ตอบ: หายซ่า
โดย yod sun junior - Tuesday, 29 August 2006, 07:12AM
  น้องยอด ซัน จูเนียร์ ก็เหมือนกัน ไม่สู้คน ไม่สู้หมาตัวอื่น แต่ชอบคนพูดจาไพเราะ และแต่งตัวดี แต่เสียวกัดตอนโต ตอนนี้แค่ 10 เดือน น้องมอมอายุเท่าไร ทำไมหูไม่ตั้งเลย ขี้เกียจ?
โดย อนุวัฒน์ หาญสวัสดิ์ - Tuesday, 29 August 2006, 08:17AM
  สวัสดีครับคุณหนึ่ง และคุณวันทนีย์ ถ้าคุณหนึ่งจัดวิ่งเปลี่ยวแล้วเอามอมลงแข่งด้วย มอมจะไม่วิ่ง แต่จะใช้วิธีกลิ้งแทน ส่วนคุณวันทนีย์ น้องยอดคงไม่กัดใครแล้วมังครับนอกจากใครจะไปทำไม่ดีกับเขา ส่วนมอมแมมตอนนี้อายุ 4 เดือนกับ 19 วันครับ ที่หูไม่ตั้งคงจะขี้เกียจอย่างที่ว่าแหละครับ
โดย อนุวัฒน์ หาญสวัสดิ์ - Tuesday, 29 August 2006, 09:02AM

มอมแมมกับสายจูง 10 เมตร ที่พี่เพื่อนฯ กรุณาทำให้ครับ
โดย อนุวัฒน์ หาญสวัสดิ์ - Tuesday, 29 August 2006, 09:03AM

ความยาวของสายจูงครับ
โดย ดาริณี ยินดีภพ - Tuesday, 29 August 2006, 08:27PM

เมฆชอบสายจูงแบบนี้จังเลย วิ่งได้ไกลดี แม่ไม่ต้องเหนื่อยวิ่งตามเมฆแน่นอน แล้วเมฆจะลองอ้อนแม่ให้ทำให้บ้าง
โดย อนุวัฒน์ หาญสวัสดิ์ - Wednesday, 30 August 2006, 07:48PM

เชือกแบบนี้หาซื้อได้ที่ โลตัส แผนกเครื่องมือช่างครับ ความยาว 10 เมตร เส้นละ 99 บาทครับ

โดย น้ำอบ ^o^ - Friday, 1 September 2006, 07:39PM

เห็นแล้วคิดถึงเจ้าน้ำอบ ใช้เชือกยาวๆ เหมียนนนกัลลล

น้ำอบตอนอายุ 6 เดือน กำลังเตรียมออกไปวิ่งค่า

โดย SANMAI NG - Monday, 11 September 2006, 12:34AM

เจ้านายครับพาผมวิ่งบ้างครับ ผมเริ่มจะอ้วนแล้วครับ
โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Wednesday, 30 August 2006, 07:09PM
  555  ตอนนีโมเด็ก  เวลาพาไปวิ่งเล่นชายทะเล  ก็อาศัยวิธีนี้แหละค่ะ  สายจูงยาว ๆ แต่ก้าใช้เชือกฟางมาถักเป็นเปียต่อจากสายจูงปกติแทน ต่อให้คึกแค่ไหนก็ไปไหนไม่ได้ไกล
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Wednesday, 30 August 2006, 08:57AM
  กร๊ากกกกกก ปี่มอมแมมไมลิ้นยาวซะขนาดนั้นล่ะ แย้วววววววมานั่งพุงยื่นอีก อิอิ มาิว่งเปรี้ยวแข่งกานนนนนนนนนนนนนนน
โดย พรฤดี ลักษณะโพธิ - Sunday, 17 September 2006, 02:32PM
  ถ้าน้องมอมโตอีกหน่อยแล้วหูยังไม่ตั้งจะทำไงดีครับ  จะเสียบุคลิคบางแก้วมั้ย หรือจะใช้วิธีดามหูช่วย เค้าบอกกันว่าบางแก้วที่หูตั้งช้าโตขึ้นจะมีโครงสร้างที่ใหญ่มากจริงใหมครับ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew