มาแว้วครับ หลานอะราชิ - หลายไซโจ - หลานวันใหม่ จากคอกโชกุน
โดย wanchai lumpu - Saturday, 24 February 2007, 09:48PM

ผ่านการคัดเลือกจากลุงเพื่อนแต่เป็นกรรมสิทธิ์ของเฮียพงษ์รักจากบางแก้วอินเตอร์ครับแต่ตอนนี้เป็นกรรมสิทธิ์ของผมแล้วครับ....อิอิ  ตอนนี้อยู่ในความดูแลของลุงเพื่อนแห่งคอกโชกุน เลยตั้งชื่อ เจ้าโชกุนจูเนียร์ เสียเลยนะเฮียไม่ว่ากันนะครับ

วันนี้แอบไปถ่ายรูปมา ลุงเพื่อน ไม่อยู่บ้านเลยได้โอกาสครับ..อิอิ จะขโมยกลับบ้านเสียแล้วถ้าลุงเพื่อนไม่ห้ามเสียก่อน อีก20วันนะลุงเพื่อน แฟนเห็นแล้วจะเอากลับให้ได้เลยไม่ให้ลงรถเลยครับ  ดูกันเต็มๆเลยครับ เจ้าโชกุนจูเนียร์

ตอบ: มาแว้วครับ หลานอะราชิ - หลายไซโจ - หลานวันใหม่ จากคอกโชกุน
โดย wanchai lumpu - Saturday, 24 February 2007, 09:28PM

รูปที่2 ตอนนี้คิดถึงมากๆ
ตอบ: มาแว้วครับ หลานอะราชิ - หลายไซโจ - หลานวันใหม่ จากคอกโชกุน
โดย wanchai lumpu - Saturday, 24 February 2007, 09:29PM

ติชมกันได้นะครับ
โดย wanchai lumpu - Saturday, 24 February 2007, 09:30PM

นับถอยหลังวันไปรับมาอยู่บ้านใหม่ครับ
โดย wanchai lumpu - Saturday, 24 February 2007, 09:31PM

คิดถึงทุกลมหายใจ
โดย wanchai lumpu - Saturday, 24 February 2007, 09:33PM

เป็นส่วนหนึ่งของครอบครัวไปแล้วครับ
โดย wanchai lumpu - Saturday, 24 February 2007, 09:34PM

เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม

โดย wanchai lumpu - Saturday, 24 February 2007, 09:35PM

อยากไปหาทุกวันเลย
โดย Dotcom \M/ - Saturday, 24 February 2007, 09:51PM

หางแบบนี้ ถูกสเป็ค(ส่วนตัว)จังเลย

ชอบ ๆ  หางขาว  ชี้เด่  จูบ

ยินดีด้วยคับ

โดย wanchai lumpu - Saturday, 24 February 2007, 09:55PM

ขอบคุณมากครับพี่ Dotcomใจตรงกันเลยชอบหางเหมื่อนกันครับ แต่ก็ชอบทั้งหมดเลยครับหลายใจครับ...อิอิ

โดย oak _bangkaew - Saturday, 24 February 2007, 09:59PM

ยินดีกับคุณวันชัยด้วยนะครับที่ได้ลูกชายหล่อๆไป  แต่อย่ายั่วกันมากนะครับเดี๋ยวมันจะหายตัวได้นะครับ อิอิ
โดย wanchai lumpu - Saturday, 24 February 2007, 11:13PM
  อย่านะครับคุณ oak ผมโกรธคุณไปทั้งชาตินี้เลยนะ  แต่ต้องขอบคุณoakอย่างมากที่มีส่วนทำให้ผมได้เจ้าโชกุนจูเนียร์  ถ้าคุณoakไม่โพสแนะนำมาผมก็คงไม่รู้จักคอกโชกุนกับบางแก้วอินเตอร์ ต้องขอบคุณจริงๆครับ
โดย k. niyomluck - Tuesday, 27 February 2007, 12:47PM
  ขอเจ้าโชกุนน้อยมาอยู่นครสวรรค์ได้มะพี่เพื่อน แล้วบอกพี่วันชัยว่าหายไปแล้ว อิ งิ...ชอบตัวเนี้ยอยากได้ อยากได้...มารร้าย 
โดย wanchai lumpu - Tuesday, 27 February 2007, 01:56PM
  ฆ่ากันให้ตายดีกว่าครับ  พี่ K. niyomluck  ลุงเพื่อนคงไม่ใจร้ายขนาดนั้นเนอะ......อิอิ
โดย wanchai lumpu - Tuesday, 27 February 2007, 04:13PM

ตอนนี้ลุงเพื่อนดามหูให้ครับ หูจะได้สวยๆ ครับ ลุงเพื่อนแก่ละเอียดทุกขั้นตอนจริงๆ คอกโชกุนเขามืออาชีพจริงครับ ไม่เสียแรงที่ตามหาคอกจนเจอ

หน้าผมหล่อเปล่าครับ

โดย เพื่อน . - Tuesday, 27 February 2007, 08:33PM

ขอบคุณ พี่วันชัย ที่ชมครับ ผมยังไม่เก่งมากมายขนาดที่พี่ว่ามาหรอกครับ มีอีกหลายท่านที่อยู่ในเวปเรา มีฝีมือมากกว่าผมมากมายนัก เพียงแต่เขาไม่ยอมมาแสดงตัวครับ

หุหุ น้องโน๊ต เรื่องนี้ต้องคุยกับคุณ วันชัย กันเองแล้วครับ ผมรับตังค์ มาจ่ายเป็นค่าอาหารสำหรับสุนัขเรียบร้อยแล้วครับ

โดย k. niyomluck - Wednesday, 28 February 2007, 01:31PM

งั้นคุณวันชัย แบ่งขายผมซัก 2 ขีดได้มะ หุ หุ ไม่ได้เลี้ยงก้อจับกินมานซะเยย ><*

ทำไมต้องดามหูด้วยครับ
โดย chamrus tubburi - Thursday, 1 March 2007, 12:02AM
  ขอความรู้หน่อยครับว่าบางแก้วแท้ๆๆๆๆๆๆๆเขาทำไมต้องดามหูด้วยไม่กลัวหูเบี้ยวหรือครับเพราะที่ทราบมาถ้าเป็นบางแก้วแท้ อายุ1-2เดือนก็หูตั้งแล้วไม่ใช่หรือครับเพราะผมไปมาก็หลายฟาร์มยังไม่เคยเจอฟาร์มไหนเขาดามหูเลยครับขอเหตุผลกับผมที่ไม่รู้จริงๆด้วยครับว่าทำไมต้องดามหูครับหรือกลัวหูไม่ตั้งครับ รบกวนผู้รู้ตอบด่วนครับอยากทราบเหตุผลจริงๆครับ
ตอบ: ทำไมต้องดามหูด้วยครับ
โดย oak _bangkaew - Thursday, 1 March 2007, 12:13AM

ตอบเลยครับไม่มีอะไรต้องปิด  เหตุผลที่ดามหู นั้น  ไม่ใช่ว่าหูมันไม่ตั้งนะครับ แต่ที่ต้องดาม เพราะต้องการให้หูเขาตั้งในลักษณะที่ถูกต้องที่สุดครับ  อันนี้เป็นความต้องการส่วนตัวครับ  เพราะปกติแล้วบางแก้วแท้หูจะตั้งเองอยู่แล้วครับ
โดย wanchai lumpu - Thursday, 1 March 2007, 12:22AM

ถูกกกกกกกกกกกต้องงงงงงงงงคร้บบบบบบบบบ

เป็นความต้องการส่วนตัวครับ ปกติมันก็ตั้งอยู่แล้วครับตอนที่เห็นครั้งแรกครับ

โดย k. niyomluck - Thursday, 1 March 2007, 11:16AM

เป็นเทรนใหม่แฟชั่นใหม่ด้วย น่ารักไหม แต่ไม่แบ่งขายเป็นขีดนะงับ

โดย เพื่อน . - Thursday, 1 March 2007, 04:32PM

สุนัขบางแก้วหูแท้ อย่ากังวลเรื่อง หูไม่ตั้ง ถ้าแท้หูก็ต้องตั้งแน่นอน

หุหุ บางแก้วดามหูทำไม? บางแก้วที่ผมต้องดามหูก็เพราะว่า ผมต้องการที่จะดึงตำแหน่งของหู ให้ตำแหน่งที่สวยกว่าปรกติ เป็นการเสริมสวยแหละครับ

ผมเตรียมสุนัข เพื่อประกวดครับ เราต้องมีการเตรียมตัวสุนัข อะไรที่เราช่วยเขาได้ เพื่อให้เขาสวยหมาตัวอื่นๆ เราก็ต้องทำครับ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew