+++++พาลูกสาวมาแนะนำตัวค่ะ+++++
โดย โบ boShi - Saturday, 12 March 2005, 11:09PM

นู๋ชื่อ ศรีทอง ค่ะ อายุ 2 เดือน13 วันค่ะ

งานอดิเรดก็... กัดๆ แทะๆค่ะ (แฮ่...หลักฐานคาปาก อิอิ)

ตอบ: +++++พาลูกสาวมาแนะนำตัวค่ะ+++++
โดย โบ boShi - Saturday, 12 March 2005, 11:16PM

วันนี้ป่าป๊าไปทำงาน นู๋คิดถึงมั่กๆเลย หม่าม๊าอยู่บ้าน แต่ไม่วิ่งเล่นกะนู๋ บอกว่าเหนื่อยง่ะ นู๋ละเซ็ง... - -' 
ตอบ: +++++พาลูกสาวมาแนะนำตัวค่ะ+++++
โดย โบ boShi - Saturday, 12 March 2005, 11:17PM

โอ๊ะ อะไรแว๊บๆ ว๊า....นึกว่าป่าป๊ากลับมาแล้ว เฮ้อ...
โดย โบ boShi - Saturday, 12 March 2005, 11:18PM

ง่ะ...หม่าม๊ษทำไน แต่เมื่อกี๊แล้ว อะ ถือไรหลี่ยมๆ จ้องนู๋อยู่นั่นน่ะ
โดย โบ boShi - Saturday, 12 March 2005, 11:19PM

จะเล่นกะนู๋เหรอ????
โดย โบ boShi - Saturday, 12 March 2005, 11:21PM

ง่ะ มะอาวอะ มะมัน ไม่หนุกๆ

(ดู๊...ดู มันเล่นตัวกะหม่ามามัน)

โดย โบ boShi - Saturday, 12 March 2005, 11:22PM

หม่าม๊า หมั่นไส้นัก เลยแกล้งจับนู๋ใส่ตะกร้า ซะงั้น

โดย โบ boShi - Saturday, 12 March 2005, 11:23PM

ยังไม่สาแก่ใจ ล้มตะกร้า ซะเลย สะจายโก๋ อิอิ

โดย โบ boShi - Saturday, 12 March 2005, 11:24PM

เฮ้อ...หม่าม๊า เล่นไรอะ เด็กๆ ชิวๆมั่กๆ

โดย โบ boShi - Saturday, 12 March 2005, 11:25PM

เฮ้อนอนดีก่า...ป่าป๊ากลับมาปลุกด้วยนะ

(อ้าวนอนซะงั้น - -')

โดย โหน่งกะอีโน่ puntprai - Saturday, 12 March 2005, 11:40PM

ดีจ้าน้องโบและน้องศรีทอง ตอนนี้เป็นยังไงกันบ้างหละ น้องศรีทองคงมีความสุขแล้วใช่มั๊ย ไม่มีคู่กัดแล้วหละสิ รายงานเหตุการณ์มาเรื่อย ๆ นะครับน้องโบ

ในรูปเห็นล่ามน้องศรีทองไว้ ไม่ทราบว่าล่ามไว้ตลอดเวลารึเปล่า ถ้าเป็นไปได้ให้หลีกเลี่ยงการล่ามการขังนะครับ พี่เคยล่ามเจ้าโน่แค่วันเดียวเพราะมีช่างมาซ่อมบ้าน ปรากฏว่าวันนั้นมันกลายเป็นหมาดุไปเลยหละ คงจะเครียด วันหลังเลยพาไปทำความรู้จักกับช่างทุกคน จากนั้นมันก็เล่นกับเค้าเลย ไม่จำเป็นอย่าล่ามเลยนะครับ

ว่าง ๆ ก็พาน้องศรีทองมาเจอกันที่กระทรวงสาธารณสุขได้นะคร้าบ พี่โน่จะรอเจอน้องศรีทองจ้า..........

โดย โบ boShi - Sunday, 13 March 2005, 11:28AM

ตอนนี้ศรีทองมีความสุขดีค่ะพี่โหน่ง คู่กัดเค้าก็ยังแอบแว๊บๆมากัดบ้างพอเป็นรสชาติ อิอิ

ปกตินู๋ไม่ได้ล่ามน้องศรีทองไว้หรอกค่ะ ปล่อยให้วิ่งเล่นในบ้านทั้งวันเลย

แต่พอดีวันที่ถ่ายภาพนี้ ศรีเงินแกมาเยี่ยม มาถึงก็เปิดศึกตามระเบียบ เลยจับล่ามไว้ข้างๆกันนี่เองค่ะ

อิอิ หวังว่านู๋จะพาศรีทองไปสวนได้ในเร็ววันค่ะ

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Sunday, 13 March 2005, 12:38AM

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะคุณโบกะน้องศรีทอง  แล้วตกลงน้องศรีเงินหายไปไหนแล้วคะ  ตามอ่านในห้องน้องหมา

ก็ไม่ทราบพลาดไปได้ไง  เลยไม่ทราบน้องศรีเงินไปไหนเห็นว่าจะให้ญาติเอาไปเลี้ยงใช่มั๊ยคะ

ถ้ามีโอกาสก็คงได้พบกันที่สาธารณะสุขนะ  แล้วทราบทางไปหรือยังคะ เห็นว่ารู้จักแต่เดอะมอลล์

เคยหลังไมล์ไปถามเบอร์ FAX เพื่อจะส่งแผนที่ให้แต่เห็นเงียบๆ ไปก็เลยคิดว่าคงรู้ทางแล้ว

แล้วเจอกันนะคะ

แม่โอ๊ต

โดย โบ boShi - Sunday, 13 March 2005, 11:39AM

ยินดีเช่นกันค่ะ แม่โอ๊ต ศรีเงินไปปอยู๋กับคุณป้าที่บ้านอยู่ถัดจากโบไปอีก 2 ป้านรถเมล์ค่ะ

ก็เลยแวะมาเยี่ยมโบ กับ ศรีทองได้บ่อยๆ (รายหลังนี่แวะมากัดกันพอเป็นพิธีมั้งคะอิอิ)

เวลามาคิดถึงโบน่าดู โดดใส่ เลียหน้าตาหัวเหอโบเปียกหมด โบก็คิดถึงมันมากๆ

ศรีเงินฉลาดเป็นกรด เวลามีหมาตัวอื่นเข้าบ้านจะไล่กวดเสมอเลย ไม่เหมือนศรีทอง

ส่วนศรีทองตอนนี้ก็สุขสบายดี ที่บ้านเห็นเหลือตัวเดียวกลัวเหงา เลยสปอยกันสุดฤทธิ

โบเองก็หวังว่าจะพาศรีทองไปรู้จักกับพี่ๆไวๆ โบเช็คหลังไมค์ และส่งเบอร์ fax ไปแล้วค่ะ

ไม่รู้แม่โอ๊ตได้รึยัง?? ตอนนี้กำลังพยายามหัดศรีเงินให้รู้จักชื่อตัวเองซะที

เรียกชื่อแกไม่เคยหัน ไม่เคยมาหา ไม่รู้จะทำงัยดี ได้แต่เรียกชื่อมันบ่อยๆ

สงสัยต้องฝึกกันยาว ขอบคุณแม่โอ๊ตมากค่ะ ไว้โอกาสหน้าคงได้เจอกันที่สวนนะคะ

เห็นว่าบ้านโน้นเอ็นดูกันมาก ต่อกรงให้ใหม่เอี่ยมเชียวค่ะ

โดย ประมุข แจ่มจันทึก - Sunday, 13 March 2005, 12:35PM
  น่า ร้ากกกก จางเลยคับ น้องศรีทองตัวผู้หรือตัวเมียคับ อายุเท่าไรแล้วคับ? ดูยังเด็กอยู่เลย
โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Thursday, 31 March 2005, 02:59PM

โอ้ หลุดสายตาไปได้อย่างไร นู๋โบของน้องศรีทอง โอ๊ะ ศรีทองของน้องนู๋โบ คุณพี่วงศ์มาทักทายจ้า ไม่ได้คุยกันเลยนะช่วงนี้ ศรีทองสบายดีบ่ หน้าหว๊านหวาน อ่อ...พี่กิ๊กชมด้วยหล่ะว่าศรีทองน่ารักมั่กๆ บอกว่าหน้าตาเหมือนน้องหมาบิ๊กน้อยของข้าเจ้า แต่หน้าหวานก่า ก้อเปนสาวเปนนางนี่โน๊ะ ของข้าเจ้าเปนบุรุษเพศ ยังไงสงสัยต้องขอจองคิวน้องศรีทองให้พี่บิ๊กน้อยไว้แต่เนิ่นๆ ท่าทางจะเนื้อหอม

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew