สวัสดีปีใหม่ชุมชนชาวเวปทุกท่าน
โดย jitti r - Tuesday, 10 January 2006, 07:23PM

ปีใหม่2549 ขอให้ทุกท่านชาวเวปมีความสุขความเจริญโดยถ้วนหน้า และพิเศษสุดสำหรับคนผมหงอกที่อยุธยา 555555555555
ตอบ: สวัสดีปีใหม่ชุมชนชาวเวปทุกท่าน
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Tuesday, 10 January 2006, 08:24PM

เอ้าใครนะที่ชอบสาวสวยอายุมาก เป็นถึง Miss Phuket นะยังงี้ต้อง ไม่ลองไม่รู้ แต่ผมขอบาย ไซโยนารา

สังเกตให้ดี หลวงพี่ยังเหลียวมาแล ท่านคงปลงในสังขารนะ  แล้วคนผมหงอกอยุธยายังไม่ปลงรึ ? Miss Phuket always on duty on Monday till Friday at C...K... Kennel , Pranakorn Sri Ayudhya sure .  l

ตอบ: สวัสดีปีใหม่ชุมชนชาวเวปทุกท่าน
โดย ไตรสิทธิ์ . - Tuesday, 10 January 2006, 09:39PM

รูปนี้เฉียบขาดครับ   ไม่รู้ถ่ายที่ไหน  นานหรือยัง
ขอเอาไปเผื่อแผ่รอยยิ้มให้เพื่อนชาวพันทิปหน่อย
โดย เพื่อน . - Tuesday, 10 January 2006, 10:25PM

หุหุ ใครเอารูปแฟนผมมาลงให้เพื่อนๆชาวเวปดู หว่า! น่ารักที่สุด เยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โดย จรัญ กาลตนากูล - Wednesday, 11 January 2006, 09:03AM

อิจฉาคุณเพื่อนจัง มีแฟนเป็นถึงนางงาม สวยจนหลวงพี่ต้องเหลียวหลัง เห็นภาพนี้แล้วคิดถึงป้า....จังเลย

โดย พายุ วงศ์วายุ - Wednesday, 11 January 2006, 09:08AM
  หวังว่าคุณจรัญคงไม่ได้คิดไปถึง "โกวป้า" ของพายุนะครับ
โดย จรัญ กาลตนากูล - Wednesday, 11 January 2006, 09:26AM

คิดถึงคุณป้าทุกท่านแหละครับ อยากให้ได้มงกุฏกะเขามั่ง อิจฉาพี่เพื่อน ได้ถ้วยแย้ว ยังแอบเอามงกุฏไปครองอีก ม่ายแบ่งกันมั่ง

โดย เพื่อน . - Wednesday, 11 January 2006, 11:00AM

มงกุฏ นะผมอยากได้ แต่คนใส่มงกุฏนะ ผมยกให้เพื่อนๆลเลยครับ ถือว่าเป็นของขวัญปีใหม่ให้เพื่อนๆ เอามาจับฉลากกันเลย

โดย จรัญ กาลตนากูล - Wednesday, 11 January 2006, 11:10AM
  โถ พี่เพื่อน อุตส่าห์ ทนุถนอมมาตั้งนานนับปี อยู่ๆก็จะมาจับสลากซะแบบนี้ น่าสงสารสาวน้อย แล้วใครจะรับผิดชอบ คงไม่พ้นคุณนิวัต พ่อพระช่วยรับเลี้ยงเธอหน่อย
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Wednesday, 11 January 2006, 12:42PM
  กัดฟัน เข้ามาขำพ่อพระอ่ะ
โดย SAKARIN SAP-UDOM - Wednesday, 11 January 2006, 12:49PM

ผมเพิ่งรู้นะว่าพี่เพื่อนบางแก้วเค้านิยมชอบของเก่าด้วย ดูแลให้ดีๆนะพี่ รุ่นนี้คงหายากมากอยู่นา แต่ผมสละสิทธิไม่ขอจับสลากหรอกนะ แบบนี้อย่าว่าแต่คนเลย บางแก้วที่ว่าดุๆเนี้ยถ้าเจอกับเธอคนนี้ สงสัยมันวิ่งไม่คิดชีวิตแน่ ยิ่งถ้าไปเดินแถวบ้านนิรมลด้วยสงสัยที่นั่นคงเป็นบ้านร้างแหงๆ โอ๊ยคิดแล้วหยดหยอง บรื๊อๆๆๆ

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Wednesday, 11 January 2006, 04:15PM

พี่เพื่อนบางแก้ว   ผมก็ขอสละสิทธิ์บ้านก็เล็กไม่เหมาะสมกับศักดิ์ศรี

Miss Phuket รุ่นกล้วยไม้ นี่นะ 

เชิญคุณเพื่อนเก็บไว้ในคอกโชกุนเถอะ เดี๋ยวนี้คนรวยเค้านิยมเก็บของเก่านะท่าน ตาถึงจริงๆ

โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Wednesday, 11 January 2006, 07:53PM

เข้ามาขำค่ะ 5 55...ทำไมเพื่อน ๆ ชาวเว็ปสละสิทธิ์กันเป็นแถวเลยล่ะคะ  ยังไม่ได้ขึ้นทะเบียนเป็นโบราณวัตถุสักหน่อย 

...แล้วถ้าเป็นคนนี้จะสนใจกันขึ้นมาบ้างไม๊คะ...นี่เลย

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew