ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ***ตูบน้อย อายุ 4เดือนครึ่งค่ะ***
โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Friday, 4 March 2005, 12:30PM

ตูบน้อย ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะคะ

รูปนี้ตอนอายุ 2 เดือนค่ะ

ตอบ: ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ***ตูบน้อย อายุ 4เดือนครึ่งค่ะ***
โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Friday, 4 March 2005, 12:32PM

อายุ 3 เดือนค่ะ

ตอบ: ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ***ตูบน้อย อายุ 4เดือนครึ่งค่ะ***
โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Friday, 4 March 2005, 12:33PM

ตอนนี้ 4 เดือนแล้วค่ะ
โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Friday, 4 March 2005, 12:35PM

แอบเข้ามาอ่านทุกวัน เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกค่ะ วันหลังขอไปที่กระทรวงสาธารณสุขด้วยคนนะคะ
โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Friday, 4 March 2005, 02:30PM

อยากพาเค้าไปพบเพื่อนๆ บ้าง ไม่อยากให้เค้าดุ เพราะเค้าอยู่ที่บ้านคนเดียว ตอนเย็นจะพาเค้าไปเดินเล่นในหมู่บ้านทุกวัน เค้าจะชอบมากขากลับจะวิ่งตลอดเวลา และกลับมาวิ่งในสนามที่บ้านต่ออีก ชอบเล่นซ่อนหากับพ่อเค้ามาก  ขี้อ้อนสุดๆ

เวลาว่างกลางวันนอนหลับ  ชอบกัดแทะทุกอย่างที่ขวางหน้า สายยางรดน้ำต้นไม้, รองเท้า, ขุดดินหาสมบัติ, กระถางต้นไม้ และแอบดึงต้นไม้ออกจากกระถางมาเล่น

วันอาทิตย์ที่ผ่านมาก็อยากพาเค้าที่กระทรวงฯ (ตูบน้อยอยู่นนทบุรีค่ะ) แต่พ่อเค้าไม่ว่าง ไปกันสองคนก็ไม่ได้ เพราะถ้าเค้านั่งรถไปด้วยกันสองคนกับแม่ เค้าจะมานั่งตักตลอดเวลา ถ้าอาทิตย์นี้พ่อเค้าว่างจะพาตูบน้อยไปเที่ยวด้วยคนค่ะ

โดย นิวัต เจริญชล - Friday, 4 March 2005, 06:31PM
  คุณจรรยาครับ พามาเลยครับรับรองถ้าจะออกลายดุๆเนี่ย หายดุแน่นอน เมื่อเจอกับแก๊ง 4 เดือน ทั้งนีโน่ หนูจ๋า ถุงทอง เบริน (อาทิตย์นี้ ฮานามิคงมาไม่ได้) แต่จะได้ความซนกลับไปมากขึ้นแทน
โดย โหน่งกะอีโน่ puntprai - Saturday, 5 March 2005, 10:19PM

เจอเด็กเมืองนนท์อายุ 4 เดือนโดยมิได้นัดหมายอีกแว้วอร่อย

เดี๋ยวเจอแก๊ง 4 เดือนหน่อยนะครับ แต่อาทิตย์นี้อาจจะไปช้าหน่อยหรืออาจจะไม่ได้ไปครับ เนื่องจากขาดพาหนะ

ตอบ: ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ***ตูบน้อย อายุ 4 เดือนครึ่งค่ะ***
โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Sunday, 6 March 2005, 03:39PM

สวัสดีค่ะ คุณนิวัติ และคุณโหน่ง

วันนี้ถ้าไม่ติดธุระจะพาตูบน้อย ไปที่กระทรวงฯ ค่ะ จะได้เจอเพื่อนๆ แก๊ง 4 เดือน

หนูจ๋า กับนีโน่ น่ารักมาก  ชอบเปิดเข้าไปดูรูปบ่อยๆ ค่ะ ส่วนตูบน้อย ตอนนี้ยังหลับอยู่เลย กลางวันจะหลับเยอะมากค่ะ หลับอิ่มพอตอนเย็นจะร่าเริงสุดๆ

ตอบ: ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ***ตูบน้อย อายุ 4 เดือนครึ่งค่ะ***
โดย Pingpong \(-_-)/ - Sunday, 6 March 2005, 03:50PM

เมื่อสักครู่นี้ คุณชนินทร์โทรมาถามทางไปกระทรวงสาธารณะสุข บอกว่าจะพาลูกๆไปเล่น แม่โอ๊ตก็ว่าจะไปเหมื อนกัน เลยคิดว่าเดี๋ยวจะพาปิงปองไปอีกรอบ แต่คราวนี้ คงปล่อยให้มันวิ่งเล่นโดยอิสระดู โดยมีตะกร้อครอบปาก
แล้วเจอกันครับ

โดย โหน่งกะอีโน่ puntprai - Monday, 7 March 2005, 10:38AM

ได้เจอกันแล้วนะครับ เจ้าตูบน้อย คงจะยังไม่คุ้นสถานที่ก็เลยผวาเล็กน้อย ต้องไปบ่อย ๆ ครับ เห็นช่วงท้าย ๆ เหมือนเจ้าตูบรู้สึกอยากจะเล่นแล้วหละ แต่มืดซะก่อน อาทิตย์หน้าเจอกันใหม่ครับ

โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Monday, 7 March 2005, 12:11PM

อาทิตย์นี้ไปถึงเย็นไปหน่อย ไว้คราวหน้าจะไปให้ถึงไวกว่านี้ค่ะ

เจ้าตูบน้อย ยังไม่คุ้นก็ยังไม่ยอมเล่นกับเพื่อนๆ ใครเข้าใกล้ก็ฮึ่มๆ เค้าอีก (ในใจคงคิดว่าแม่พาผมมาที่ไหนเหรอครับ มีคนเยอะจังเลย ตูบไม่คุ้นเลย อยากกลับบ้านแล้ว) แต่พอถึงบ้านรีบกระโดดลงรถชวนเล่นเลยค่ะ

ตอนนี้กำลังชอบเล่นลูกฟุตบอลมะพร้าวมาก เจอหน้ากันก็จะคาบลูกมะพร้าวมาชวนเล่นตลอดค่ะ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew