"บางแก้ว ฮาเล็ม" เปิดรับผสมบางแก้ว ชั่วคราว และค้างคืน
โดย คน รักบางแก้ว - Tuesday, 6 September 2005, 11:23PM

"บ้านโกชุน" เปิดแนวทางการผสมบางแก้วรุ่นใหม่ มีแบบทั้งชั่วคราวและค้างคืน

1. ชั่วคราว 500 บาท

2. ค้างคืน 1500 บาท

มีแม่พันธ์ เนื้อนมไข่ คอยบริอย่างดี.....

มีห้องแอร์ และห้องพัดลมคอยบริการบางแก้วของทุกท่านตลอด 24 ชม.

สนใจติดต่อได้ที่ 0-16667151 (คุณเพื่อนบางแก้ว)

ตอบ: "บางแก้ว ฮาเล็ม" เปิดรับผสมบางแก้ว ชั่วคราว และค้างคืน
โดย เพื่อน . - Wednesday, 7 September 2005, 09:06AM

คุณ บางแก้วปากดี นี่แซวผมอยู่เรื่อย ผมพูดเล่นครับ แหมเล่นเอามาลงอย่างนี้หมดกัน เดี๋ยวพอดีโดนตำรวจจับ ข้อหาขายบริการทางเพศให้สุนัขบางแก้ว หุหุ

ตอบ: "บางแก้ว ฮาเล็ม" เปิดรับผสมบางแก้ว ชั่วคราว และค้างคืน
โดย Pingpong \(-_-)/ - Wednesday, 7 September 2005, 09:22AM

น่าสนใจครับ   เผื่อจะช่วยทำให้ลูกๆหมาบางแก้วของเพื่อนๆที่กำลังกลัดมันตอนนี้มีอาการเข้าสู่สภาวะปกติเร็วขึ้น   ไม่ไปส่งเสียงร้องโหยหวนให้รำคาญชาวบ้าน

เคยได้ยินว่า มีการทำหมันหมาไม่ให้ติดลูก   แต่ก็ยังมีกลิ่นที่ชักชวนหมาตัวผู้ได้

ขอทราบข้อดี ข้อเสียด้วยครับ   อันนี้เราพูดกันในเชิงวิชาการ   คงไม่โดนตำรวจจับ กัดฟัน

โดย เพื่อน . - Wednesday, 7 September 2005, 09:41AM
  มันเป็นเรื่องโจ๊ก ที่คุยกันเล่นๆครับ เพราะเห็นมีเพื่อนๆมีปัญหาเรื่องต้องการให้ตัวผู้ผสม ผมก็เลยบอกเขาว่า เราหาตัวเมียที่ทำหมันแบบพิเศษ ที่ยังสามารถเป็นฮีท และผสมได้ มาเปิดฮาเรม ให้เพื่อนๆ นำสุนัขตัวผู้มาผสมดีกว่า ส่วนเรื่องต่อเติมเสริมแต่งเป็นเรื่องแซวกันเฮอาครับ
โดย เพื่อน . - Wednesday, 7 September 2005, 10:33AM

สุนัขเพศเมียที่บ้านผม มีอยู่ 2 ตัวครับ ที่ทำหมันโดยตัดมดลูกทิ้ง แต่คงเหลือปีกมดลูกไว้ข้างหนึ่ง ซึ่งจะสามารถเป็นฮีทได้ตามปรกติ ผสมได้แต่ไม่มีลูก ซึ่งผมใช้เป็น นางงามเมือง ของผมอยู่ สุนัขตัวผู้ตัวไหนที่กลัดมัน และอายุถึงแล้ว แต่ไม่ได้ใช้เป็นพ่อพันธุ์ สำหรับปีนั้นๆ ก็จะให้คลายเคลียดกับ สุนัขเพศเมีย สองตัวนี้ครับ

สำหรับข้อดีก็คือคลายเคลียดให้กับสุนัขเพศผู้ครับ

ข้อเสียก็คือสุนัขเพศเมียตัวนั้น มีโอกาศที่จะเกิดอักเสบภายในได้ เพราะมีรอยเย็บต่อตรงช่วงที่ตัดมดลูกไปครับ แต่ของผมก็ไม่มีการอักเสบนะครับ หลังจากผสมผมก็จะเฝ้าระวัง ให้กินยาฆ่าเชื่อ และยาแก้อักเสบครับ

อย่าเอาเป็นสาระเลยครับ กระทู้นี้เป็นเรื่องสนุกๆเล่าสู่กันฟังครับ

โดย จรัญ กาลตนากูล - Wednesday, 7 September 2005, 10:45AM

ผมละกลัวชาวบ้านเขาจะด่า ทุกท่านก็อย่าไปจริงจังเลยครับ มันก็เป็นความคิดที่ดีนะ แต่บางคนอาจไม่ยอมรับก็ได้ แล้วเกิดตัวเมียมันไม่ยอมล่ะครับหมามันก็เลือกคู่เหมือนกันนะครับ แถวบ้านบางทีถ้าตัวเมียมันไม่ยอมมันจะแว้งกัด หรือไม่ก็นั่งลง เจอไม่นี้ตัวผู้หมดสิทธิ์  ก็น่าเห็นใจตัวผู้กลัดมัน เห็นเจ้าไปร์ทมันแล้วก็สงสารเหมือนกัน ตอนนี้ติดสาวเหมือนกัน ออกคอนเสิร์ตกันทั้งซอย ทั้งเห่าทั้งหอน

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Thursday, 8 September 2005, 09:30PM

บ้านโกชุน อยู่แถวบางปะอิน "มีหมาเพศเมีย 2 ตัว ทำหมันตัดมดลูกทิ้ง................ใช้เป็นนางงามเมือง ไม่มีหมาเพศผู้ในบ้านโกชุนมองแย้ว ก็เลยมองแต่เครื่องบิน

เครื่องบินก็ยังไม่ลงมาหา เสมือนไก่แจ้รออีกาฉันนั้น จึงต้องนำออกมาขายบริการ

น้ำมันแพงหรือไงท่านพี่เพื่อนบางแก้ว ?

ล้อเล่นนะ แล้วหมาพิการจะสงเคราะห์หรือเปล่า ? ฟรี นะน้า พี่นิวัตรีบพาเจ้าเวย์ไปได้

เจ้าเวย์อาจจะวิ่งปร้อ.................................................

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Wednesday, 7 September 2005, 07:29PM

บ้านโชกุน จะกลาย เป็น ม่านรูด แล้วหรือนี่ ? Oh my God , what a wonderful lifestyle for Bangkaew Dog      คนที่คิดเรื่องนี้ สุดยอด จริง ๆ นะท่าน

แล้วเจ้าของสุนัขที่พาสุนัขไปม่านรูด ขณะรอ จะให้เค้าทำอะไร ? 

ชั่วคราว หรือ ค้างคืน  ไม่ทราบว่าเจ้าของ สำนักโชกุน มีอะไรบริการให้เป็นพิเศษ หรือเปล่า ?

ได้ข่าวว่า บางครั้ง ทางเชียงใหม่ ยังมารับบริการอยู่เนืองนะครับ  คงมีทีเด็ด 

กระซิบบอกกันบ้างซิ  ท่าน A Agent

โดย เพื่อน . - Wednesday, 7 September 2005, 07:52PM

บ้าน โกชุน ไม่ใช่ โชกุน

เปิดธุรกิจแนวใหม่ต้องชื่อใหม่ หุหุ เดี๋ยวใครๆเขาจะนึกว่าจริงนะครับ เป็นเรื่องล้อเล่นกันจ้า

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Wednesday, 7 September 2005, 08:01PM

งานนี้ขอเข้าหุ้นด้วยคนซิครับ   หรือท่านจะเปิด โดยเข้าตลาดหุ้น อย่าลืมบอกกันนะ

ไม่บอกโกรธกันตายเลย  แล้วเรื่อง sexual transmittion decease เช่น HIV AIDS

มีมาตรการการป้องกันการติดเชื้ออย่างไร ?  เกรงว่าฟ้าแถวบางปะอินจะเหลืองอยู๋เรื่อย

อีกเรื่องบางครั้งอาจโชคร้ายเจอตังผู้ซาดิสต์ น้องที่ให้บริการก็แย่ซิ

โดย เพื่อน . - Wednesday, 7 September 2005, 08:15PM

ก่อนที่จะปล่อยเข้าไปอยู่จู๋จี๋กัน เราจะเอาตะกร้อครอบปากทั้งสองตัวก่อน แล้วใส่ถุงยางให้ตัวผู้ก่อนผสมด้วครับ อิอิ

เมื่อผสมเสร็จเราจะมีการแจกผ้าเย็น ไข่ลวก ก่อนกลับบ้านด้วยครับ

แล้วเราจะพัฒนาธุรกิจนี้ต่อไปเป็นแบบ โทรสั่งได้ทันใจ แบบ PIZZA เลยครับ เป็นไง คอนเซ็ปนี้ หุหุ รวยไม่รู้เรื่องเลย

หมายเหตุ เป็นเรื่องล้อเล่นกันนะครับ เพื่อนๆน้องๆอย่าคิดมากครับ

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Wednesday, 7 September 2005, 08:15PM

ท่านเจ้าของสำนัก  เดี๋ยวนี้เค้ามีหนุ่มบริการแล้วนะ ให้มันทันสมัยบ้างซิ  เผื่อจะเอาเจ้าไลก้าไปรับบริการ แต่ต้องทำหมันแล้วนะ  แต่ขอเป็นฮ่องเต้ อีกสัก 3 ปี ฮ่องเต้อาจจะพูดดังนี้

ขอพากษ์เป็นภาษาอังกฤษนะครับเพื่อลดความอุจาด

An old (Hong Tae) bangkaew dog talking to his penis

We were born together , grown up together ,

enjoyed life together , had lots of fun together,

but why you die before me ???

คงจะต้องหยุดให้บริการ ถ้าได้ยินเช่นนี้ บ้านโกชุน ยินดีคืนเงิน หรือเปล่า ?

โดย เพื่อน . - Wednesday, 7 September 2005, 08:19PM

หุหุ สงสัยจะเป็นอาการที่เกิดกับพี่แน่ๆเลย ถึงบรรยายได้เห็นภาพเช่นนี้ จ๊ากๆๆๆๆๆ

หมายเหตุ กระทู้เป็นกระทู้ที่ไร้สาระนะครับ อย่าถือสากันเป็นเรื่องล้อเล่นครับ

โดย เพื่อน . - Wednesday, 7 September 2005, 08:22PM

หุหุ มีหลายอาชีพจริงหนอ ว่าแต่เจ้าคนที่มันเปิดกระทู้ทิ้งไว้ มันหายหัวไปไหนนะ

หมายเหตุ กระทู้เป็นกระทู้ที่ไร้สาระนะครับ อย่าถือสากันเป็นเรื่องล้อเล่นครับ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Wednesday, 7 September 2005, 09:58PM
  ถึงจะเป็นกระทู้ที่ไร้สาระ แต่น้อยหน่าก็ชอบนะ 555 แหม..ว่าจะเอาลูกชายไปใช้บริการเสียหน่อย แบบชั่วคราว 500- เอาวะเพื่อหมาน้อยนีโอ นายหญิงยอมจ่าย ... แถมลูกก็ไม่ต้องรับเลี้ยง เมียนีโอก็ไม่ต้องเอาเข้าบ้าน ดีออก 5555

หมายเหตุ กระทู้เป็นกระทู้ที่ไร้สาระนะ อย่าถือสากันเป็นเรื่องล้อเล่นนะค่ะ
โดย เพื่อน . - Wednesday, 7 September 2005, 10:05PM

หุหุ

โดย นิวัต เจริญชล - Thursday, 8 September 2005, 09:23AM
  เอ ไม่รู้ว่าพลาดกระทู้ HOT ไปได้อย่างไร

ไอเดียนี้มิทราบว่าเป็นของใคร แต่ว่ากิ๊บเก๋มาก สามารถนำไปพัฒนาเป็นแฟรนไชส์ ต่อได้เลยนะครับ เอ้าใครสนใจธุรกิจ แฟรนไชส์ ติดต่อคุณเพื่อนบางแก้วได้เลยนะครับ

แหม ถ้าเปิดให้พันธุ์อื่นๆ เข้ามาใช้บริการบ้างก็จะดีนะ เช่น เซนต์ เบอร์นาร์ด หรือม่ายก็ พิตบูลเทอเรีย หุ หุ

ปล. อันนี้ถามเป็นความรู้ ถ้าหากสุนัขตัวผู้ได้ทำการผสมไปแล้ว แล้วกลับมาถึงบ้าน ก็ยังมีตัเมียแถวๆบ้านเป็นฮีท อยู่อีก มันจะเลิกหอนหรือเปล่าอ่ะ ผมรู้สึกว่ามันจะมีอาการเหมือนเดิมนะ ไม่ว่าจะเอามันไปผสม หรือไม่ผสมอ่ะ แต่ไม่ค่อยมั่นใจ

พ่อเล้า เอ้ย พ่อบ้าน พอมีประสบการณ์ตอบน้องๆ ให้เข้าใจหน่อยแล้วกันนะครับ

โดย เพื่อน . - Thursday, 8 September 2005, 10:02AM

ไอเดียนี้ เป็นเรื่องโจ๊ก เฮฮา ตามประสาคนช่างเม๊า ของผมกับเพื่อนๆครับ คุยกันเล่นๆ ดันเอามาลง ให้น้องๆขำกันกลิ้ง

เรื่องนี้เราอาจจะพัฒนา แล้วเอาไปทำเป็นเฟรนชายด์ อาจมุ่งไปสู่ตลาดหุ้น แต่ตอนนี้ดูตลาดหุ้นยังวุ่นวายไม่ยอมรับช้างเลย เราอาจทำเป็นฮาเร็มบางแก้วแล้วเข้าสู่ตลาดหุ้น แบ่งรายได้มาจุนเจือ น้องๆสุนัขจรจัด

สุนัขเราเองก็มีหลากหลายพันธุ์ ต้องไปติดต่อพี่วิน พ่อเล้าใหญ่ ได้ข่าวว่ามี สาวๆหลากหลายพันธุ์ มีหลายช่วงอายุ มีความสวยหลายแบบ อันนี้พวกเราต้องไปหลอกล่อเอาสาวๆของพี่วิน มาทำงาน พอหมดสภาพก็ส่งเก็บกรุ ดีไหมครับ ทำแบบแก็งค์ ยากูซ่าส์ แต่ของเราเป็นแก็งค์ ยากู..ไม่ซ่าส์ ครับ

ตัวผู้ผู้เมื่อ ผสมเสร็จ ก็จะนอน ลิ้นห้อย หายซ่าส์ไปหน่อย แต่ก็มีบางตัวอาจหอนมากกว่าเดิมครับ แบบว่าติดใจ จะเอาอีกง่ะ เป็นเรื่องจริงจ้า

เรื่องสถานที่ตั้งเราก็จะไปขอใช้ที่บ้านคุณ นิวัติ ก่อน เพราะเป็นซอยเปลี่ยว ติดไฟสีฟ้าสีชมพู แล้วก็ให้คุณ นิวัติ แต่งใส่สูตรหล่อๆมาต้อนรับเพื่อนๆ แนะนำตัวสาวๆ หุหุ แล้วอีกอย่างหนึ่ง

ไม่อยู่ใกล้วัด สถานที่ราชการ และโรงเรียนด้วยจ้า

หมายเหตุ กระทู้นี้ เป็นเรื่องไร้สาระนะครับ

โดย จรัญ กาลตนากูล - Thursday, 8 September 2005, 09:30AM

มีอ่างด้วยป่าวครับ เจ้าไปร์ทผมชอบเล่นน้ำ ขอเป็นน้ำเย็น มีน้ำแข็งด้วยยิ่งดี ถ้าน้ำร้อนคงต้องไปที่ท่าแร่ ออ้ ถ้าจะเปิดกรุณาอย่าเปิดใกล้โรงเรียนสอนสุนัขนะ เดี๋ยวจะมีปัญหา แล้วถ้าตอนเปิดมีหมาไปเป็นร้อยมิเข้าคิวรอกันแย่หรือครับ ถ้ารอนานหมามันคงเซ็งเป็นเหมือนกัน

ตอนนี้ผมเพิ่งถึงบางอ้อ ว่าใครกันนะที่ไปซือ้ธุรกิจของคุณชูวิทย์

โดย เพื่อน . - Thursday, 8 September 2005, 10:12AM

แนวความคิดของคุณ จรัญ เราจะเอาไปปรับปรุงและพัฒนาครับ สำหรับการเริ่มต้นธุรกิจ ขอใช้เป็นบ่อก่อนได้ไหมครับ อิอิ

และต้องมีการจองคิวล่วงหน้านะครับเพื่อจะได้ไม่เสียเวลาในการรอคอย สำหรับเจ้าของที่พาน้องสุนัขมา เราก็จะจัดหาสาวๆ น้ำหนักซัก 80-100 มาบริการ นวด มีทั้งนวดน้ำมัน อะโรม่า นวดฝ่าเท้า น้องๆพวกนี้ที่จัดมาเราจะได้ไม่ต้องห่วงสุขภาพของเธอ เพราะเธอมี น้ำหนักเป็นอาวุธครับ อิอิ

บริการทุกระดับประทับ.....จายยยยย

แหมคุณ จรัญ รู้ได้ไง ว่าใครที่จะไปซื้อธุรกิจ ของคุณ ชูวิทย์ ผมว่าเป็นความลับแล้วนะเหนี่ย

หมายเหตุ กระทู้นี้เป็นเรื่องโจ๊กนะครับ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 8 September 2005, 10:41AM
  "ก่อนที่จะปล่อยเข้าไปอยู่จู๋จี๋กัน เราจะเอาตะกร้อครอบปากทั้งสองตัวก่อน แล้วใส่ถุงยางให้ตัวผู้ก่อนผสมด้วครับ อิอิ เมื่อผสมเสร็จเราจะมีการแจกผ้าเย็น ไข่ลวก ก่อนกลับบ้านด้วย"

แหม.. พี่เพื่อนฯ รู้ทุกขั้นทุกตอนของการให้บริการเลย "มีทั้งนวดน้ำมัน อะโรม่า นวดฝ่าเท้า "

สงสัยจะแอบพี่ต้นไปใช้บริการบ่อย ๆ อ่ะดิ อิอิอิอิอิ เลยเอามาปรับใช้กับธุรกิจของตัวเอง อ่ะ ๆ น้องล้อเล่น ..... 555

หมายเหตุ กระทู้นี้เราแซวกันเล่น ๆ นะค่ะ
โดย เพื่อน . - Thursday, 8 September 2005, 11:55AM

แหม! ก็พี่ พชร แกอธิบายให้ฟังก็เลยเข้าใจขั้นตอนครับ แกเป็นผู้ชำนาญการเรื่องนี้ เพื่อนซี้แกซึงได้ ซี้แหง ไปก่อนเวลาอันควร ครับ หุหุ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Thursday, 8 September 2005, 12:09PM
  ก็รู้ .. แต่ก็นึกว่าพี่เพื่อน ฯ รู้ด้วยกับสิ่งเหล่านั้น 5555555
โดย จรัญ กาลตนากูล - Thursday, 8 September 2005, 12:25PM

ถ้าเป็นโจ๊กผมขอใส่ใข่ด้วย

ประกาศ เมื่อคืนสุนัขเพศเมียแถวซอยบ้านผมหายเกลี้ยงไม่เหลือ ไม่ทราบว่าซอยอื่นหายด้วยหรือเปล่า กรุณาส่งคืนด่วนส่งสารเจ้าตัวผู้บ้างช่วงนี้เปิดฤดูกาลพอดี  จากผู้ที่เห็นเหตุการณ์มีชายลึกลับพร้อมรถตู้ได้เข้าไปจับเฉพาะสุนัขเพศเมียเท่านั้น วิธีการจับเป็นไปอย่างทะนุถนอม คงไม่ใช่มาจากท่าแร่แน่ครับ โปรดระวังสุนัขของท่านหายถ้าเป็นเพศเมียโดยเฉพาะบางแก้ว

โดย เพื่อน . - Thursday, 8 September 2005, 12:50PM

คนที่มาจับไป ตัวอ้วนๆ ขาวๆ ใส่แว่น เขียนอย่างนี้ไม่รู้ว่าเป็นพี่ พชร หรือว่าเป็นพี่วิเชียร กันแน่ นึกเอาเองก็แล้วกันนะครับ ไม่น่าไว้วางใจทั้งคู่เลย หุหุ

จริงๆแล้วมีการทำเป็นขบวนการครับ มีการส่งมือล่อล่วงไปตามสถานที่ต่าง ไปหลอกล่อ สุนัขบางแก้วสาวใจแตก(หรือไม่แตกก็ไม่รู้ได้) นำมากักขังหน่วงเหนี่ยว เพื่อการอย่างใดก็ไม่ทราบได้ (จริงๆแล้วทราบเพราะเราเป็นพ่อเล้า) โปรดให้ท่านทั้งหลายระมัดระวัง บางแก้วสาวรุ่นๆไว้ให้ดี หุหุ

หมายเหตุ กระทู้นี้เป็นเรื่องโจ๊กครับ

โดย จรัญ กาลตนากูล - Thursday, 8 September 2005, 01:06PM

สังสัยสมัยหน้า คุณเพื่อนฯ คงลงเล่นการเมือง พรรคไทยรักบางแก้ว ตามรอยใครบ้างคน ชอบแฉจริงๆ

กระทู้ห้ามคิดมาก

โดย คน รักบางแก้ว - Thursday, 8 September 2005, 05:03PM

"บางแก้ว ฮาเล็ม" เปิดรับผสมบางแก้ว ชั่วคราว และค้างคืน

ไอเดียดีนะครับคุณเพื่อนบางแก้ว ต้องยอมรับเลยว่า คิดได้ดีเยี่ยม อย่าลืมนะครับ 5 % ไม่หัก  ณ ที่จ่ายนะครับ...ตอนนี้มีกี่รายละครับ...

ปล..หายเครียสกันเลยเจอกระทู้นี้

โดย เพื่อน . - Thursday, 8 September 2005, 05:14PM

ช่ายเลย คุณ จรัญ เขาชื่อ ชู....วิทย์

ผมจะไปเปลี่ยนชื่อเป็น ชู..อารายดีหว่า

แล้วพรรคไหนเขาจะรับเราหว่าปากเสียอย่างผม สงสัย ผมจิตประสาทไม่ดี เข้าข้อบกพร่องร้ายแรง ต้องถูกทำหมัน แหงๆๆ

หุหุ

คุณ บางแก้วปากดี เปิดกระทู้อย่างเดียว ดันเปิดแน่บ(หนี)ไปอีก ปล่อยให้เราแก้ตัวเรื่องโจ๊กอยู่ได้ แต่ก็สนุกดีครับ เพื่อนๆที่ไม่ซีเรียสได้เข้ามาแซวแบบสนุกสนานกัน

หมายเหตุ กระทู้นี้เป็นเรื่องโจ๊กนะครับ

โดย รสิกา อังกูร - Thursday, 8 September 2005, 08:25PM

แหม..ไม่ได้ติดตามข่าวซะนาน คุณเพื่อนของเราเปิดธุรกิจใหม่ซะแล้ว สาว ๆอย่างเราจะเข้ามาคุยได้มั้ยเนี่ย รู้สึกเรื่องนี้หนุ่ม ๆ ให้ความสนใจเยอะ ระวังเว็บล่มเหมือนข่าวน้องแหม่มนะจ๊ะ

โดย เพื่อน . - Thursday, 8 September 2005, 10:10PM

น้องเหน่ง! หายไปไหนมานานเลยครับ คิดฮอดเด๋อ มาถึงพี่ก็เปิดธุรกิจใหม่แย้ว เป็นไง สนใจร่วมหุ้นไหมครับ

เจ้าเลย์เป็นไงบ้างครับ เล่าให้ฟังบ้างซิครับ

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Thursday, 8 September 2005, 08:31PM

ในเมื่อคุยเรื่องฮาเร็ม บ้านโกชุน ของพ่อเล้าเงินนันท์แล้วก็ขอเรื่อง เดอตี้โจ๊ก อีกสักเรื่อง เรื่องไร้สาระแต่เป็นความจริง  จึงอยากให้ทุกท่านอย่าประวิงรีบติติงมาด่วน

Condom say 2 Kotex " Bull shit U ,every month u stop my business for one week  "   

Kotex reply " Ahhhhhh what about u if u make a mistake I lose my business for 9 months "

แต่สุนัขบางแก้วเป็นสัดปีละ 1-2 ครั้ง  จะคุ้มกับการลงทุนหรือเปล่า ?

Breakeven ก็เก่งแล้วนะพ่อเล้า  เอ แล้วเราจะเรียกพี่ต้นว่าอะไรดี น้อ ........เล้า ?

เอาต้องขอโทษซะแล้วดันไปเล่นของสูงพี่เขาได้ ขอสุมาเตอะ

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Thursday, 8 September 2005, 08:47PM

รู้กันจริง ไอ้เรารึปิดเสีย  เซด.................

ไอ้ที่ตึงก็ไม่อยากให้ตึง  ส่วนที่หย่อนก็อยากให้ตึง  นี่ละความไม่เที่ยงแท้ อนิจจัง

ก็อยากพิสูจน์ แต่เจ้าไลก้ายังเป็นละอ่อนอยู่  เกรงว่าท่านฮ่องเต้ หลักจะหกคะเมนตีลังกา โดนตำรวจจับเสียก่อน ฐานโทรมเด็กนะซิ  ม่ายงั้นจะไปลองดูว่าหย่อนหรือตึง

แต่ท่านพ่อเล้าตึงแน่อย่างเดียวด้วย คือชอบส่งเสียงตึงตัง อย่างอื่นเงียบกริบ วังเวง

โดย เพื่อน . - Thursday, 8 September 2005, 10:22PM

ท่านพี่เรา มีเรื่องเม้าส์ลามกทุกวันแต่ก็หนุกดีครับ ว่าแต่เป็นพี่พี่ว่า kotex หรือ kingdom ใครได้เปรียบดุลย์การค้าใครครับ

สำหรับพี่ต้นไม่ต้องห่วงครับ ผมให้แกเป็นมาม่า(หมูสับ)ครับ คอยเชียร์แขกครับ

ว่าแต่ส่วนไหนละครับที่ว่า  ตึงไม่อยากให้ตึงนะครับ ผมว่ายังมีส่วนตึงอีกหรอครับ แต่ส่วนที่หย่อนอยากให้ตึงนะเข้าใจอยู่ฮับ หุหุ

สำหรับฮ่องเต้ ฟิตสุดๆ ตอนนี้มีสาวสวยจากเชียงใหม่มานอนรออยู่ 1 ตัว สาวสวยจากลพบุรี 1 ตัว ผมละอิจฉามันจริงๆ ชาติหน้าอยากเกิดเป็นบางแก้วซะแล้ว หุหุ

หลาน ไลก้า อย่ามาทำเป็นล้อเล่นกับ ปู่ฮ่องเต้ นะครับ แรงดีไม่มีตก ยิ่งกว่าประกาศน้ำมันเครื่องอีกนะครับ(เทรน เอส 4 เด๋อ)

โดย เพื่อน . - Thursday, 8 September 2005, 10:26PM

ท่านพี่เรามีเมตตา จริงๆ คิดเผื่อแผ่ไปถึงเจ้าเวย์ นี่จะทรมาณเขาหรือว่าจะช่วยเขาครับ ขืนให้เจ้าเวย์มาไล่ตามสาวๆของผม สงสัยคงวิ่งตามล้อหลุดเลยละครับ เพราะความสวยของสาวๆที่บ้านโกชุน ไม่รู้จะตามสาวไหนดี สวยๆทั้วน้านเยย หุหุ

หมายเหตุ กระทู้นี้เป็นเรื่องโจ๊กนะครับ เพื่อนๆเข้ามาคุยกัน แซวกัน นุกๆ นะครับ

โดย jondtavotra simone - Friday, 9 September 2005, 02:08AM
  Hot dee jungk...มีธุรกิจแบบนี้ด้วยเหรอบ้านเรา น่าสนใจจัง จะติดต่อได้ยังงัย พมมีบางแก้วยู่3 ตัว ผู้ 2 เมีย 1 ขอลงได้มั้ยครับ...
โดย เพื่อน . - Friday, 9 September 2005, 09:06AM

อันนี้ก็ต้องจองกันก่อนครับ เหมือนจองตั๋วดูคอนเสริทครับ หุหุ เมื่อถึงกำหนดวันที่นัดหมายก็นำสุนัขมาที่บ้านโกชุน ม่านไม่รูดครับ

หมายเหตุ กระทู้นี้เป็นเรื่องโจ๊ก ครับ

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 9 September 2005, 12:47PM

เคยไปเห็นแล้ว    ท่านเล่นเปิดแอร์รวม   แล้วกั้นเป็นช่องๆอย่างกับนวดแผนโบราณ   ไม่ได้กั้นเป็นห้องมิดชิด   แบบนี้หนุ่มๆห้องข้างเคียงไม่ลงแดงตายหรือ  กัดฟัน

ใครไม่เคยเห็นฮาเล็ม ติดแอร์เย็นฉ่ำ   ลองแวะไปดูได้นะครับ   พ่อพันธุ์แม่พันธุ์ขนสวยจะนอนที่นี่เป็น ๑๐ ตัว   ลองพาลูกๆมาดูได้ว่ามันจะปิ๊งตัวไหน

โดย เพื่อน . - Friday, 9 September 2005, 12:30PM

แฮะๆ พี่วิเชียร ยืมน้องปิงปองมาหารายได้เพื่อสุนัขจรจัดหน่อยดิ หุหุ

ก็ผมบอกแล้วว่า เราเปิดบริการ แบบม่านไม่รูด ไง บริการแนวใหม่ ปลุกเร้าอารมณ์ ตัวอื่นๆไปด้วย

โดย เพื่อน . - Friday, 9 September 2005, 12:28PM

ตอนนี้มีน้องหนูใหม่ๆ

-มาจากลพบุรี หนึ่งตัว แกว่าอยากพัฒนา ผมก็เลยว่าจะเอาออกให้เพื่อนๆ ช่วยกันพัฒนาแบบรวมครับ(รวมหมู่ครับ) เพราะแกไม่เห็นสนใจกระทู้นี้เลย

-มาจาก เชียงใหม่ 1 ตัว ก็จะเอาออกหาตังค์ก่อน เพื่อช่วยเหลือน้องหมาจรจัดครับ

เพื่อนๆเห็นว่าเป็นไงมั่ง ว่าแต่อยากขอความคิดเห็นจากคุณ เอ เจ้าของน้ำหอม(ลพบุรี)ก่อนดีกว่า

โดย คน รักบางแก้ว - Friday, 9 September 2005, 01:08PM

ได้อ่านกระทู้นี้แล้วก็สบายใจ ถึงแม้จะดูเป็นเรื่องจริงบ้าง ไม่จริงบ้างก็ตาม แต่คุณเพื่อนก็หวังง่วาจะทำให้กระทู้ได้รับความสนใจ เพราะจริงๆก้อลองๆซาวเสียงดูนะครับท่าน มีเยอะอย่างนี้ก็น่าจะทำจริงๆจังๆได้แล้วครับท่าน มันไม่ใช่เรื่องโจ๊กหรอกนะ....

โดย จรัญ กาลตนากูล - Friday, 9 September 2005, 01:54PM

ชักจะเป็นอันตรายต่อชีวิตซะแล้วกระทู้นี้ เป็นห่วงหลายท่านที่ออกความคิดเห็นแล้วเผลอเอาประสบการณ์จริงมาเล่า ระวังคนข้างกายท่านให้ดี ผมละหนาวแทน งานนี้หมาสบายคนเลี้ยงอาจลำบาก อาจกลับเข้าบ้านไม่ได้ คงต้องนอนนอกบ้าน แล้วชีวิตนี้ใครจะรับผิดชอบ เพราะหมอล๊าก ฟันธง

ขออภัย กระทู้นี้ห้ามคิดมาก

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Wednesday, 7 September 2005, 08:21PM

คุณเพื่อนบางแก้ว งานนี้ต้องมีคำขัวญ สโลแกนซะแล้วซิ

จากพ่อเลี้ยง กลับกลายมาเป็นพ่อเล้า บ้าน โกชุน 

55555 เข้าเนื้อทุกวันเลยนะ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew