ไปเยือน ก.สาธารณสุขมาค่ะ
โดย sopida thanasountornkul - Sunday, 15 May 2005, 08:46PM

วันนี้มูมู่ได้ไปเยือนที่ ก.สาธารณสุขเป็นครั้งแรกมาแล้ว มีภาพมาให้ดู ได้พบกับพี่ขนุน กับ พี่ขันทอง มาดูภาพกันดีกว่าค่ะ
ตอบ: ไปเยือน ก.สาธารณสุขมาค่ะ
โดย sopida thanasountornkul - Sunday, 15 May 2005, 08:51PM

ภาพต่อเนื่องค่ะ
ตอบ: มูมู่ ไปเยือน ก.สาธารณสุขมาแล้วครับ
โดย sopida thanasountornkul - Sunday, 15 May 2005, 08:55PM

ภาพต่ออีกรูปค่ะ
ตอบ: มูมู่ ไปเยือน ก.สาธารณสุขมาแล้วครับ
โดย sopida thanasountornkul - Monday, 16 May 2005, 07:48PM

อีกภาพดีกว่าครับ
โดย รุ้งดาว กลิ่นจะโป๊ะ - Tuesday, 17 May 2005, 02:41PM

ไม่ได้พาแช้ปปี้ไปวิ่งที่กระทรวงฯนานแล้วเหมือนกันนะเนี่ย...

ช่วงนี้เกเรเอาแต่ใจตัวเองเหลือเกิน หอนจะออกไปเที่ยวนอกบ้านทุกวัน ติดสัดอยู่ด้วยแหละค่ะ ไปเจอตัวผู้ตัวอื่นจะแฮ่ๆใส่เอา

ช่วงนี้เลยงดออกงานซักพักนึงค่ะ

หายติดสัดแล้วจะพาไปออกสังคมใหม่นะคะ

โดย ประวิทย์ โกศลานันท์ - Monday, 16 May 2005, 12:06AM

มีรูปมาฝากเหมือนกัลล  ไม่คิดว่ามูมู่จะมาเร็วขนาดนี้

อ่ะ ดูรูป ขนุนกันก่อนดีกว่านะ

เสียดายไม่มีรูป ถุงทอง (ตอนฟัดขนุน) มาฝาก

รูปแรก เป็น รูปขนุนที่บ้าน  

โดย ประวิทย์ โกศลานันท์ - Monday, 16 May 2005, 12:08AM

ต่อมา เป็นขนุน ณ. ริมคลอง กระทรวง หลังจากไปเป็นครั้งที่ 2 เริ่มคุ้นเคย
โดย ประวิทย์ โกศลานันท์ - Monday, 16 May 2005, 12:25AM

คราวนี้มาดูเจ้าขนุนไปทักทาย สมาชิกน้อยๆ กัน

วันนี้มีเจ้าหมีกะเจ้าเสือ มาเที่ยวด้วย อายุน่าจะไม่เกิน 2 เดือน มากะเจ้าของ 2 หนุ่ม น่ารักมาก (ทั้งเจ้าหมีเจ้าเสือ และเจ้าของเลย)

เจ้าหมีและเจ้าเสือ เป็นตัวเมีย พี่น้องกัน

แม่เป็นบางแก้ว พ่อ เป็นโกลดเด้นท์ โตมาท่าทางจะน่ารัก

เจ้าหมีนิสัยเหมือนแม่ ส่วนเจ้าเสือนิสัยเหมือนพ่อ

2 หนุ่มน้อย อยากให้เจ้า 2 ตัวนี้ได้มีเพื่อนเลยพามาวิ่งเล่น แต่ก็ไม่กล้าปล่อย เพราะกลัวโดน ขาโจ๋ แง่ม เอา

ไม่เป็นไร ครั้งหน้าเจ้า 2 ตัวนี้คงได้วิ่งบ้าง

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew