Wednesday, 24 August 2005, 07:17PM

คุณนิวัต เจ้าสี่นำของคุณ คงจะนำความดีและสุขใจให้คุณก่อน

และที่จะตามมาติดๆ คงจะรวยอื้อซ่าซินะ

โดย Mooping GOGO - Wednesday, 24 August 2005, 10:35PM

สวัสดีเจ้านีโม่
ตอนเล็กๆเหมือนหมีมากเลยนะเรา อิอิอิ ยิ้ม

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Wednesday, 24 August 2005, 07:15PM

หน้าตาสวยดี  คล้ายเยอรม้นเชฟเฟอดจังเลย

โดย จรัญ กาลตนากูล - Wednesday, 24 August 2005, 04:10PM

ผมว่าตอนเล็กๆ หน้าเค้าเหมือนหมีมากกว่า  สงสัยตอนเล็กๆ ไม่เรียนหนังสือ โตขึ้นมาเลยกลายเป็นหมาบางแก้วไปเลย

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Friday, 26 August 2005, 07:00PM

ขอโทษนะครับน้องปลานีโม่  พี่ข้าวตังมาช้าปายหน่อย  ก็คุงแม่นะซิวันๆ ไม่รู้ทำอะไร เห็นหมกมุ่นอยู่กับกองเอกสารตรงหน้าแบบว่าหน้านิ่วคิ้วขมวด   วันนี้มีโอกาสเข้ามาดู....โอ้โห! รูปน้องปลานีโม่น่ารักมากครับ  ดูเพลินไปเลย   อิจฉาจังครับคุงแม่พาน้องไปเที่ยวหลายที่มากเลย  ส่วนพี่น่ะมีหน้าที่เฝ้าสวนอย่างเดียวเลย  ได้ไปเที่ยวที่ไหนมาเข้ามาเล่าให้พี่ฟังบ้างนะครับ  จะได้เป็นการเปิดโลกทัศน์ให้พี่ข้าวตังไง.....จะรอนะคร๊าบ
โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Friday, 26 August 2005, 08:35PM

พี่นีโม ก็ยินดีต้อนรับน้องปลานีโม่ด้วยคนค่ะ บ้านอยู่ไหน อายุเท่าไหร่ เป็นเทวา หรือซาตานสำหรับพ่อล่ะจ๊ะ(บางแก้วอย่างเรา..ต้องไว้ลายนะเออ) โอ้โห !!!..โพสต์รูปเยอะแยะไปหมด...หล่อทุกรูปเลยอ่ะ

กลัวอย่างเดียว...พี่ ๆ น้อง ๆ คน(ตัว)อื่น ๆ เค้าจะลืมพี่นีโมคน(ตัว)เก่าไปซะ ฮือ ๆๆๆ งี๊ด ๆๆๆ

โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Saturday, 27 August 2005, 09:50PM
  ท่านอนไร้เทียมทาน ตอนนี้อายุเท่าไหร่แล้วคะ มีวีรกรรมอะไรบ้าง

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew