งานประกวดบางแก้วที่เมืองทองธานี
โดย ไตรสิทธิ์ . - Monday, 4 July 2005, 09:04PM

งานประกวดบางแก้วที่เมืองทองธานีเมื่อวานนี้ มีเพื่อนๆเอาสุนัขไปเที่ยวหลายตัว
เฮียพชรก็เอาลูกชายชื่อไลก้าไปอวดด้วย ได้ข่าวว่าเป็นลูกของพานทองแท้ แต่ไม่ใช่หลานทักษิณ
กว่าจะยอมโพสต์ท่าสวยๆให้ดู เล่นเอาแฮนด์เลอร์มืออาชีพอย่างคุณมณเฑียรเหนื่อยเหมือนกัน
ตอบ: งานประกวดบางแก้วที่เมืองทองธานี
โดย I love Bangkaew - Monday, 4 July 2005, 08:28PM
  ใครรู้ว่าสีแบบนี้เขาเรียกว่าสีอะไร ? ช่วยตอบด้วยครับ
ตอบ: งานประกวดบางแก้วที่เมืองทองธานี
โดย ไตรสิทธิ์ . - Monday, 4 July 2005, 08:35PM

ลมเหนือลูกคุณเพื่อนบางแก้ว คว้าที่ 1 ไปครองอย่างสมศักดิ์ศรี
โดย ไตรสิทธิ์ . - Monday, 4 July 2005, 08:37PM

เจ้าซันจากกระทรวงสาธาฯก็พาเพื่อนโกลด์คู่ซี้มาเที่ยวด้วยกัน
โดย ไตรสิทธิ์ . - Monday, 4 July 2005, 08:44PM

ป้าชัชนำทีมกรรมการชมรมไปประชุมที่ศูนย์อาหารข้างสนามประกวด มีใครบ้างเดี๋ยวคุณนิวัตจะมารายงานให้ทราบ เพื่อนชมว่าเขียนรายงานดีสงสัยจะต้องเป็นทั้งรองประธานฝ่ายปฏิบัติการและเลขานุการชมรมควบคู่กันไป ใครเห็นใจคุณนิวัต ช่วยมาสมัครเป็นกรรมกร+กรรมการด่วน ตำแหน่งเลขานุการ ไม่รู้มีคนจองหรือยัง
โดย ไตรสิทธิ์ . - Monday, 4 July 2005, 08:54PM

เจ้าโฟกัส หมามีสกุลจากจตุจักร ด้วยสายตาอันแหลมคมของคุณชนินทร์
โดย ไตรสิทธิ์ . - Monday, 4 July 2005, 08:56PM

คุณชนินทร์อย่าลืมเอาโครงการทำหมันบางแก้วมารณรงค์หน่อยนะ ปิงปองไปทำมาแล้ว พร้อมจะเป็นพรีเซ็นเตอร์พร้อมเจ้าคิงส์
โดย ไตรสิทธิ์ . - Monday, 4 July 2005, 09:07PM

ไลก้ากับเฮียพชร หลอกเท่าไหร่ ก็ไม่สำเร็จ พ่อลูกคู่นี้ คงต้องหาเวลาใกล้ชิดกันมากกว่านี้
โดย ไตรสิทธิ์ . - Monday, 4 July 2005, 09:12PM

คุณเหน่งก็พาฮานามิมา แต่กลับไปก่อน เลยไม่ได้ถ่ายรูปไว้
คุณอาทรพาเจ้าขุนทองมาตอนงานใกล้จะเลิก เลยไม่ได้เจอกัน
ใครมีรูปดีๆ โพสต์ต่อได้เลยครับ
ฝากรูปลมเหนือมาให้ดูชัดๆอีกรอบ
โดย ไตรสิทธิ์ . - Monday, 4 July 2005, 09:36PM

เห็นคุณอัครพล คุณจอย และ คุณ Tripple-A ก็มา
วันหลังอยากให้มาช่วยจัดประกวดให้หมาบ้านบ้าง
ในรูป 2 ตัวแรก ไม่รู้ใช่ ฮอลลี่ และ ไหมฟ้า ใช่ไหม
โดย อาทร ยงรัตนกิจ - Tuesday, 5 July 2005, 02:56PM
  พี่วิเชียรครับ เจ้าขุนทองก็อยู่กับคุณมณเฑียรครับ คราวหน้าถ้าไปถึงก่อนผมก็บอกให้คุณมณเฑียรเอาออกมาถ่ายรูปได้เลยครับ

งานนี้เสียดายที่โฟกัสไม่ได้ลงสนามด้วย ไม่งั้นมีลุ้นแน่นอนครับ งานหน้าพี่ชนินทร์อย่าลืมเอาลงประกวดนะครับ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew