จะแก้ไขอย่างไรดีครับ
โดย ches makul - Friday, 10 September 2004, 07:49PM

บางแก้วตัวเมียที่บ้าน ชอบหาเรื่องกัดหมาตัวผู้ในบ้านตัวเอง หมานอกบ้านไม่กัด และเวลาฉี่ยกขาแบบตัวผู้จะแก้ไขยังไงได้ครับ และถ้าจะนำไปผสมพันธุ์จะดีไหมครับ จะต้องแก้ไขอย่างไรบ้างช่วยแนะนำหน่อยครับ
ตอบ: จะแก้ไขอย่างไรดีครับ
โดย ches makul - Friday, 10 September 2004, 07:45PM

อีกรูบ
โดย ches makul - Friday, 10 September 2004, 07:46PM

ตอนนี้กำลังหาเรื่องจะกัดตัวผู้ในบ้าน
โดย ches makul - Friday, 10 September 2004, 07:54PM

ตรงนี้นำรูปให้ดู จะนำไปผสมพันธุ์จะต้องแก้ไขอย่างไรบ้าง
โดย ches makul - Friday, 10 September 2004, 07:55PM

อีกรูป
โดย ches makul - Friday, 10 September 2004, 07:56PM

อีกรูป
โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 10 September 2004, 11:47PM

ปิงปองติดสัดเมื่อเดือนก่อน  กลางคืนหอนซะโหยหวน   อยากหาคู่  เลยพามันไปเล่นกับหมาหนุ่มนักเลงกลางซอยทั้งหลาย    ได้ความรู้ใหม่ว่า  บางแก้วนี่มันช่างเลือกแฟนเหมือนกันนะ   ตัวไหนที่มันไม่ถูกโฉลกด้วย   มันก็ขู่จะกัดเอา     ตัวไหนที่มันเกิดปิ้ง   ก็จะกระรี่กระร่าเข้าไปออเซาะฉอเลาะ  หลอกล่อ   ทำตาหวาน   ชวนเล่นด้วย   ถ้าหมาหนุ่มมัวแต่ชักช้า   ยืดยาด  ไม่ทันใจ   ปิงปองก็จะจัดการขึ้นขี่ซะเองเลย   ไม่รู้หมาตัวเมียพันธุ์อื่นเป็นแบบนี้หรือเปล่า   ฟังจากป้าทีว่าเจ้กำไรแกก็เป็น   ถ้าเฮียนำโชคทำไม่ถูกใจ   คงเป็นความใจกล้าของหมาบางแก้วอย่างหนึ่ง

เรื่องฉี่นั้น   ปิงปองเป็นกุลสตรีเต็มร้อย   นั่งยองๆฉี่ในพื้นหญ้าประจำ  แต่ช่วงนี่  หญ้าเปียกเพราะฝนตก   เลยขึ้นมาฉี่ที่ลานจอดรถแทน   สงสัยกลัวหญ้าแทงก้น

คุณ ches ลองหาพื้นแห้งๆเรียบๆให้ลูกสาวฉี่ดู   บางทีมันอาจวางใจมากขึ้นว่า  ไม่มีตัวอะไรอยู่ข้างล่าง  จะได้ไม่ยกก้นสูง

แต่ท่าทางมันทะมัดทะแมงเหมือนตัวผู้เลยนะ    ลองสังเกตุดูว่า  มันเป็นทอมหรือเปล่า หัวเราะ

วันก่อน อ่านข่าวพบว่า ช้างที่เขาใหญ่ มีตัวหนึ่งเป็นเกย์  ชอบเล่นพิเรนทร์กับตัวผู้ด้วยกัน แปลกใจ

เจ้าโบก็ชอบขี่ปิงปองตอนปิงปองติดสัด  ทั้งที่เป็นตัวเมียด้วยกัน  แต่ก็เห็นคุณประพันธ์ที่สุราษฏร์  เคยเอารูปมาให้ดู   ก็คงเป็นธรรมดาของสิ่งเร้าตามธรรมชาติ ช่างคิด

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew