สวัสดีจ้าปีใหม่ Richly มาแนะนำตัวจ้า
โดย Wisoot Chiangprathum - Friday, 7 January 2005, 11:51AM

Richly มาแนะนำตัวจ้า น่ารักมะ ตอนนี้อายุ 40 วันจ้า

ตอบ: สวัสดีจ้าปีใหม่ Richly มาแนะนำตัวจ้า
โดย เพื่อน . - Saturday, 8 January 2005, 10:11PM

สวัสดีครับ น่ารักมากเลยครับ

ตอบ: สวัสดีจ้าปีใหม่ Richly มาแนะนำตัวจ้า
โดย ปีใหม่ มดแดง - Sunday, 9 January 2005, 12:05AM
  ทำไมถึงน่ารัก น่าฟัด ดีจังเลยครับ
โดย jitti r - Sunday, 9 January 2005, 07:07AM

น่ารักดี ขอโพสท์ด้วย ผมชื่อ โทรฟี่ครับ เดี๋ยวจะส่งลูกๆตามมา

โดย jitti r - Sunday, 9 January 2005, 07:10AM

นี่คือลูกชาย ชื่อ  เจ้าลม.
โดย jitti r - Sunday, 9 January 2005, 07:11AM

อีกด้าน
โดย jitti r - Sunday, 9 January 2005, 07:12AM

ลูกชายอีกตัวชื่อ ดิน.
โดย jitti r - Sunday, 9 January 2005, 07:13AM

อีกภาพ.
โดย jitti r - Sunday, 9 January 2005, 07:21AM

แล้วนี่เป็นลูกสาวชื่อ ไฟ.
โดย jitti r - Sunday, 9 January 2005, 07:24AM

อีกภาพ ลูกสาวชื่อ น้ำ.
โดย Wisoot Chiangprathum - Sunday, 9 January 2005, 05:42PM

ขอบคุณจ้าขอหอมหน่อย สำหรับคำชม Richly รอดูรูป ปีใหม่เต็มๆตัวอยู่นะ

ขอบคุณล่วงหน้าจ้าชอบ

โดย ปีใหม่ มดแดง - Tuesday, 11 January 2005, 09:08PM

ต้องขอโทษคุณ Wisoot ด้วยครับที่ล่าช้า เพราะปีใหม่เป็นสุนัขที่ร่าเริง ปราดเปรียว ไม่ค่อยจะอยู่นิ่งเท่าไร รูปนี้ถือโอกาสตอนที่มีแมวเดินอยู่บนรั้ว และปีใหม่วิ่งไปไล่เห่า จึงได้ภาพเต็มตัวส่งมาให้ครับ

โดย ปีใหม่ มดแดง - Tuesday, 11 January 2005, 09:16PM

อีกรูป แอบถ่ายตอนที่ปีใหม่กำลังหลับ

โดย Wisoot Chiangprathum - Wednesday, 12 January 2005, 07:44AM

ขอบคุณพี่คมกฤตและเจ้าปีใหม่มากๆครับ ที่กรุณาส่งรูป ปีใหม่ มาให้ดู ปีใหม่สวยมากๆเลยครับ อยากได้มาเป็นแฟน Richly จังแต่คงต้องให้ Richly โตก่อน

ขอบคุณอีกครั้งครับ

โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Friday, 14 January 2005, 04:16PM

เอารูปลูกสาวมาโชว์ค่ะตัวนี้เป็นหลานของขุนศึกของคุณกมลที่พิษณุโลกค่ะเป็นลูกของจัมโบ้ พ่อพันธุ์ที่คอก ไม่อยู่เฉยให้ถ่ายรูปเลยต้องล็อกกันขนาดนี้ ซนมากค่ะ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew